Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yeukhangvy_89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Hồng Tửu Tựa Giai Nhân|Khưu Trạch, Lý Thạnh, Hồ Hạnh Nhi[Vietsub Promo page 16]

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 15-2-2013 10:56:21 | Chỉ xem của tác giả

FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 19-2-2013 16:41:57 | Chỉ xem của tác giả
em chậm chân, giờ này mới vào đây xem :))
nói thật chứ em muốn anh yêu có ship vs c Nhi à, mặc dù c ý lớn hơn anh =))
Lý Thạnh thì em ko rõ thế nào, tuy đã xem Tân HCCC nhưng vì bị cái bóng lớn của ss Vy nên em ko thể đưa ra đc nhận xét khách quan =)) haizzz thôi cứ để fim chiếu r xem thử

mà fim này làm đề tài về rượu, chắc anh đc uống rượu đã rồi nà =))
fim này có đặc điểm chung vs Đánh thức tình yêu là đều nói về rượu nhỉ, nhưng cái này rõ hơn

p/s: để thế này chắc ss Trang ko nhìn thấy đâu =)) em đang tung tăng đi kiếm điểm + xèng nà ss =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 20-2-2013 17:03:06 | Chỉ xem của tác giả
JuriSame gửi lúc 19-2-2013 16:41
em chậm chân, giờ này mới vào đây xem
nói thật chứ em muốn anh yêu có ship vs c N ...

ai bảo tôi ko thấy
băm chém truy sát cô này
Phim này tôi thấy tạo hình anh ngon zai là tôi hóng lắm
Nữ chính có thế nào cũng ko thể tệ hơn cái nữ chính của MR mà cta đang phải ngắm mà )))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 20-2-2013 17:25:44 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 20-2-2013 17:03
ai bảo tôi ko thấy
băm chém truy sát cô này
Phim này tôi thấy tạo hình  ...

hề hề, ss có thấy cũng hổng có làm gì đc =)))

tạo hình fim này nhìn anh cũng giống Hạng tổng nà, nhưng ko bik level bá đạo thì thế nào, chỉ mong anh tiếp tục bá đạo để em còn có những phút giây mắt long lanh, tim thình thịch =))

ôi ss mà cứ nhắc đến nữ chính MR là e lại muốn lôi ngay đôi dép ra, quá ghét cái mặt nai tơ, giả vờ ngây thơ (mặc dù biết kịch bản viết về tính cách của chỉ như thế), ko hiểu sao chỉ cứ có cái bộ mặt ấy thế nhỉ, e chưa xem fim, chỉ toàn time những đoạn ngắn thôi mà đã muốn ớn lạnh, em thích cái chị phản diện hơn, dồi ôi, xinh thế chứ =))) đóng xuất thần thế chứ, ai như cái bà này, đã già lại còn cưa sừng làm nghé =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-3-2013 20:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Rocker Thẩm Tử Hào

Bình luận

ss hơi bị bất ngờ vì vai này của anh đấy :O  Đăng lúc 3-3-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 6-3-2013 15:49:01 | Chỉ xem của tác giả
Nam diễn viên Đài Loan Khưu Trạch sau khi cùng nữ diên viên Trung Quốc Đường Yên tuyên bố chia, người tự xưng là trợ lý của Đường Yên tiếp tục vạch mặt, kể một loạt tội trạng của Khưu Trạch. Trong một thời gian ngắn Khưu Trạch trở thành mục tiêu công kích của nhiều người. Hôm qua ở Thẩm Quyến Khưu Trạch tiếp tục quay phim truyền hình "Hồng tửu và giai nhân", nhưng có vẻ bị chuyện chia tay ảnh hưởng, cảm xúc của anh ấy nhìn qua vô cùng sa sút, vẻ mặt cô đơn, buồn bực không vui nghịch điện thoại di động, đứng đối diện với bạn diễn Lý Thạnh cũng không trò chuyện, cũng bởi vì ánh mặt trời nên hình ảnh được chụp cũng không rõ lắm. Những lúc không có cảnh quay chỉ một mình ngồi một bên không nói lời nào, cầm cái gương nhỏ ngắm nghía, khi mệt mỏi thì nằm phơi nắng trên mặt đất, toàn bộ quá trình trầm mặc không nói.

Ngoài ra có vẻ Khưu Trạch phải quay cảnh vận động mạnh, phối hợp cùng nhân viên công tác diễn thử, động tác rất mạnh làm lộ ra phần eo, lại mờ ảo lộ luôn quần lót màu xanh lam.

Bình luận

lẽ ra phải dặt tít là Trạch lộ hàng :))  Đăng lúc 6-3-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-3-2013 16:27:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2013 15:18:31 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời