Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mylove28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Hoàng Hậu Ki/Empress Ki/기황후: Ha Ji Won, Joo Jin Mo, Ji Chang Wook (

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 17-10-2013 06:00:44 | Chỉ xem của tác giả
[Engsub by JiWonderland]Ha Ji Won - Empress Ki 's Teaser 2

[Vietsub by JiWonderland]Ha Ji Won - Empress Ki 's Teaser 2

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 17-10-2013 12:21:05 | Chỉ xem của tác giả

Cre: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 17-10-2013 12:33:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 17-10-2013 12:35:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 17-10-2013 12:42:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 17-10-2013 18:27:33 | Chỉ xem của tác giả
Empress Ki công khai ảnh Soon Je (Ji Chang Wook) + Teaser#2 (Vietsub)

Vừa qua, drama "Empress Ki" (drama thứ 2, 3 của MBC) đã công khai hình ảnh Ji Chang Wook hóa thân vào nhân vật Soon Je.

Hai bức ảnh cho thấy diễn xuất hai trạng thái hoàn toàn trái ngược nhau của Ji Chang Wook. Trong trang phục Hoàng thái tử nước Nguyên, Ji Chang Wook đang tỏ thái độ phản kháng đối lập với dáng vẻ chất chứa đau thương.
Sự thay đổi của anh so với các drama hiện đại trước đây khiến nhiều người quan tâm.

Ji Chang Wook đã nhận được nhiều lời khen ngợi trên phim trường khi anh lột tả được hoàn toàn nhân vật Soon Je bằng diễn xuất của mình - một Soon Je ngang bướng ẩn chứa sự phẫn nộ và nỗi đau mất cha để có thể bảo vệ được mạng sống trước bọn quyền thần.

Anh thể hiện quyết tâm của mình "Là người nhỏ tuổi nhất, tôi sẽ nỗ lực theo sau các tiền bối. Tôi sẽ cố gắng chăm chỉ".

"Empress Gi" là một tác phẩm gồm 50 tập khắc họa tình yêu và đấu tranh của người con gái Cao Ly đã chi phối cả Đại Nguyên quốc, đây cũng là tác phẩm mới của các biên kịch thực lực được mọi người chứng nhận qua các drama "Dae Jong Young", "Giant", "Salary man".

Bộ phim càng nhận được nhiều sự quan tâm sau khi teaser đầu tiên được phát sóng trong ngày 15/10 vừa qua.

Source: nate
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Haet'sbear + 5 cò chăm chỉ :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 18-10-2013 16:53:28 | Chỉ xem của tác giả
"Empress Ki" công khai tạo hình Tanasili, nhân vật đối lập với Ha Ji Won trong hậu cung

Drama "Empress Ki" (drama thứ 2, 3 của MBC) công khai hình ảnh của nữ diễn viên Baek Jin Hee trong vai Tanasili, người sẽ trở thành hoàng hậu - chính thất của Soon Je (Ji Chang Wook).

Trong tấm hình, Baek Jin Hee khiến nhiều người chú ý bởi phục trang màu hồng tươi tắn và trang sức trên đầu. Vai diễn lần này của cô hoàn toàn khác ngược với các hình ảnh trước đây, bởi Tanasili là một người kiêu ngạo và hay ghen tị nên càng khiến người hâm mộ trông chờ hơn.

Tại phim trường ở Trung Quốc, Baek Jin Hee đã nhận được nhiều tràng vỗ tay khi cô hoàn toàn nhập tâm vào nhân vật Tanasili lạnh lùng cao ngạo nhưng không ai có thể ghét được.

Baek Jin Hee bày tỏ cảm xúc "được diễn với các vị tiền bối tôi luôn kính trọng quả thật là một vinh hạnh lớn, tôi rất cảm kích vì qua bộ phim "Empress Ki" có lẽ tôi sẽ học hỏi được nhiều điều. Hình ảnh lần này sẽ hoàn toàn khác với trước đây, tôi sẽ cố gắng chăm chỉ để đem đến diễn xuất tốt nhất."

"Empress Ki" có sự tham gia diễn xuất của các diễn viên nhiều kinh nghiệm như Ha Ji Won, Joo Jin Mo, Ji Chang Wook, Jung Woong In, Kim Seo Hyung, Lee Moon Sik, Kim Young Ho, Lee Won Jong... Đây là tác phẩm mới của các biên kịch Jang Young Cheul, Jeung Kyung Soon được chứng nhận thực lực qua các tác phẩm "Dae Jo Young", "Giant", "Salary man".

Bộ phim sẽ lên sóng đầu tiên vào ngày 28/10 tới.

Source: newspim
Trans: [email protected]

Bình luận

Đầu tiên nhìn hình chỉ, tưởng là vai con gái nhà lành lương thiện cơ...  Đăng lúc 18-10-2013 10:30 PM
mặt chị này hiền khô vậy mà đóng ác dc hả ta :))  Đăng lúc 18-10-2013 07:07 PM
Hoàng hậu sao ăn mặc đơn giản vậy nhỉ? Đây vẫn chưa phải lúc lên ngôi hoàng hậu phải hơm?  Đăng lúc 18-10-2013 06:59 PM
ôi hóng chết đi dc á T.T à cò ơi, link xem onl mí đài hàn á, nàng lục dc thì cung cấp cho nhà nha :D  Đăng lúc 18-10-2013 06:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Haet'sbear + 5 hóng ~O~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 18-10-2013 19:25:34 | Chỉ xem của tác giả
hoho lần này chị già đóng cặp với zai trẻ kìa
hóng hớt quá đi , không biết phải đợi bao lâu mới chiếu nhỉ
nghe dự án dài hơi vầy hok biết subteam nhà ta có ý định làm bộ này không
mà mềnh không có niềm tin vào bạn Baek Jin Hee  này lắm , có vẻ như vai diễn của bạn sẽ không được bộc lộ hẳn , thui thì cùng hóng diễn xuất của dàn diễn viên sau khi phát sóng mới bình loạn thêm đc

Bình luận

ngày 28/10 nha bạn ^^ bên mình sẽ làm bộ này 50 ep chắc phải nhờ sự ủng hộ của các bạn để lên tinh thần quá ^^  Đăng lúc 18-10-2013 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 21-10-2013 02:20:34 | Chỉ xem của tác giả

Tạm thời phim chưa phát sóng mình không đăng các hình lộ tạo hình nhân vật không chính thức nha ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 21-10-2013 02:24:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách