Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Descendants of The Sun" Song Joong Ki bị thương vẫn quay phim bạn đã tìm thấy chưa?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-4-2016 23:36:32 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn từng comt sao không dùng diễn viên đóng thế cho mấy cảnh hành động nó được giữ nguyên và thêm hot.
Mình lại thấy Dots không phải là phim tập trung vào hành động nên ngay từ đầu không phải dùng đóng thế, và vì thế rất phục tinh thần của anh SJK đã cố gắng tự bản thân hoàn thành việc của mình.
Dots được yêu mến thật là xứng đáng. Thật ra không phải bộ phim tự mình làm màu, mà chính vì phim hay, nhiều người yêu mến và vì thế báo chí ngày nào cũng nói đến chủ để này để kéo người đọc báo. Nếu ai thấy bộ phim này nổi quá mức thì phải tự xem lại cánh báo chí của nước mình mới đúng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-4-2016 07:46:32 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim mà không bao giờ để ý đến những cảnh này đâu
Hóa ra dù bị thương anh SJK vẫn cố gắng để quay phim nhỉ
Giờ cứ nhìn kết quả cũng thấy cố gắng của anh đã được bù đắp phần nào rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-4-2016 07:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp giai, bị thương ở tay mà bà con dân chúng lo ngắm cái mặt của giai không hà, đâu có để ý tới cái tay. Nghe bảo ngoài tay ra còn bị ở sườn, đầu gối các thể loại nữa. Thật quan ngại sâu sắc ;(

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-4-2016 08:45:23 | Chỉ xem của tác giả
haizz, lúc xem phim chỉ chú ý toàn bộ khung cảnh và gương mặt nhân vật chứ có để ý mấy cái chi tiết nhỏ thế này.
tội nghiệp big boss, bị thương rồi vẫn phải quay phim và quay nhiệt tình như thế. Cám ơn sự tận tụy của cậu. Chúc phim thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-4-2016 22:40:42 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mình cũng k để ý lắm
giờ có news này mới biết hoá ra a có băng bó ở mấy tập
lúc phim đang quay có biết tin là a bị thương r nhưng k nghĩ là bị thương mà a vẫn quay phim
thái độ chuyên nghiệp thật đang khen ngợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-4-2016 22:56:28 | Chỉ xem của tác giả
Biết tin là Song Joong Ki có bị thương trong quá trình coi phim nhưng mà tới lúc coi chỉ tập trung ngắm mặt anh với nghe anh nói thôi còn lại không để ý gì hết ) sau coi lại mới để ý nhưng thấy cảnh cũng hợp lý vì là quân nhân nên băng bó cũng là bình thường nên lại ko để ý luôn thiệt là có lỗi ghê hà :<<<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách