Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Đảo hai cây dừa] Ronbinson's family - WE ARE F*CKING COOL ~

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 6-9-2011 01:36:54 | Chỉ xem của tác giả
iamarecluse gửi lúc 6-9-2011 00:48
Huhu thay ava trừ 5 $ thật ạ e đang định thay Thôi cứ thay bừa :'>

vào chúc mn ngủ  ...

cắt nữa sao ???????? tóc em còn j nữa để cắt hả ???
mà thôi, thử vuốt keo, dựng dựng lên đi ... :">

ủa, mà sao h chưa ngủ *quát*
đi ngủ đi, mai còn đi học

mình đi làm bài tập đây, khổ thật, 3 tháng phè phỡn đã quên cách cầm bút rồi (((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 6-9-2011 02:00:39 | Chỉ xem của tác giả
@Dĩn: Ack Cut tóc ư? Muốn gặp bạn Dĩn xem nó thế nào. Có ngắn như mình tưởng tượng ko? Haizz...Đừng nhắc đến ngày mai Dĩn ơi. Chưa bao h ss them ngủ như ri. Haizz. Cơ mà ngủ từ tối đến h nên phải thức để làm bài.

@katy: Chẹp. Giờ này chắc chỉ còn mình ss vs Dĩn thức.
Mờ mai Dĩn ko đi học ư? Ngủ đi.

Có bạn trẻ nào đú Kĩ viện cùng mềnh ko? Sao mà mềnh iiu couple DaRan thế này! Ôi. Da Mo.

@bạn sid: Bạn nhìn xem. Mỗi nhà mình mem ít mà được 2 mod.
=))
Tớ có chút ngại ếh. Có khi nào mềnh quá đầu gấu ko?
=))

Bình luận

sid
tưởng ký cũ đã xong đâu sao bà đã lock rồi, tôi vừa mở lại đấy  Đăng lúc 6-9-2011 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 6-9-2011 02:18:51 | Chỉ xem của tác giả
IamNgo gửi lúc 6-9-2011 02:00
@Dĩn: Ack Cut tóc ư? Muốn gặp bạn Dĩn xem nó thế nào. Có ngắn như mình tưởng tượng ...

DaRan couple quá tuyệt vời huhu nhưng e mới chỉ xem đến tập 11 nên chưa đến cái đoạn ở cuần ss đâu anh nam chính vài tập đầu diễn hơi gượng nhưng mấy tập sau tiến bộ hẳn! Chị nữ chính thấy bảo sinh năm 90 mà xinh là xinh đẹp đôi kinh dị!

Ôi tóc e ấy à, mai e còn fải mặc áo dài cơ cứ ngông nghênh vác quả đầu này đi chắc bị chặn ở cổng trường mất Đùa chứ tóc cũng k quá ngắn nhưng mặc áo dài nhìn đằng trc đằng sau giống con zai y xì đúc

À mai e đi học chiều, sáng đi học thêm thôi. Đang ngồi làm lí mãi mà chưa xong Cơ bản e k biết làm

@ss Katy: chời ơi 2 tháng k cắt tóc là cắt đc r Lần này e cắt nhiều là đằng khác nhắc đến vuốt keo tự dưng nhớ đến Hyun hôm hát Patbingsu đáng yêu kinh dị =_=

Cầm bút làm sao quên đc, 3 tháng chỉ sợ cứng tay viết xấu thôi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-9-2011 02:24:06 | Chỉ xem của tác giả
iamarecluse gửi lúc 6-9-2011 02:18
DanMo couple quá tuyệt vời huhu ( nhưng e mới chỉ xem đến tập 11 nên chưa đến cái  ...

Haizz...Mình thì dường như quên hẳn cầm bút rồi. Viết cứ vẽ hươu vẽ vượn. Toàn tạch tạch gõ máy tính nên ko bít là cầm bút sao đây.
Chậc.

Bạn Sa Ran sinh 90 thì hơi bị dừ. Cơ mà bạn ý thật là quyến rũ và thanh lịch. Cái kiểu người nhìn ra thấy sang và thần thái như tiên ý. Còn Da Mo thì nhìu khi dễ thương quá đi mất. Haiz...Ngày nào ss cũng phải ngắm hai bạn ý một chặp. Vốn lười xem Engsub cơ mà mấy hum rồi cày hết 52 ep engsub. Em thấy có dã man ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-9-2011 02:33:39 | Chỉ xem của tác giả
IamNgo gửi lúc 6-9-2011 02:24
Haizz...Mình thì dường như quên hẳn cầm bút rồi. Viết cứ vẽ hươu vẽ vượn. Toàn  ...

Sa Ran nhiều người chê hơi dừ với mặt giả nhưng e thấy xinh đấy chứ TT_TT Nhìn vào đã thấy hút hồn, mà xinh kiểu sang trọng mà có thần thái của con nhà quyền quí ấy ;))

Chời ơi mỗi ngày ss đều ngắm một chặp là nghiện r =))) Đợt trong hè hôm đầu tiên xem film này e thức đến 4h để xem hết 6 tập @_@ lúc đấy còn rỗi rỗi em cũng định xem engsub nhưng lười quá nên quyết tâm chờ KST. Đến bâyh muốn cày engsub cũng k đc nữa r =))

Mấy hôm nghỉ ss ngồi cày film đúng k, 52 ep dã man thế mà cũng xem hết =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 6-9-2011 02:36:33 | Chỉ xem của tác giả
iamarecluse gửi lúc 6-9-2011 02:33
Sa Ran nhiều người chê hơi dừ với mặt giả nhưng e thấy xinh đấy chứ TT_TT Nhìn vào ...

Đúng là mềnh nghiện rồi. Thì mấy hôm nghỉ lễ đó. Bùn chán nên xem hết. Mềnh cũng phục mềnh lắm á.
Ss cũng thức để coi cơ mà chỉ đến 3h thoai. Hum sau ngủ đến 11h trưa. Dã man.
Thui đi ngủ đi cưng.
Ss cũng ngủ đơi. mai còn đi làm.
BB nha!
làm bài tập chăm chỉ nhé!

Bình luận

ss ngủ ngon :x mai 9h e mới học, thời gian cũng khá dư dả ;))  Đăng lúc 6-9-2011 02:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-9-2011 02:50:57 | Chỉ xem của tác giả
@Djn: thì mình chỉ nói quá lên vậy thôi ... mà h viết cũng khó, viết chưa đến 1 trang mà rả cả tay .... hồi xưa xem văn lia lia mấy tiếng đồng hồ đâu có thấy mỏi đâu
Mà bạn cuốt keo dựng dưng lên đi, chắc chắn sẽ rất là cute :$

@ss Ngô: em định xem, nhưng phim ấy dài quá ... nên :-S
bữa h em đang xem Protect The Boss
koi phim mà cười muôn khùng luôn
em cười đến nổi chị em bay sang " bộ mày đang xem hài Hoài Linh hay sao dzị'

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 6-9-2011 10:26:18 | Chỉ xem của tác giả
Chào ngày mới cả nhà XD
hôm nay tw làm sao ế
nhà có vào đc ko?
hay mỗi em bị thế?
ko check đc mention ko update (chậm)

==========
[INFO] "Noriko Goes To Seou" air time in Seoul, Saturday September 10th 11:20PM KST on KBS 2TV

Thế có nghĩa là 9h20 pm giờ VN đó
Cả nhà đón xem nhé XD

Bình luận

chính xác là dzị đó :-" tại mình hok biết bạn ấy là ai nên ... :( mình mà biết là mình đi xin đàng hoàng rồi ╮(╯3╰)╭ .. mà đẹp đúng không ;))  Đăng lúc 6-9-2011 01:28 PM
*đá bạn* >"<  Đăng lúc 6-9-2011 01:07 PM
mình thấy áo mình rồi, bạn thấy chưa??????? ;))  Đăng lúc 6-9-2011 12:56 PM
hồi ở VN mình xem hok sót 1 tập nào, từ vòng loại đến chung kết ấy ... qua đây hok có nên thỉnh thoảng mới xem thôi  Đăng lúc 6-9-2011 12:55 PM
còn ai vào đây nữa, Nấm yêu của mình ... mà áo mới ảnh gif nhé ... khi mà bạn mà nhìn thấy đừng có manh độg là đc :-"  Đăng lúc 6-9-2011 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-9-2011 11:38:49 | Chỉ xem của tác giả
mua áo mới, thay định khoe cả nhà ... nhưng sao trên này lại không hiện lên

KST vẫn còn nhiều lỗi quá :dizzy:

mà sao hồi này mình thay áo lại hok bị trừ tiền nhỉ ????
~~~~~~~~~~~~~

mình vừa mới xem em Trí Dũng hát .... hát hay quá, diễn cũng dễ thương ... lại đẹp trai nữa chứ :">

Cre: tramysusi@ utube

Bình luận

đúng LOL bạn đang làm gì thế? bận k? tập trung trém bên FS cùng m để kiếm tiền đi *chớp* à mà quên muộn r..đi ngủ đi :-SS  Đăng lúc 6-9-2011 01:30 PM
thấy rồi =)))))))0 bạn ăn trộm của 1 bạn trên tumblr phải ko LOL =)))))))))))  Đăng lúc 6-9-2011 01:23 PM
m nghĩ chỉ có 2 tốp người xem. 1 là các vị phụ huynh 2 là các em nhỏ....thế bạn thuộc tốp nào thế =)))))))))  Đăng lúc 6-9-2011 12:56 PM
m ko xem đồ rê mí =))))))))))) bạn ở tuổi này vẫn xem ư?  Đăng lúc 6-9-2011 12:38 PM
Nấu cute ư??? *chớp chớp*  Đăng lúc 6-9-2011 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 13:29:46 | Chỉ xem của tác giả
mệt thật ý

mệt quá nhà ạ

zai ơi

òe òe

hu hu

quẩy mông đi ra

Bình luận

em cũng biết chứ huhu  Đăng lúc 6-9-2011 01:47 PM
:-< đầu tuần mà :| cày game còn lâu ý...còn hơn 500 xèng nữa mới được mặc quần cơ mà :| muốn vol4 lần này có quần mà mặc nhưng chắc ko đc rồi :|  Đăng lúc 6-9-2011 01:43 PM
sid
nhiều việc quá ý em ơi :-<  Đăng lúc 6-9-2011 01:37 PM
cố lên...aigooo...mệt vì công việc à :-<  Đăng lúc 6-9-2011 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách