Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑[Đa's House]๑۩۞۩๑°.¸¸.•´¯`»Lee Da Hae°.¸¸.•´¯`» ♥ mợ già đóng phim đêêêêêêê

[Lấy địa chỉ]
14571#
Đăng lúc 24-4-2014 13:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Bộ đồ quá sang chảnh

cr: SP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14572#
Đăng lúc 24-4-2014 13:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Ngầu chưa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14573#
Đăng lúc 29-4-2014 19:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Da Hae quá xinh trong ep 5

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14574#
Đăng lúc 3-5-2014 11:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay có tập 7 rồi, hi vọng phim diễn biến nhanh chút
Tập 5 giảm rating ác liệt làm sốc luôn nhưng mà coi thì mới biết giảm là đúng, 30 phút đầu dài dòng lan man ko giải quyết dc gì, hi vọng biên kịch cho 2 anh trỵ yêu nhao sớm
Tập 1 rating gần gấp đôi AE mà giờ để AE vượt mặt rồi, chán chết dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14575#
Đăng lúc 1-7-2014 13:21:07 | Chỉ xem của tác giả
leedahae_1992 gửi lúc 3-5-2014 11:28 AM
Tối nay có tập 7 rồi, hi vọng phim diễn biến nhanh chút
Tập 5 giảm rating ác liệt làm s ...

Chị em ta lại quay về nhà tám như xưa đi

Nhà cửa mốc meo hết cả nhìn mà thương

Ai bảo giờ ra cập nhật hết ở fb rồi cơ

Sau HK Đa có thêm bao nhiêu fan mà nhà như thế này đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14576#
Đăng lúc 1-7-2014 14:33:11 | Chỉ xem của tác giả
l_v_2106 gửi lúc 1-7-2014 01:21 PM
Chị em ta lại quay về nhà tám như xưa đi

Nhà cửa mốc meo hết cả nhìn mà thương

fans Đa hoạt động trên fb ko à ss ơi, bao nhiu người biêt đến Kites đâu
Mà cũng k có thời gian 8 8 nữa
Tự nhiên ra cái luật này cũng hay, nhà cửa lại dc dịp xôm tụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14577#
Đăng lúc 2-7-2014 09:19:46 | Chỉ xem của tác giả
leedahae_1992 gửi lúc 1-7-2014 02:33 PM
fans Đa hoạt động trên fb ko à ss ơi, bao nhiu người biêt đến Kites đâu
Mà cũng k  ...

ui kêu gọi thế mà chả có ai về là ntn nhỉ

chứ có 2 chị e ta thì sao kéo lên nổi

1 tuần 500 bài là quá nhiều e có thấy thế k

ss nghĩ luật 1 tháng 500 bài còn đỡ. chứ luật này thì có mà xóa hết box luôn. box news cũng k biết có qua được k ý chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14578#
Đăng lúc 28-7-2014 23:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này mình đang thích Lý Dịch Phong nên lân la coi mấy clip về anh bạn này thì thấy trong buổi tuyên truyền phim Cổ Kiếm kỳ đàm mới đây, Lý Dịch Phong tiết lộ từng có thời gian yêu ss Lee Da Hae lúc 2 người đóng phim gì mà đầu bếp ấy, xong sau đó ss Lee nói lời chia tay và bạn Phong đã từng sang Hàn tìm ss, ôi, hok biết có phải ko? ai chứ ss Lee mà yêu bạn Phong mình ủng hộ lắm luôn. Nếu là thật thì tiếc cho couple này quá...mình chỉ coi news đưa tin chứ ko coi bản chính lời bạn Phong nói nên cũng chưa xác định được news này thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14579#
Đăng lúc 29-7-2014 08:35:57 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 28-7-2014 11:59 PM
Dạo này mình đang thích Lý Dịch Phong nên lân la coi mấy clip về anh bạn này thì thấy ...

Bạn ơi tin đó là tin vịt đó, sau đó bạn Phong đã đính chính rồi. Bạn ý nói k hề nhắc đến tên Đa trong cuộc phỏng vấn đỏ lần nào mà k hiểu sao lại có tin đưa ra như thế đó bạn.

Còn Đa với bạn Phong thì vốn có tin đồn sau khi đóng Love Actually nhưng mà chỉ là tin đồn. Bạn biết đấy, trong giới nghệ sỹ thì tin đồn đôi khi nó cứ giả mà là thật, thật mà là giả chẳng biết như thế nào. Nên chỉ khi nhìn thấy ảnh hẹn hò, hoặc họ công khai thì mình mới biết chính xác được.

Mình fan Đa, Đa yêu ai mình cũng ủng hộ. Nhưng cá nhân mình lại nghĩ Đa khó mà yêu bạn Phong. Vì khác biệt sắc tộc là một chuyện, hơn nữa bạn Phong nhỏ hơn Đa 3t, nhìn cũng trẻ hơn nữa, mà trước giờ sau đóng phim, Đa chủ yếu chỉ thân thiết với người hơn tuổi, thân thiết tiền bồi ý. Đa vốn được lòng mấy tiền bối lắm cơ. hi hi nên k biết ntn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14580#
Đăng lúc 30-7-2014 23:52:52 | Chỉ xem của tác giả
l_v_2106 gửi lúc 29-7-2014 08:35 AM
Bạn ơi tin đó là tin vịt đó, sau đó bạn Phong đã đính chính rồi. Bạn ý nói k h ...

Mình đã kiếm được các clip chính bạn Phong nói rồi. Sở dĩ có vụ tin đồn này là khi đoàn phim Cổ kiếm kỳ đàm tham gia chương trình Happy Camp của TQ thì bạn Phong đã kể về câu chuyện tình cảm buồn của mình. Trong câu chuyện này bạn ấy cũng chỉ nói chung chung, ko nói tên và cụ thể gì cả, đại loại bạn ấy kể bạn ấy hẹn người đó ra quán cafe, khi nhìn người đó lại gần bạn ấy cảm thấy mọi thứ đều trống rỗng, cảm thấy người ngồi trc mặt vốn dĩ rất quen thuộc nhưng lại xa lạ, sau đó bạn ấy đi dạo trên con đường trước quán cafe và về lại quán cafe ngồi 1 mình suy ngẫm, bạn ấy nhận ra người đó và đất nước đó cùng mọi thứ đều không còn liên quan gì đến bạn ấy nữa và bạn ấy cũng thừa nhận là đã khóc lúc đó.
Link: http://v.youku.com/v_show/id_XNzQ3MDI3MDM2.html

Câu chuyện bạn Phong kể chỉ có vậy nhưng chắc do có chi tiết là ở 1 đất nước khác nên mọi người đoán đó là ss Lee. Trong lần tuyên truyền phim Cổ kiếm kỳ đàm tiếp theo bạn Phong cũng đã trả lời là bạn ấy không nhắc đến bất kỳ tên ai cả và chỉ chia sẻ câu chuyện tình cảm của mình mà thôi.
Link: http://www.56.com/u69/v_MTE4MzQyOTg2.html

Mình cũng ko theo dõi ss Đa nhiều lắm nên giờ mới biết tin đồn này với bạn Phong, hơi bất ngờ và mình cũng chỉ muốn vào chia sẻ với mọi người chứ ko có ý gì khác. Mình chỉ phục 1 cái là câu chuyện của bạn Phong kể quá đỗi bình thường mà nhiều news đưa tin bạn ấy và ss Lee yêu nhau như đúng rồi ấy, còn bảo bạn Phong khăn gói sang Hàn Quốc tìm ss ấy nữa, ai mà ko biết rõ sự tình bạn Phong kể chắc coi mấy cái news xong chắc như đinh đóng cột 2 ng đã từng yêu nhau luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách