Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4860|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Đặc vụ cấp 7) Joo Won tham gia hát OST phim “Thể hiện khả năng ca hát q

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Joo Won sẽ tham gia hát OST cho "Đặc vụ cấp 7"

Công ty quản lý của Joo Won đã nói trên điện thoại với Newsen vào ngày 21 tháng 2, dự kiến ngày mai (ngày 22) Joo Won sẽ thâu âm cho nhạc phim “Đặc vụ cấp 7” mà anh tham gia.

Người quản lý nói: “Mỗi bộ phim Joo Won tham gia đều hát OST. Và lần này cũng vậy, nhà sản xuất đã có yêu cầu Joo Won tham gia với mong muốn mang lại thành công lớn cho bộ phim”

Xuất thân là diễn viên nhạc kịch Joo Won đã tham gia hát cho nhạc phim “Vua bánh mì Kim Tak Gu” của đài KBS2 và anh cũng đã góp giọng trong nhạc phim “Gaksital” mà anh tham gia năm ngoái và được đánh giá cao về khả năng ca hát đặc biệt của mình. Sự tham gia hát nhạc cho “Đặc vụ cấp 7” cũng đang được khán giả mong chờ.

Bên cạnh đó, bộ phim "Đặc vụ cấp 7" là một bộ phim hài lãng mạn nói về chuyện tình yêu của cặp vợ chồng đều là điệp viên của cục tình báo quốc gia NIS.

Source
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2013 17:02:42 | Chỉ xem của tác giả
đi qua nhà won chỗ nào cũng thấy tin này ... Deabak {:290:}

Bên cạnh đó, bộ phim "Đặc vụ cấp 7" là một bộ phim hài lãng mạn nói về chuyện tình yêu của cặp vợ chồng đều là điệp viên của cục tình báo quốc gia NIS.

mình nhớ họ mới yêu nhau và mới kiss đầu tiên vào tối qua thôi. hôm nay đã thành vợ chồng rồi ah ....
hay tại mình bắt thông tin chậm. họ cưới nhau hồi nào ế ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2013 17:04:27 | Chỉ xem của tác giả
ss Rain nhanh wa'
Hi vọng lần này là 1 bài lãng mạn sâu lắng và tốt nhất là đc Rô hát cho Xèo nghe trong phim lun là tuyệt cú mèo {:261:}
Con trai j`đâu vừa biết nấu ăn cho bạn gái, quan tâm từng chút, lần này mà có khoe giọng oanh vàng nữa là ta xin chết vô điều kiện lun   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2013 17:05:24 | Chỉ xem của tác giả
Đấy mình biết mà, kiểu gì chả phải hát ít nhất 1 bài {:161:}

Ngày mai mới thu âm thì nhanh nhất cũng phải tuần sau mới có trong phim, còn không thì ko biết đến bao giờ mới có

Cơ mà rất hóng rất hóng rất hóng đó nha Won {:155:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-2-2013 17:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Ờ Ờ Ờ, vì không rết được (từ trưa đến giờ không thấy cái nút rết đâu, chắc lag quá bản quản trị tạm ngưng chức năng này) nên đành com ủng hộ ^^.

Vậy là cậu Won có dịp được khoe giọng nhé. Hôm xem Win Win nghe thấy cậu hát, bụng bảo dạ, người hát như này sao chưa giờ thấy hát OST, hay có cảnh hát hò, tỏ tình bằng hát hò trong phim. Giờ thì đã có. Tối vế sẽ lấy ráy tai cẩn thận để chờ nghe bài hát của cậu ^^.

Bình luận

yêu em quá nên phải PR thôi, mong chờ 2 anh em có 1 bài duet  Đăng lúc 21-2-2013 05:47 PM
@Na: Ông anh già lại PR cho cậu em "nhỏ" =)))).  Đăng lúc 21-2-2013 05:23 PM
lên google search "My love" Joo Won và "A judgement Day - OST Bridal Mask" nghe út hát đi ;)) radio hôm qua Sung ballad lại khen Won dễ thương và hát hay đấy ;))   Đăng lúc 21-2-2013 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-2-2013 17:10:34 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ à nha
Hôm nay nhà G7 tấp nập ghê.
Tin bay vèo vèo
Cám ơn bạn Nakung. Thích nghe bé Won hát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-2-2013 18:04:41 | Chỉ xem của tác giả
vui quá vui quá
ha ha vậy là mong ước đã thành sự thật zoài
won hát ost rồi
lần này hát bài nào vui đúng với rô thì thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-2-2013 18:06:49 | Chỉ xem của tác giả
là lá la la
em là em mong mãi cái này đây
lúc nào cũng tự hỏi đến h này mà vẫn chưa nghe Won nói hát ost cho phim,
đành lôi mí bài cũ cũ ra tự kỷ,
hồi đó Won hát chay Because i'm stupid nghe mê gì đâu, mà kết nhất phải nói ost Bridal mask Judgement day, hay dã man ^^~
hahaha, bị Won mê hoặc từ con ng cho tới cái giọng hát, haiza ~~
giờ thì hóng ost mới đeee,
7G fighting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-2-2013 18:28:17 | Chỉ xem của tác giả
tin vui, tin vui nha
Lần này hy vọng sẽ là bài thật hay nhé

gì chứ cứ WOn hát là phim lại câu đc fan rùi=)))))))))))

ss chăm chỉ quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-2-2013 18:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Hát đi anh {:408:}
Em muốn nghe anh hát {:430:} Lần này sẽ là gì ạ, nhẹ nhàng hả anh {:448:} nhưng mà em muốn nghe Trot cơ {:438:} có khi nào mà ost có cả nhạc Trot thì tốt biết bao ạ {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách