Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ichigo_daifuku
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Tư Gia] (¯`·.º-:¦:-† Noona♥Bie †-:¦:-º.·´¯) Nhân Duyên Trời Định (¯`v´¯) Trọ

[Lấy địa chỉ]
891#
Đăng lúc 18-6-2013 11:13:54 | Chỉ xem của tác giả
hix, nhà mình dạo này đi đâu hết rồi, vắng quá đi

vid Ruk-Jub-Jai @ Shanghai International Film Festival 2013

clip Bie gửi tới Thượng Hải

cre: face Activity For Bie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

892#
Đăng lúc 18-6-2013 19:47:13 | Chỉ xem của tác giả

Cre: NNFC

http://v.youku.com/v...cxNzE3MDMy.html

Hôm ở RJJ's Gala

Noona sẽ sớm phát hành một Album, nàng định quay MV vào tuần tới ( ở Nhật)

Vì vậy, có thể nàng cũng sẽ có một dự án lớn như RJJ

Noona đã hát một vài câu của bài Goodbye my love, sau đó là đoạn VTR của Bie

Bie nói là đã hai năm kể từ khi ổng tham dự Shanghai Film festival vào năm 2011, bây giờ đã là năm 2013 và ổng ấy không đi được nhưng ổng muốn mọi người sẽ xem RJJ

Hy vọng mọi người sẽ thích nó, xin cảm ơn.

http://v.youku.com/v...cxNzE3NzM2.html

Noona's walking in to the Gala

http://v.youku.com/v...cxNzE3Njg4.html

RJJ promote

Cục cưng thích hồng trắng hở? Có khi nào của Bie từ chỗ ổng gửi qua để an ủi người đẹp không ta =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

893#
Đăng lúc 19-6-2013 10:36:08 | Chỉ xem của tác giả
mọi người Bella đã trở lại
đầu tiên là do có một chút vấn đề nhỏ nên Bella bỏ nhà lưu lạc vài hôm và bây giờ ta đã trở lại haha
vừa về là cho mọi người một điều thú vị liền
chắc ai trong nhà cũng đều biết là noona nhà mình cực thích panda nhà bả có một khu nuôi toàn panda và theo thống kê nó có hơn hàng trăm con đang định cư tại đó
và điều quan trong là quê của bie nhà mình lại là nơi nuôi rất nhiều panda tốt nhất tại thái và chả cũng rất thích panda vậy nên hai vợ chồng nhà này có một điểm chung là panda
một phát hiện quan trọng bú lại cho những ngày lưu lạc tha phương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

894#
Đăng lúc 19-6-2013 13:52:32 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù Miu với Bella bận đi '' chinh chiến '' nhưng vẫn không quên gửi thư về cho nhá, mắc công mốt về lại không thấy nhà đâu mà chỉ thấy nguyên đống đổ nát thì khổ cái thân ^^

Noona và mẹ

Cái bộ độ

Noona trả lời câu hỏi của fans ( cái clip mà Noona mặc áo màu trắng cầm tờ giấy mà nhà mình có mems đã đăng ở page 89 đó)
Có khoảng 5 đến 6 câu
5.Bạn cảm thấy như thế nào nếu không có mạng xã hội trên TG này ? và làm sao để bạn có thể giao tiếp với fans của bạn ?
Tôi không cảm thấy điều gì hết bởi vì tôi không thường xuyên sử dụng nó.Tôi chỉ sử dụng nó để cập nhật về cuộc sống của tôi với các fans

Tôi nghĩ là tôi sẽ giao tiếp với người hâm mộ thông qua thư điện tín ( =.=''). Tôi nghĩ nó sẽ rất vui khi tôi mở hộp thư và thấy một loạt các thư từ fans

6.Câu hỏi này là của Nut-Lor (tên của P'Bie trong NGN, cái này no biết ) LOL Tôi thích cách biểu hiện gương mặt của cô ấy khi cô ấy đọc xong cái tên và nói rằng nó rất quen thuộc ???

Câu hỏi tiếp theo là nếu Noona có được cánh cửa thần kỳ của Doraemon để đi đến bất cứ nơi đâu, nhưng cô ấy chỉ có thể đi đến 3 nơi, đó là ở đâu?

Noona đã hỏi rằng cô ấy có thể đi đến 3 nơi như cô ấy muốn hay chỉ 1.Fans nói rằng như cô ấy muốn.

3 nơi Noona muốn đi: trường, nhà và đảo ( =.='')

Cô ấy đã chọn nhà vì cô ấy có thể về đó và ngủ ngay sau khi làm việc mà không cần đến bất kỳ phương tiệc nào( lười nhễ, mê ngủ, không tắm rửa gì luôn )

School là bởi vì Noona không muốn dậy vào lúc 4,5 giờ sáng và vẫn có thể ngủ trê ( nướng cho khét rồi đi học cũng có muộn đâu )

Vì vậy cô ấy có thể thức dậy 30 phút trước khi bắt đầu lớp học.

Island, cô ấy chỉ muốn đi du lịch ở 1 số nơi thôi

Sau cái đoạn trả lời này, rút ra 1 nhận xét: Noona bạn ấy quá mê ngủ, lười thấy sợ luôn á ^^

--

Có luôn cả thông tin về Siamdara Awards, KK không hề được đề cử trong Best Lakorn như miu đã thông báo ở mấy page trước, nó chỉ được đề cử trong Popular Lakorn thôi, list đây:

Popular Lakorn  
- Raeng Ngao
- Tawan Tor Saeng
- Koo Kum
- Buang Barp
- Ping Anong

Best Lakorn
- Buang Barp
- Khun Seuk
- Qi Pao
- Look Mai Lak See
- Yok Luerd Mungkor
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

895#
Đăng lúc 21-6-2013 07:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Hi cả nhà, mn xem ep mới Ruk Jup Jai chưa
ep 4 - 5  đã ra lò rồi đây {:286:}

[ENGSUB] Love Touches Heart Part 4

[ENGSUB] Love Touches Heart Part 5

cr: teasingonly

Bình luận

Thanks Kelly nhiu lắm, mong chờ lâu rồi, giờ mới thấy!!!  Đăng lúc 24-6-2013 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

896#
Ẩn danh  Đăng lúc 21-6-2013 08:43:38
Thanks kelly. Mình cũng đang đợi xem hết RJJ. Dạo này nhà cửa vắng vẻ nhỉ, chắc ai cũng bận :). Mình vẫn vào một số trang để theo dõi tình hình của BIENA. Nhớ Biena quá, hi vọng 2 người sẽ sớm quay trở lại.

Bình luận

mình cũng rất thk Bie-Noona wa KK, làm wen đi bạn có j 88 trên trời dưới đất về Ang- Ko  Đăng lúc 24-6-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ

897#
Đăng lúc 22-6-2013 23:22:56 | Chỉ xem của tác giả
trans nhạc hay wa, mình đã tìm lâu rồi mới thấy, có cả bài của Nut nữa nè!!!thanks sub team!!!

trans nhạc hay wa, mình đã tìm lâu rồi mới thấy, có cả bài của Nut nữa nè!!!thanks sub team!!!

{: 539:} {: 539:} {: 539:}

Bình luận

thank ChuppiMiu95 nhắc nhở nha, mới vào, còn gà mờ lắm bạn ui  Đăng lúc 23-6-2013 11:58 PM
Viết bài tối đa 3 dòng bạn ơi, sữa lại nếu không bị Mod viếng là tiêu đấy :3  Đăng lúc 23-6-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

898#
Đăng lúc 22-6-2013 23:52:39 | Chỉ xem của tác giả
hi mọi người dạo này không rảnh vào nhàvới kiếm tin tức
tin mới cập nhật đây cả nhà ơi cha bie đã trở về và còn đi chơi với mấy dara khác nữa chứ bỏ noona nhà mình {:430:}{:431:}

cre fb
cái gì vậy nè trời ôm gì mà thân thiết vậy hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

899#
Đăng lúc 23-6-2013 12:36:55 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao hồi lọ mọ vẫn chưa up được video nên đây
ko bik lần này có thành công ko nữa !!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

900#
Đăng lúc 23-6-2013 12:46:20 | Chỉ xem của tác giả

Cre: AF + pantip

Tía má ơi, *gào*.

Vừa mới sang AF, nhém bật ngửa ra luôn vậy á

Hai bạn nhìn yêu quá, Noona làm tóc với cái đầu cute ghê luôn .Bie thỉ khỏi nói, ảnh lúc nào chã đẹp

Bên AF nói đây là ảnh của Exact, nghĩa là chung luôn á.Còn mấy nghệ sĩ khác của Exact nữa.

Cơ mà không chừng đây coi như là cái review cho lakorn hoặc dự án mới của BieNa, BIENA'S MORE THAN REAL *hét*

Kiểu này sao ta yên tâm mà đi đây >"<

Bình luận

hihi, nhìn 2ac cười tươi như hoa ấy, nhớ nhau lắm đây mà :))  Đăng lúc 23-6-2013 02:35 PM
Đi chơi ss ạ, hết tuần sau em mới về >"<  Đăng lúc 23-6-2013 01:51 PM
ui choa, zai vs gái nhà ai mà đẹp đôi thế ko biết !!!  Đăng lúc 23-6-2013 01:03 PM
đi đâu thế em ???  Đăng lúc 23-6-2013 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách