Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luctrang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Couple] KỲ NHÂN - Phản đối vô hiệu

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 28-6-2013 10:38:42 | Chỉ xem của tác giả
johana1312 gửi lúc 28-6-2013 09:55
ôi thế ạ  thế thì lập đàn thôi ss ơi
Roy bẩu sau đợt đua xe này sẽ  ...

Hehe
Lão bảo đua xe xong nhưng mà cái giải đó tháng 9 còn đợt nữa
H mới hết tháng 6 thôi chả biết thế nào được
SS cũng thích kiểu Tử Kỳ nhất mà
Đáng yêu, trong sáng lại vui tính nữa =))
Anh Khoan thì nhiều bệnh quá, độ cao cũng sợ, bẩn cũng sợ.
Anh Kỳ cũng là công tử mà đâu có thế. Anh vẫn ở bẩn sống lâu - người tàu bảo thế, quần áo ko thèm giặt, ăn mì tôm sống đc đó thôi.
Anh Khoan rõ là con nhà lính tính nhà quan mà :P
Nhưng mà như ss cuncon nói ấy, anh ấy thực tế hơn hai anh Kỳ kia
ss 7h dây, 8 h đến công ty mà sao được gọi làm sớm trời :O

Bình luận

Hứ Anh Kỳ nhà e mắc bệnh siêu cấp lười biếng lại chả. Khoan khoan của ss ăn xong còn đòi chạy đi rửa bát kìa :))))))))  Đăng lúc 28-6-2013 02:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 28-6-2013 13:17:08 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 28-6-2013 10:38
Hehe
Lão bảo đua xe xong nhưng mà cái giải đó tháng 9 còn đợt nữa
H mới hết tháng ...

ôi zời tận tháng 9 cơ ạ????
thế thì bao h mới được xem phim lão đóng đây ???
cái phim Hồng tửu giai nhân gì ý e thấy tạo hình của Roy cũng cute quá nhưng mà e ko kết nữ 9 lắm nói thật e chỉ thích Gia Yến của chị e mình thoai
e đang điên cuồng làm mấy cái ảnh gif của a Kỳ ôi mấy cái đoạn ăn cơm nhìn 2 cái má chỉ muốn cắn cho cái thôi ạ
ko biết bao giờ lão sang VN để còn cắn cho cái
her her tại e thấy cái rep của ss ghi trả lời từ lúc 5h trước => tầm 5h sáng nên e thấy là sớm ý he he

Bình luận

e cũng mong là chọn mấy cái kịch bản vui tươi :"> chứ u uất vs nội tâm như mấy cái kịch bản xưa xưa thì xem Roy xong e cũng vật vã theo mất T.T  Đăng lúc 28-6-2013 03:10 PM
Chắc giờ lão ý đang ngồi chọn kịch bản e ạ cứ cầu nguyện đi :))))))  Đăng lúc 28-6-2013 02:45 PM
Tập 6 e nhỉ, ss nhai cái tập đấy chắc đến gần 20 lần rồi mất, cute dã man con ngan :))))))  Đăng lúc 28-6-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 28-6-2013 14:20:53 | Chỉ xem của tác giả
MyOnly☆ gửi lúc 28-6-2013 07:29
Úi! em cũng tìm ss hoài đó chớ, tìm hoài không thấy người, người ở phương trời  ...

Cậu toàn chơi ăn mảnh thế lại còn, ss đã dặn cậu đi buôn ở đâu thì dắt ss đi cùng với lại còn.
Đi buôn nhiều thế trong kites này có cái xó xỉnh nào cho phép mình buôn hàng thập cẩm ko e
để mỗi hôm ss chạy vào đó kiếm mấy đồng đây. Nhiều lúc cũng muốn chạy quanh quất mà tìm mãi ko có chỗ
dừng chân, lại sợ bị ăn đòn cái tội đem hàng sỉ lẻ đủ loại bê vào nhà người ta thì chết :)))
Câu cuối khỏi bị lạc đề, ô thế hoá ra cậu cũng thích couple Kỳ Nhân à, ss xem phim này lại ship Kỳ Long hơn cơ =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 28-6-2013 14:42:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
johana1312 gửi lúc 28-6-2013 10:02
e cũng xem Chính Đông mà ss ơi
nhưng mà Chính Đông càng sau e thấy càng u u ...

Ss thích Chính Đông nhất trong các nhân vật Roy đóng, phải nói là bị cuồng nặng luôn ý,
hơn 1 năm rồi mà đến giờ vẫn vậy chỉ cần nhắc đến Anh ấy là cảm xúc vẫn cứ dạt dào như
suối ý. Nhưng mà ss phải đau lòng thừa nhận cái tạo hình của Anh quá chuối nải, kiểu tóc đã
hâm thì chớ trang phục còn nghèo nàn xấu điên nữa. Nếu mà long lanh như bộ 3TK sau này thì
chắc cũng ko đến nỗi bị hắt hủi thế này đâu hức hức. Xem phim này cảm xúc của ss thay đổi nhiều nhất dó,
đoạn đầu thì đập bàn đập ghế chửi thằng cha Nam 9 sao mà đểu thế ko biết, đoạn giữa thì tim rung rinh, trai hư ngang ngược mà bá đạo quá, khúc cuối thì khóc cứ gọi là thảm luôn, xem xong phim thì bị tự kỉ cả tháng.
Mà đây cũng là bộ duy nhất ss mới xem đúng 1 lần, sau này ko có can đảm xem lại, lúc lấy được tinh thần  thì link die hết rùi hixxxxx.
Bạn Thừa Khoan chỉ lúc đầu nóng nóng thế thui, càng về sau càng hiền mà, bạn ý chăm mà ngoan hơn bạn Tử Kỳ nhiều. Bạn Tử Kỳ khôn quá, mồm mép ko ai địch được phải nói là siêu cấp dẻo mồm lại đáng yêu nữa nên thực ra là bạn rất chi lười biếng nhưng má Thẩm vẫn cưng như má La cưng bạn Khoan Khoan :)

Bình luận

cái đó gọi là mồm miệng đỡ chân tay ss ạ :))  Đăng lúc 28-6-2013 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 28-6-2013 15:17:40 | Chỉ xem của tác giả
cuncon87 gửi lúc 28-6-2013 14:42
Ss thích Chính Đông nhất trong các nhân vật Roy đóng, phải nói là bị cuồng nặng lu ...

*đập bàn* phải công nhận vs ss là tạo hình Chính Đông quá chuối! nói thật là hơi khác so vs trong truyện nữa lên mấy cái trang phim các bạn ý cứ kêu Roy ko hợp nhưng ai xem hết đến tận cuối thì đều phải gật đầu mà nói Roy nhà mình diễn mấy cảnh nội tâm giằng xé quá hợp
e chịu luôn hôm qua lượn fb ad Rùa hỏi lại phim ý e mới nhớ ra sau ngồi tìm link phim cho ad thì lại xem lại mấy vid của Chính Đông não hết cả nề
cuối cùng ko tìm được lại mở vid bạn Tử Kỳ mặc bộ khủng long đua xe lại toe toét như thường
cơ mà mấy đoạn má Thẩm cưng TK quá trời nhưng e thích TK vs ông gđ Long kia cơ
Anh, Hàn, Nhật tiếng gì cũng chơi đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
 Tác giả| Đăng lúc 28-6-2013 16:15:20 | Chỉ xem của tác giả
johana1312 gửi lúc 28-6-2013 13:17
ôi zời tận tháng 9 cơ ạ????  
thế thì bao h mới được xem phim lão đóng đây ...

mấy gif của Tử Kỳ cute khủng em nhể
Cứ tưng tửng chết ng thế chứ
Lão ấy mang tiếng đi đày mà có ng cơm nước, giặt giũ, cho vay tiền
Nói chung số sướng nên đến bước đời nào cũng sướng
Chỉ có cuối cùng phải chờ ng yêu về hơi khổ chút thôi
N bù lại được lên tổng giám đốc, cũng chả phải là khổ
Hồng tửu thì ss kết cái nội dung mới mẻ của nó :)

Bình luận

đợi có 1 năm khổ gì mà khổ, các dzai ngôn tình đợi trong vô vọng hàng chục năm kìa :)))) mà đợi nhưng có mẹ vợ bảo kê còn gì ^^^  Đăng lúc 28-6-2013 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 28-6-2013 17:42:41 | Chỉ xem của tác giả
luctrang gửi lúc 28-6-2013 16:15
mấy gif của Tử Kỳ cute khủng em nhể
Cứ tưng tửng chết ng thế chứ
Lão ấy mang tiếng  ...

hơ hơ đợi ny về nó khổ 1 tí nhưng quả kiss hôm cưới thì thôi rồi cứ gọi là đắm đuối con cá chuối xem xong cảnh ý e cuồng ship cp này luôn
hic hồng tửu ko biết thế nào chứ e ko kết Lý Thạnh ss ạ được cái Hồ Hạnh Nhi phim này chất thôi rồi
tóm lại e vẫn chỉ kết nhất Tử Kỳ của bác Thẩm thôi
e có cái gif TK tắm ở nhà Hạnh Nhân hôm say rượu ý nhưng mà ko cho lên ava đc tại ko hiểu sao lên ava thì hình nó ko động nữa >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 28-6-2013 18:04:58 | Chỉ xem của tác giả
cuncon87 gửi lúc 28-6-2013 14:20
Cậu toàn chơi ăn mảnh thế lại còn, ss đã dặn cậu đi buôn ở đâu thì dắt ss đi c ...

trời, coup Kỳ Long là coup "đỉnh" nhất trong phim luôn đó chớ, coup đó chỉ xếp thứ 2 trong lòng em thôi =))). Hành sự rất chi là "dã thú", mấy cách kua gái Kỳ ca bày Long ca quả thật hữu dụng :)))
Mà em đi buôn khu V khu Cafe, E,... thôi ss ới, thấy đông nhất vẫn là khu K. Mỗi tội từ nhỏ đến lớn em không thích thứ gì liên quan tới khu K hết =))) nên việc buôn bán cũng gặp nhiều khó khăn ;)))
Mà em bỏ ngoặc 2 chữ đi học là có nguyên do hết ss ơi, em học ăn, học hát, học chát, học mở, học đủ thứ là học thế mà mẹ vẫn bảo lười học =))) đời không như tấm thảm ss nhẩy ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 28-6-2013 19:20:15 | Chỉ xem của tác giả
MyOnly☆ gửi lúc 28-6-2013 18:04
trời, coup Kỳ Long là coup "đỉnh" nhất trong phim luôn đó chớ, coup đó chỉ xếp thứ  ...

Ss thấy cặp Kỳ Long chỉ được cái mồm miệng dẻo kéo hợp nhau,
tác phong hành sự rất chi vô sỉ )
giám đốc rõ lười biếng, anh chuyên viên Tần thì cũng chả kém,
1 anh đến cty để chỉ tay 5 ngón, 1 anh đến cty để đọc tạp chí ^^.
Cách cua gái của anh Kỳ hữu dụng à, e thử đê xem kết quả thế nào,
ss thấy riêng cái trò vác ghi ta đứng dưới cổng nhà người ta mà gào
giữa đêm khuya gặp ss thì cho tắm mưa từ trên tầng luôn rồi đó {:438:} {:438:} {:438:}
Còn vụ đi buôn ý, ss vẫn biết khu K là đông nhất nhưng kiến thức Kbiz của ss
nó mới chỉ dừng ở Bản Tình Ca Mùa Đông với Nấc Thang Lên Thiên Đường nên
kiểu gì buôn cũng bị lỗ ko thì giữa đường đứt gánh mất >"<.
Khu J với T thì ko dám dớ vì kiến thức cơ bản cũng ko có (ghét cái giọng nói nên chưa xem được
1 phim nào hoàn chỉnh cả) @_@
Khu V thì ko biết ai với ai vào com linh tinh sợ bị mắng xả rác >"<
Ss sắc nữ nhưng chỉ mê dzai khu C thôi mà sao cả chục anh mà ở đây chả anh nào
được cưng cả chỗ nào cũng như cái nhà hoang ý, có mỗi anh Trạch có nhà hixxx.
Ko biết có cái hội kín kín nào mình vào đấy kêu aa mấy cái cũng đc nhở {:438:} {:438:} {:438:}
Nghe câu 1 nghề cho chín còn hơn 9 nghề chưa, e học nhiều quá mà mẹ em lại chỉ thích
chữ học ghép với chữ hành thôi, cái chữ này mà e làm tốt ss bảo đảm mấy cái chữ học
còn lại em cứ vứt lên tận 9 tầng mây các cụ cũng ko có ý kiến gì đâu {:398:} {:398:} {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 28-6-2013 19:36:45 | Chỉ xem của tác giả
johana1312 gửi lúc 28-6-2013 17:42
hơ hơ đợi ny về nó khổ 1 tí nhưng quả kiss hôm cưới thì thôi rồi  cứ gọi  ...

Ava cute quá, cái gif em nói chắc frame nhiều quá hoặc bị nặng quá,
thử cắt bớt hoặc convert xem thế nào.
Ko có gif tập 6 nhở, cái tập đấy đáng yêu kinh khủng,
biểu cảm mặt nhìn rất chi là yêu {:418:} {:418:}
Cái kiss cú cuối ss xem còn nóng mặt nữa, phải gọi là hàng siêu hot nhở
Sao ss lại cứ có cảm giác Hồng Tửu ko khí sẽ nặng nề, kịch bản phân rã nhiều ko thích lắm,
ss xem phim chỉ thích tập trung couple chính thôi. Nhưng mà tạo hình của anh trong phim này đa dạng
mà lung linh quá, đứng đắn, chơi bời hay hiền lành ss đều thích hết
Mong là phim này đất diễn anh nhiều nhiều 1 tí, kịch bản cũng đừng lộn xộn rối tinh rối mù ko có cả năm mới
có 1 phim mà kịch bản ko ra gì thì đúng là quá ác với fans.
Ss xem THC cũng ko thích LT, cách diễn của chị này quá cường điệu ko chân thật,
nhưng cũng có thể do nv TYT nó vốn phải thế nên chờ xem phim này thế nào,
nhưng được cái cũng nhỏ nhắn xinh xắn khá đẹp đôi với Trạch .
Chỉ thắc mắc sao phim này HHN xinh thế nhỉ, xem hình tấm nào cũng lung linh lấp lánh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách