Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Collections] Sukkie trong magazines

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:25:13 | Chỉ xem của tác giả
KBoom

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:25:31 | Chỉ xem của tác giả
October 2010 issue of Easy Magazine

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:25:54 | Chỉ xem của tác giả

cre: sears

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:26:41 | Chỉ xem của tác giả
KBoom Oct Issue

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:27:11 | Chỉ xem của tác giả

Merlito GIRL Magazine Tháng 11/2010

Sukkie trên một tờ báo Nhật số tháng 12

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:28:21 | Chỉ xem của tác giả
Sukkie trên KBOOM số tháng 12

Cre: baidu & soompi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:29:10 | Chỉ xem của tác giả
Sukkie in Nuovo pictorial

Cre: baidu - SS@FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:29:57 | Chỉ xem của tác giả
1 tấm hậu trường cho Nuovo...

Còn tấm này là S đứng đầu trong 1 cuộc bình chọn của báo Hongkong [bình chọn gì thì  ko rõ ]

Cre: ilovejgs@FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:31:00 | Chỉ xem của tác giả

Sukkie trong tạp chí của Nhật

Số tháng 12/2010

Ngày xuất bản 21/10/2010
Bài viết "Legend of Jang Geun Suk" - Huyền thoại của Jang Geun Suk

Cre: lunasol@miclub - baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
 Tác giả| Đăng lúc 12-9-2011 20:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Bài dịch trên báo Nhật tháng 12 ( Phần 1)
                                     [sub]Huyền thoại của JKS bắt đầu từ đây[/sub].
Sau Beethoven Virus, You’re Beautiful, JKS đã bước chân hòa vào làn song các ngôi sao Châu Á.
Bước vào ngành giải trí từ năm lên 6, JKS trải qua nhiều đấu tranh tư tưởng và đã đến đc vị trí hơn nhiều người khác hiện nay. Con đường mà JKS đã sinh ra truyền thuyết từ khi phát hiện ra đc nhiều tài năng của bản thân mà k có điều gì phải đáng tiếc đến khi 23 tuổi nó như thế nào???
“ Chỉ vì tôi mà đường phố Hongkong bị tắc nghẽn k chỉ 1, 2 lần”. Đó là lời đc JKS nói ra rất nhẹ nhàng mà k hề khó chịu khi tự cảm nhận mức độ đc hâm mộ của mình. Có thể chính lời nói này mà làm cảm động đến trái tim của các bạn nữ.
Năm nay JKS 23 tuổi. Đã hơn 15 năm từ khi anh ấy gia nhập giới nghệ thuật. Hãy cùng xem lại lịch sử của anh ấy từ lúc bắt đầu là người mẫu nhí cho đến khi sinh ra đc 1 lực lượng fan cuồng nhiệt khắp Châu Á nhé.
Chàng thiếu niên nhiều tài năng quyết định trở thành diễn viên vào năm lớp 12.
JKS sinh ra tại Seoul vào năm 1987, do công việc nuôi trồng thủy sản của cha mà anh đã sống tại Tanyang của Chunchonpukdo từ 7 tuổi đến năm 11 tuổi. Lúc 6 tuổi, theo lời động viên của hiệu trưởng trường mẫu giáo anh đang đi học, anh đã tham gia làm người mẫu cho quần áo trẻ em. Năm 1995 tỏa sáng với phần thưởng đứng đầu trong 25000 thí sinh tại cuộc thi “Tuyển chọn các bé dễ thương”, năm 1997 xuất hiện trên TV qua 1 bộ phim sitcom. Sau đó anh đc biết đến nhiều hơn qua các vai diễn nhí trong phim truyền hình như “Women’s world”, The great ambition, và trong quảng cáo điện thọa di động trên TV vào năm 2003.
Vào thời gian này, anh ấy sang Newzealand du học, và bắt đầu cuộc sống của học sinh cấp 3. Nhưng sau nửa năm thì trở về HQ sau khi nhận lời tham gia vào sitcom Nonstop4. Anh đã thu hút đc sự chú ý khi vào vai 1 chàng sinh viên ngành Y đẹp trai.
Sau khi kết thúc tác phẩm này, lần đầu tiên JKS phải đấu tranh sâu sắc về hướng đi trong tương lai của bản thân..Mỗi lần xem hoạt động của Huyn Bin, MC Mong – các bạn diễn cùng trong Nonstop4 thì lại càng sốt ruột hơn.
“Cho đến lúc đó, tôi nghĩ mình tài năng, và cũng muốn hát và nhảy nữa. Đơn giản là thấy đc chú ý thì rất vui. Sau khi phân vân, tôi nghĩ là phải trở thành 1 diễn viên thực thụ. Vì vậy vào khoảng năm lớp 12, ban ngày tôi đi học ở trường, tối làm DJ cho chương trình radio, sau khi chương trình kết thúc tôi học diễn xuất đến khoảng 3,4 giờ sáng tại trường Tehano”
Năm 2006, JKS vào học tại khoa Điện ảnh diễn xuất của trường Hanyang. Cùng năm đó, anh tham gia vào Hwang Jini, diễn vai trong cuộc tình buồn với bạn diễn Ha Ji Won hơn anh 9 tuổi. Cũng có những nhận xét của khán giả rằng anh quá trẻ, nhưng nhờ vào kỹ thuật diễn xuất sắc làm rơi lệ của bao người, cuối cùng anh cũng tiến đc 1 bước trên con đường trở thành diễn viên người lớn.
“ Tôi k bao giờ muốn quên những lời nhận xét như “tại sao JKS lại có thể diễn cùng với HJW cơ chứ?”. Mỗi khi nhận 1 kịch bản mới tôi lại nhớ lại thời điểm tôi nhận kịch bản phim Hwang Jini”
Phần 2
Đánh cược cả mạng sống và diễn hết mình trong bộ phim “ Happy Life”
JKS tiến vào thế giới màn ảnh rộng qua bộ phim Chakkushin ari Final năm 2006. Anh ấy thử thách mình trong vai 1 người câm điếc chỉ truyền đạt tình cảm bằng tay và biểu hiện gương mặt. Tác phẩm điện ảnh debut chính thức tại Hàn Quốc là bộ phim Happy Life đc công chiếu vào năm 2007. Vai diễn Huyn Joon 20 tuổi tham gia vào ban nhạc rock của 3 người đàn ông trung tuổi. Đạo diễn Lee Jun Ik đã quyết định lựa chọn JKS sau khi xem anh diễn trong Hwang Jini.
“Huyn Joon là vai diễn đầu tiên tôi nhận sau khi muốn trở thành diễn viên. Sau Nonstop4 cũng có nhiều lời mời nhưng hầu như đề là các vai diễn thiếu niên hoặc học sinh. Lúc đó tôi mong muốn có 1 môi trường có thể học hỏi với vai trò diễn viên. Vì vậy tôi đã đánh cược cả mạng sống của mình vào Happy Life”
Mỗi ngày hơn 7 tiếng, tôi luyện tập với nhạc cụ, tạo cho mình hình ảnh chống đối, bất cần với giọng hát khàn khàn. Được gặp gỡ với các diễn viên đàn anh chuyên nghiệp cũng trở thành tài sản to lớn với tôi. Nhà sản xuất của bộ phim Khoái đao Hong Gil Dong dù đã từng phản đối sự tham gia của JKS với lý do rằng anh quá trẻ không thể hợp tác đc cùng với Kang Ji Hwan, cũng đã thay đổi ý kiến khi xem diễn xuất của JKS trong Happy Life.
Cứ như vậy, JKS chào đón thời hoàng kim mà anh nói rằng bạn bè gọi là “thời kỳ thần tượng thứ nhất” (cười).
Trong khi quay Khoái đao Hong Gil Dong với vai diễn Thái quân Changwee, JKS cũng nhận 7 CM, và quyết định đóng trong phim điện ảnh Baby&me. 1 sự bận rộn đến mức gần như không còn nhận ra bản thân mình nữa. JKS đã kể rằng, trong khi bước đi với cuộc đời chỉ với những vai diễn trong phim, anh đã phát hiện ra đc bản thân mình là 1 ng trẻ tuổi bằng kinh nghiệm làm Booking tại cau lạc bộ đêm. ( Booking là công việc mà bắt các phục vụ cùng nói chuyện với các khách nữ hay cùng ngồi uống rượu với các khách nam)
“Phản ứng của phái nữ rất muôn hình muôn vẻ. Có người khách thì chỉ nói “A, JKS à!” rồi biến mất, cũng có người rất vui mừng, và có nhiều khách xếp hàng để đc gặp tôi. Thật là hạnh phúc khi đc quay lại là tôi mà không phải là diễn viên”.
Lựa chọn tiếp theo của anh ấy là Beethoven Virus. Là vai diễn mà anh ấy đã từ chối vai Goo Jun Pyo trong Boy overs Flowers để theo đuổi.
“ Nếu như lúc đó chọn BOF thì có lẽ tôi sẽ chỉ dừng lại đc ở 1 diễn viên 20 tuổi của 1 thiếu niên đẹp trai. Có vẻ đến lúc này JKS đã đc lên kế hoạch. Khi nhận vai diễn trong YAB, có nhiều người nói rằng nếu như đã diễn trong BOF thì có lẽ sẽ càng thành công hơn. Nhưng lại hoàn toàn ngược lại, tôi diễn xuất đc trong YAB chính là nhờ đã phát triển đc khả năng qua BV”.
Bên cạnh những tấm lòng mến mộ tôi đã nhận được từ các bạn như đã đăng trên trang web của tôi, cũng có những điều tiếng chỉ trích đối với bài báo viết về sự trưởng thành và ca ngợi bản thân tôi.Một người đã từng chỉ để ý đến vẻ ngoài, lúc nào cũng lăm lăm cái gương trên tay như JKS, nhờ vào sự việc này mà đã quyết tâm tập trung chỉ vào diễn xuất.
“Khi bắt đầu diễn YAB, ý nghĩ đầu tiên của tôi là sẽ đi 1 cách cơ bản. Đầu tiên là đóng trang web cá nhân. Thực sự là bởi vì tôi đã có ý muốn đc mọi người để ý. Mặc những bộ quần áo làm cho mình nổi bật, vì muốn làm cho người khác nhìn tới. Nếu như ngày trước tôi chỉ chú ý đến những chiếc hộp đc gói thắt nơ thật sặc sỡ thì hiện nay tôi đã thay đổi và nghĩ rằng dù là 1 chiếc hộp binh thường nhg bên trong nó là những thứ tốt nhất thì mới là tuyệt vời”.
Năm 2009, sau khi kết thúc YAB, JKS đã tìm kiếm 1 nhân vật để vứt bỏ đc những từ “mỹ nam”, “ thiếu niên đẹp trai” dành cho anh, và anh ấy đã thử sức với vai của kẻ bị tình nghi trong phim Vụ án ở Itaewon”.Tại trường quay, không 1 lần nào anh ấy nhìn vào gương cả.
Từ tháng 11 năm nay, JKS diễn 1 vai có mối quan hệ tay ba với MGY và KJW trong bộ phim MSAON cũng lấy chủ đề là âm nhạc. Và bộ phim YAMP lấy nguyên tác từ manga Nhật cũng dự định sẽ xuất hiện trên màn ảnh. Chúng ta hãy cùng chờ đợi 1 sự chuyển mình của JKS đang dần dần cởi bỏ hình ảnh của các vai diễn nhí và cậu bé đẹp trai.

Vtrans : ko nhớ  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách