Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại/Hiện Đại] Đại Hoàn Dư - Cho Ta Khuynh Thất Giang San | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
1811#
Đăng lúc 3-12-2013 21:08:21 | Chỉ xem của tác giả
truyen rat hay
©2024 Kites.vn | & E/ a9 v4 h; n- aAll rights reserved
doc xong phan co dai thay buon wa troi
©2024 Kites.vn | All rights reserved' a& j: z. J2 ^. J! e* F$ }7 w
nhung doc den khuc hien dai thi lai thay hang hang seo ah
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ o: N, R( G! A4 I& ?0 H8 S
thaks ban cat nhiu nhiu

Bình luận

Edit lại bài bằng tiếng Việt đủ dấu sớm bạn nhé. Thanks bạn ^^  Đăng lúc 3-12-2013 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1812#
Đăng lúc 4-12-2013 19:32:59 | Chỉ xem của tác giả
truyện rất hay
©2024 Kites.vn | : I  G7 z" \3 n0 S; iAll rights reserved
đọc xong phần cổ đại thấy rât buồn
©2024 Kites.vn | 2 F) H( c6 d* N/ k/ K8 X5 `All rights reserved
nhưng đọc tới hiện đại thì lại thấy hẫng hẫng seo ah
©2024 Kites.vn | All rights reserved; ?' l& J9 a1 v
thanks bạn cat nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1813#
Đăng lúc 5-12-2013 10:52:18 | Chỉ xem của tác giả
lại một truyện nữa đã hoàn của ân tầm, mình đã dành ra hai ngày liền để đọc hết truyện. Thanks bạn Cát nhìu nhìu vì bạn đã bỏ rất nhìu công sức để làm truyện này. Tuy mình cảm thấy kết thúc này hơi buồn xíu nhưng mà mình thấy ý kiến bạn Cat cũng rất đúng : truyện dừng ở đây là hợp lý nếu viết tiếp thì đúng là sẽ gây loãng truyện. Mình là mình ủng hộ 2 chân 2 tay cho việc viết riêng 1 bộ khác cho cặp đôi HLTT và SK hihi.
©2024 Kites.vn | " j7 W6 X8 K' `3 {All rights reserved
P/s: bạn Cat đã có ý định đào hố mới chưa ????? Mình rất thích giọng văn của bạn . Rất trau chuốt, mượt mà .
) l/ R" c2 D0 l, ~4 g4 a; ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc bạn luôn khỏe để dịch ra những tác phẩm chất lượng. Fighting fighting fighting fighting

Bình luận

Thanks bạn, hiện giờ mình chưa có kế hoạch mới, có lẽ sẽ nghỉ ngơi một thời gian đã rồi tính ^^  Đăng lúc 5-12-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1814#
Đăng lúc 14-12-2013 13:02:55 | Chỉ xem của tác giả
Sissi_Tran gửi lúc 5-12-2013 10:52
©2024 Kites.vn | 8 ~% M, W- H6 l7 M4 K$ K9 PAll rights reserved
lại một truyện nữa đã hoàn của ân tầm, mình đã dành ra hai ngày liền để đọc hết ...

bạn cat cho mình hỏi truyện này có làm ebook không vậy hihi
  C6 F" `3 S4 {% ]( k©2024 Kites.vn | All rights reserved
mình muốn có 1 truyện nữa để thêm vào bộ sưu tập truyện của ân tầm
©2024 Kites.vn | 3 q; E4 w; ^* R7 z  HAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1815#
Đăng lúc 15-12-2013 20:47:47 | Chỉ xem của tác giả
bạn taby ơi,bạn có làm ebook truyện này không?nếu có thì có thể cho mình xin link down ebook,hoặc xin bản word được không?mình cảm ơn nhiều :D

Bình luận

dù sao cũng thanks bạn vì đã bỏ công sức ra để edit bộ truyện này mình chờ ebook của bạn nha :X  Đăng lúc 21-12-2013 10:03 PM
Cuối năm mình bận quá nên chưa chỉnh sửa xong để làm ebook bạn à, hy vọng tới tết sẽ rảnh ^^  Đăng lúc 21-12-2013 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1816#
Đăng lúc 9-1-2014 21:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Thank bạn nheieuf
0 q( D+ d0 m5 H$ e8 y©2024 Kites.vn | All rights reserved
truyện hay lắm
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ l$ z5 U, C( b( ~5 m# {
chcus bạn sức khỏe để có tinh thần làm những truyện hay như thế này nữa @@
©2024 Kites.vn | " e* x6 I# |' xAll rights reserved
Ôi nhảy hố ngay thôi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1817#
Đăng lúc 10-1-2014 13:31:31 | Chỉ xem của tác giả
phải nói đây là bộ truyện mình cảm thấy hay nhất của Ân Tầm, truyện ngược nhưng không nhiều, lúc sau sủng vô cùng, nhưng cuối cùng thật đáng tiếc, ở thời cổ đại hai người không thể bên nhau, bị sinh ly tử biệt qua kiếp khác mới gặp lại. Mình cảm thấy bộ này hơi giống cung toả lưu ly, không biết có ai thấy giống mình không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1818#
Đăng lúc 30-1-2014 23:05:01 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp. Qua nay luyện hết xong bộ này. Tết đến nơi mà đi đọc SE, cũng Dô Mốt thiệt
©2024 Kites.vn |   q% D% U' J5 U9 D6 M( [All rights reserved
Tuy là fan Ân Tầm khá lâu rồi nhưng gần đây mới biết má Tầm có viết cổ đại, lại còn SE Nói chung cũng trông chờ lắm nên quyết định nhảy hố, nhưng thật tình thì có chút thất vọng Chắc tại quen đọc truyện nam chính má Tầm bá đạo nên có phần kì vọng hơi lớn ở Hách Liên Ngự Thuấn. Nhưng từ giữa truyện trở đi mình có hơi hụt hẫng Đoạn anh ấy bảo với Sở Lăng Thường là nếu nàng bỏ đi, bản vương sẽ giết nàng; kết hợp với văn án, mình đã nghĩ truyện sẽ ngược tơi tả lắm cơ (nói thật mình có hơi YY đoạn này tí ) nhưng kết quả thì truyện lại đi theo hướng khác Thôi, tự trách bản thân đã hoang tưởng quá đà vậy :">
: a/ _& ]9 h, P* [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sở Lăng Thường cũng hơi khiến mình thất vọng Aizzzz ... Nhưng biết làm sao đây, tự nhủ là càng ngược thì má Tầm sẽ cho HE, còn càng sủng thì SE vậy
  B3 R$ ~/ g. ]  x' u! n% l$ g©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved  T" c6 `5 S2 p5 v
Cơ mà vẫn phải thừa nhận đây là truyện xuất sắc nhất của Ân Tầm từ trước đến giờ Nó thực tế hơn rất nhiều, vì cổ đại ko có bom mà quăng Hehe, đùa thôi, nhưng đọc Đại Hoàn Dư khiến mình cảm thấy rất thích, cảm giác về tình yêu khá mới mẻ so với những truyện trước đây của má Tầm Đặc biệt là tình cảm Hán Cảnh Đế dành cho Lăng Thường ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved; @- y" X: K8 V+ w
Cá nhân mình thì ko thích má Tầm viết thêm phần hiện đại cho truyện này :"> Vì mình nghĩ kết thúc như thế là đc rồi, vẫn có thể cảm nhận đc thế nào là "đời đời kiếp kiếp" bên nhau ^^ Nếu má Tầm viết tiếp thì e sẽ đi vào lối mòn của nhiều bộ ngôn tình khác lắm
6 G* o: m% ~  ?/ F( [/ D©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | ! l# n3 x4 v) L" `' {5 _' P' ?All rights reserved
Mà mình đọc thông tin trên mạng bảo Đại Hoàn Dư đã đc mua bản quyền để chuyển thể thành phim, có đúng ko mọi người? :o Thật sự bộ này của má Tầm rất hợp để chuyển thành phim đấy
©2024 Kites.vn | * H9 |% x0 y* E9 m7 e4 ^  f$ u' d% xAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved) o& c3 j- w( N! m
* o/ h' ]7 i7 h( B©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 2 @1 [7 r5 v4 ?$ p! lAll rights reserved
Cuối cùng là cám ơn bạn chủ nhà đã edit & hoàn thành 1 tác phẩm xuất sắc của Ân Tầm nhá Edit mượt vô cùng luôn ^^

Bình luận

Thanks bạn đã ủng hộ! Năm mới hạnh phúc và may mắn nhé ^^  Đăng lúc 30-1-2014 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1819#
Đăng lúc 26-2-2014 19:51:22 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay nhưng mà buồn quá!
©2024 Kites.vn | All rights reserved) w- f  z5 I6 O/ J8 O
Đọc mà chảy nước mắt
7 `  }! |  O$ P©2024 Kites.vn | All rights reserved
tiếc cho cặp đôi công chúa Nam Hoa và anh Dạ Nhai Tích!
+ E2 o! L; o6 Q" ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
thank chủ nhà rất nhiều vĩ đã edit!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1820#
Đăng lúc 3-3-2014 22:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay quá, mình đọc 1 lèo hết luôn. Mỗi tội kết thúc hơi hụt hẫng, kể ra tác giả viết thêm phiên ngoại cho 2 ng ở bên nhau thì thích hơn :'( đọc xong phần cổ đại mà buồn kinh khủng, may mà có phần vĩ thanh hixhix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách