Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Gia Hữu Điêu Thê | Chu Ngọc (Truyện dịch) (DROP)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-10-2012 19:48:38 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này drop rùi hả bạn ?:(

Tháng 10 rơi tõm rồi mà chưa có chap mới. Hic.

Bạn ơi, đừng drop nhé. Làm tiếp đi, có bao người đang mong chờ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-10-2012 18:39:43 | Chỉ xem của tác giả
Hic, em vừa mới rớt hố này vậy mà thấy hố được đào từ tháng 1 đến giờ mà chỉ có 10 chương.
Tình hình là lại dài cổ chờ truyện rồi.
Ss ơi, truyện đã drop chưa vây?
Để em chuẩn bị tinh thần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 31-12-2012 11:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đọc xong 10 chương lâu rồi, nhưng sao vẫn cứ thấy 10 chương hoài. Chắc chuyện này bị drop rồi ,
Truyện của chu ngọc truyện nào cũng hay , truyện này mình đọc cũng thấy hay lắm.
Dù sao thì vẫn cứ chờ...Mong là sẽ có chap mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 31-12-2012 18:56:52 | Chỉ xem của tác giả
Cúi đầu xin lỗi toàn thể các bạn độc giả quan tâm.
*Cúi đầu, vân vê tà áo*
Những lời comment của các bạn mình đều có đọc hết, nhưng không dám vào trả lời (*ngượng*). Rất cảm ơn sự quan tâm của các bạn trong suốt thời gian qua. Lý do mình ngừng post truyện trong suốt thời gian dài vừa rồi thật sự mà nói thì cũng không hẳn do thiếu thời gian, mà do cái gọi là rào cản tâm lý thì đúng hơn. Sau 1-2 tháng chuyển địa điểm làm việc, ổn định kết nối internet thì bắt đầu chiến đấu với hàng loạt chuyện cá nhân và công việc: thi cử, luận văn, thanh tra quyết toán cuối năm, ... Và mặc dù vẫn vào mạng, nhưng việc dịch truyện trong lúc công việc chồng chất khiến mình không được thoải mái lắm. Hơn nữa, việc dịch thì mình không muốn làm một cách cẩu thả, cách diễn đạt không nói, mà là mình muốn làm sao chuyển ngữ với ý chính xác gần với nguyên gốc nhất.
Thật ra truyện này cá nhân mình đánh giá là một truyện nhẹ nhàng, khá dễ thương. Mình không có ý định bỏ ngang nó ở con số chương ít ỏi thế này. Dự kiến nếu mọi việc thuận lợi thì mình sẽ tiếp tục post tiếp vào khoảng tháng 3/2013. Trong thời gian chờ đợi các bạn có thể đọc các bộ khác trên kites, hoặc xem phim kites vietsub ^_^ Còn nếu kiên quyết thích được đọc luôn Gia hữu điêu thê thì, theo mình được biết có bạn cũng làm bộ này đấy (không nhớ địa chỉ, không rõ tình trạng, ...), các bạn có thể search thử xem.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 1-1-2013 17:01:11 | Chỉ xem của tác giả
đọc chuyện của chu ngọc đã nhiều mà lần đầu tiên thấy tác giả viết chuyện sắc tình thế này đấy, đúng là rồng không ra rồng mà phượng không ra phượng nhưng chuyện lúc nào cũg hấp dẫn hết á. cổ li ca có vẻ hơi khác những nhân vật nam chính khác của chu ngọc nhi nhưng mà cũng ranh ma, xảo quyệt phết nhỉ (ta thích, ai bảo ca ấy phải dưới cơ thư mộng nhà ta cơ), hy vọng chuyệt nhanh chóng ra chương mới chứ cứ đợi dài cổ ra mà không thấy chương mới ta chắc chẳng mấy chốc cổ của ta sẽ dài không thua gì cổ ngỗng cả. cám ơn lộng nguyệt va kurt đã hy sinh vì sự ngiệp ca cảo của những chú nai lột hố GHĐP.Chúc mọi người năm mới vui vẻ trần đầy hạnh phúc, gửi ngàn nụ hôn gió:kiss:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 1-1-2013 17:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Lại là một truyện của Chu Ngọc nữa!!!!Mình lại tiếp tục sa hố này nữa rùi :$
Mà bạn ơi! Sao lấu rồi không thấy ra truyện tiếp nữa vậy??? Truyện này đừng có drop nhe, truyện hay mà bạn dịch cũng hay nữa, mình đang rất mong bạn ra tiếp chap mới *-*
P/S: chúc cả nhà năm mới vui vẻ nhé!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-1-2013 20:01:56 | Chỉ xem của tác giả
Khi nào bạn ổn định được công việc, tâm lý thì làm típ bộ này ha, đừng drop nha bạn, mình truyện của chu ngọc lắm mà truyện nào cũng chưa xong trừ đạo tình. K hiểu sao chỉ đọc dc mỗi truyện của Chu Ngọc :-ss. Mình thì đọc convert Hỏa bạo yêu phu rồi mà đọc xong dc hai mấy chương chuyển qua đọc bản edit thú phi chả hiểu zì cả, nên rút kinh nghiệm k đọc edit nữa haha. Chúc bạn năm mới vui vẻ và đừng quên bộ này nha ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-2-2013 20:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ sự trở lại của bạn lắm ^^
Không sao đâu, hãy cứ từ từ giải quyết xong những chuyện cần thiết đí :)
Mình và mọi người để sẽ mong chơpf sự trở lại của bạn ahh :)

P/s: sắp tết thật rồi ! Chsuc cả nhà năm mới vui vẻ nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 10-2-2013 14:06:14 | Chỉ xem của tác giả
Chúc ss năm mới an khang, thành công, hạnh phúc ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-3-2013 12:50:22 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 31-12-2012 18:56
Cúi đầu xin lỗi toàn thể các bạn độc giả quan tâm.
*Cúi đầu, vân vê tà áo*
Nhữ ...

hì chưa lọt hố này do bà bà đọc
em lót dép ủng hộ nhen
nghe bẩu bà bà quay lại đào tiếp vào tháng 3 à
cố lên bà bà :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách