Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2017] Cặp Đôi Cay Như Ớt/Koo Za Rot Zab/คู่ซ่า รสแซบ | Weir Sukollawat & Min Peechaya

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 12-4-2017 23:48:41 | Chỉ xem của tác giả

Cr: fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 13-4-2017 23:52:35 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà không khép được miệng lại luôn. Hai anh chị dễ thương không thể tả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 19-4-2017 22:55:34 | Chỉ xem của tác giả
Cungminh gửi lúc 11-4-2017 01:49 PM
Rating tập 15 (tập cuối) "Cặp đôi cay như ớt" là 8.8%.

Cám ơn bạn! nhờ bạn mà mình đã đến được đây, tại mình ko mò mẫm nên ko biết vào đâu để đến đc đây vì banner trên nhà chính không click vô được!
Đầu tiên không định xem phim này đâu nhưng xem trailer thấy hài hài nên nghĩ thế nào xem nên là nghiện luôn.. đang mong chờ ST làm đủ bộ HD để down về cất đi!!
2 anh chị đẹp dã man.. mà ngặt nỗi cái anh kia nên bị gọi là chú rồi mới hạp í!!
xem còn mê anh Bank, vao em trai chị Min ấy.. người đâu mà đẹp trai dễ thương!!
Xem dân tình bình luận đôi phim này ko deep kiss làm mình cũng lại mò mẫm xem phim cũ của anh chị thấy đúng là phim này tình tiết hơi nhẹ nhàng..  nhưng thôi, xem vậy cũng vẫn đáng yêu mà!!
Giờ hết phim rồi thỉnh thoảng lại đi coi lại 1 2 tập ở trang có sub vì nhớ nhớ! Hy vọng anh chị sẽ cùng hợp tác ở 1 bộ nào đó nữa cho những ai mê đôi anh chị như mình có phim để xem!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 20-4-2017 21:05:02 | Chỉ xem của tác giả
p.pun gửi lúc 19-4-2017 10:55 PM
Cám ơn bạn! nhờ bạn mà mình đã đến được đây, tại mình ko mò mẫm nên ko biết  ...

Phim hài lãng mạn thường không hợp gu dân Thái lắm, nhưng rating của "Cặp đôi cay như ớt" vẫn cao ngất ngưỡng, chứng tỏ sức hút của WeirMin chẳng phải dạng vừa đâu

2 bộ trước của anh chị vừa deep kiss vừa bed scene (chay), xem mãn nhãn lắm. Phim này lên sóng đúng đợt bác 7 ăn chay nên đành chịu Chỉ mong 2 anh chị có thể tiếp tục tái ngộ, đóng chung 1 bộ phim mới dữ dội cho dân tình được nhờ.

Mình là thích mấy tập đầu khi 2 anh chị vờn nhau ấy, chứ khúc sau bận rộn đối phó với bố con chế On mà không đi sâu vào mối quan hệ của 2 người nữa, cảm thấy có chút đáng tiếc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 20-4-2017 21:10:23 | Chỉ xem của tác giả
p.pun gửi lúc 19-4-2017 10:55 PM
Cám ơn bạn! nhờ bạn mà mình đã đến được đây, tại mình ko mò mẫm nên ko biết  ...

Đúng rồi, 2 bộ trước dữ dội lắm, kiss quá chừng mà cảnh nào cũng siêu deep Đến bộ này thì ngay cả phút cuối cầu hôn nhau mà còn chẳng thèm kiss mồm là đủ hiểu Buồn bác 7, hờn bác 7.
E là subteam của kites không làm sub bộ này đâu bạn nếu có thì họ đã sub rồi.
Mình cũng mong đôi anh chị này sớm hợp tác trong bộ phim mới. Chemistry tung trời và đóng ăn ý thôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 20-4-2017 22:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Agnes.Malfoy gửi lúc 20-4-2017 09:05 PM
Phim hài lãng mạn thường không hợp gu dân Thái lắm, nhưng rating của "Cặp đôi cay n ...

chuẩn chuẩn! mấy ep đầu xem anh chị đấu khẩu nhau vui, về sau này chuyện nhà chế On vs chuyện gia đình để thay đổi lại tính cách cho anh nhà thì mọi thứ lại lắng lắng, thi thoẳng có mấy tình tiết hài hài còn vui
Nhưng thôi, mình thanh niên mềm tính nên với mình anh chị đóng cặp vs nhau nhẹ nhàng ntn cũng vẫn ổn!
Còn giờ đang chưa biết xem tiếp phim gì, đang có mỗi bộ cupid đang ra đến phần 3, chứ mấy phim truyền kiếp kia ngại xem, thích phim vui vẻ , hiện đại hơn phim cổ!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 20-4-2017 22:06:05 | Chỉ xem của tác giả
Cungminh gửi lúc 20-4-2017 09:10 PM
Đúng rồi, 2 bộ trước dữ dội lắm, kiss quá chừng mà cảnh nào cũng siêu deep  Đ ...

chế cũng đang phân vân ko biết ST nhà mình có làm ko nữa..
Nếu nhà mình ko làm thì đành phải đi tìm nơi phương trời khác vậy.. các ad thì làm liền nóng hổi mới hot, chứ công nhận làm lại bộ này chắc vài người down quá vì hầu như ai cũng xem hết rồi, thôi thì chúng ta thi thoảng cứ vô đây tám phét với nhau cũng đc cho vui cửa vui nhà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 20-4-2017 23:04:20 | Chỉ xem của tác giả
p.pun gửi lúc 20-4-2017 10:06 PM
chế cũng đang phân vân ko biết ST nhà mình có làm ko nữa..
Nếu nhà mình ko làm th ...

chuẩn rồi, may mà có zing sub chứ không là nhai raw ngồi chờ mốc mồm ra.
trong kites này có vẻ dịch phim đài nhà bác 3 nhiều hơn.
lâu lâu vào tám với nhau cho vui chờ 2 người này tái ngộ chắc còn lâu, 2 năm nữa là ít
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 21-4-2017 00:28:59 | Chỉ xem của tác giả
Cungminh gửi lúc 20-4-2017 11:04 PM
chuẩn rồi, may mà có zing sub chứ không là nhai raw ngồi chờ mốc mồm ra.
trong kites n ...

thì tám qua phim khác.. đang có phim móc xích tình duyên gì đấy của đài 7 mới ssub đc 1 ep mà hay quá! anh nam chính đẹp trai, chị nữ chính xẹc xy mà cũng xinh đáo để í.. nhạc phim cũng hay, coi nhạc phim ra chán chê rồi giờ mới xem đc 1 tập phim í!!
Đài 7 công nhận toàn diễn viên nam hay nữ đều duyệt hết  luôn
mà hình như cũng chả phải đài 7 mà diễn viên thái ai cũng đẹp hết á.. nam lẫn nữ.. cặp nào lên phim cũng thấy đẹp thấy hợp í!!
không biết làm sao nữa!!
Bình thường chỉ mê khun chai lek (Alek) trong saibai jai giờ xem đc nhiều phim, gặp đc nhiều anh mà anh nào cũng đáng yêu muốn sẻ ngăn tim ra để nhét vào quá mà ko có nổi nữa rồi í!

Bình luận

cơ mà tám qua phim khác thì pm với nhau đi :)) kẻo Mọt vô hốt, can tội spam đó.  Đăng lúc 21-4-2017 01:35 AM
ố ồ, cùng mê Khun Chai Lek giống mình nè :)) *bắt tay*  Đăng lúc 21-4-2017 01:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 21-4-2017 01:32:50 | Chỉ xem của tác giả
p.pun gửi lúc 21-4-2017 12:28 AM
thì tám qua phim khác.. đang có phim móc xích tình duyên gì đấy của đài 7 mới ssub ...

Mới được giới thiệu phim Móc xích gì đó luôn Nghe bảo phim nhà bác 7 mà ăn mặn dữ dội lắm. Nghe xong dòm lại "Cặp đôi cay như ớt" mà như muốn hờn cả thế gian Già cả như lão Weir phải ăn mặn mới hạp chứ ngây thơ nai tơ cho ai nghía
Mà hình như Min cũng nhận phim mới rồi.

Đến giờ vẫn chưa nỡ xem sub tập cuối của "Cặp đôi cay như ớt" đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách