Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2018] Trò Chơi Tình Ái / Game Sanaeha | James Jirayu & Taew Natapohn -Vietsub Ep 28 End

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 4-8-2018 16:19:54 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này nhìn thật đẹp đôi, lâu lắm rồi mới theo dõi một phim từng tập từng tập như này. Cảm ơn subteam đã vietsub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 6-8-2018 09:23:18 | Chỉ xem của tác giả
[CH3 2018] Trò Chơi Tình Ái / Game Sanaeha | James Jirayu & Taew Natapohn -Vietsub Ep 24
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 6-8-2018 19:53:48 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem được nửa phim rồi, đang giai đoạn ngọt ngào, biết kiểu gì cũng ngược nhưng vẫn cứ xem.
Cảm ơn subteam đã làm bộ này, k xem ở trang nào trước mà chỉ chờ link của kites
Mong subteam luôn nhiệt tình và cho ra đời những sản phẩm hay nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 7-8-2018 00:58:24 | Chỉ xem của tác giả
Hóng từ khi phim mới ra trailer, cứ nghĩ là phim sẽ ngược lắm, nhưng thiệt ra thâý phim nhiều cảnh ngọt ngào hơn.
Nok thiệt hạnh phúc vì xung quanh có rất nhiều ngươì thương yêu, từ ba mẹ tới a chồng cưng vợ nhất quả nhất Nai,  dì Pai , bà ngoại nữa. Xem phim mà thấy ấm áp lắm. Mấy tập gần cuối chắc vợ chồng ac sẽ gây nhau nhiều nhưng mà mình tin là phim sẹ HE tho6iii.
p/s kết cặp đôi Wi-Wet quá, hint tung tóe, câu thần chú" con của bạn "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 7-8-2018 17:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Ơ trời ơi thế là còn 1 tập nữa là phim kết thúc rồi. thấy tiếc tiếc làm sao ấy trời ơi. Lòng nửa muốn phim dài hơn nữa để còn đc xem tiếp nhưng mà cũng rất sợ phim dài quá mà nam nữ chính cứ ngược nhau thế này thì tôi đau tim chết mất. Thiệt tình bối rối quá mà. Nhưng dù sao cũng cảm ơn sub team, làm sub thiệt là nhanh luôn. Cảm ơn các bạn lắm lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 7-8-2018 20:52:04 | Chỉ xem của tác giả
Đang đợi phim ra hết rồi cày luôn phần còn lại vì hôm bữa xem xong tập 10 rồi nhưng chưa có mấy tập ở giữa. Hình như hôm nay là hai tập cuối đúng không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 7-8-2018 21:28:00 | Chỉ xem của tác giả
phim ngày càng hay, sắp đến cao trào rùi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 8-8-2018 00:54:23 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tên phim và xem trailer mình thấy phim có vẻ hấp dẫn. Hy vọng khi xem sẽ không làm mình thất vọng. Cám ơn các bạn dịch phụ đề và up phim lên cho tụi mình xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 8-8-2018 13:46:31 | Chỉ xem của tác giả
Bị nhà đài cho cú lừa ngoạn mục luôn, cứ tưởng còn 2 tập cuối Nai ôm con bỏ đi là ngược trọn bộ, ai ngờ đường mật quá trời. Con tim mị đã ổn định lại, chờ sub nhà Tê để luyện thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 8-8-2018 16:16:32 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam đã làm việc một cách chăm chỉ để đưa đến cho bọn em nhưng tác phẩm hay và chất lượng
Cảm ơn các bạn đã làm bộ phim này
Hôm nay đã có tập cuối rồi
Subteam muôn năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách