Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2018] Trò Chơi Tình Ái / Game Sanaeha | James Jirayu & Taew Natapohn -Vietsub Ep 28 End

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-7-2018 13:22:43 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều :') Hóng từng giờ từng phút với phim luôn
Bộ này nhân vật của Taew làm mình nhớ đến hồi đóng phim với anh Mario, cũng tiểu thư sành điệu vậy :'))
Công nhận Taew càng ngày càng đẹp mặn mà.
Anh James thì vô đối rồi, con trai j mà còn đẹp hơn cả con gái ;'((( Làm mị ghen tị đến chết mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-7-2018 10:52:54 | Chỉ xem của tác giả
cam on ban da upload phim nay, minh co coi thuyet minh tren youtube roi, phim nay hay lam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 17-7-2018 19:42:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim kia hết chưa nguội đã lên sóng ngay tiếp phim này...CH3 không sợ khán giả ngán 2 "người đẹp" này sao ta ?? Nhưng phim này thì có vẻ gay cấn và hấp dẫn hơn . Thanks sub team nhiều lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-7-2018 00:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình coii raw của tập 13-16 gay cấn lắm lun.
Tập 15 Nok bị bắt cóc, nhưng Nai tới cứu kịp, bị thằng con bà đối tác bắt (mình qên tên nó rồi).
Mà đặc biệt có cảnh Nok v Nai kiss nhau nữa.
Trời ơi, cưng lắm lun. Đẹp đôi lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 19-7-2018 21:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hai bạn tình củm quá xá mà lại đẹp đôi nữa chứ.
Ngắm trai thui là thấy lịm rùi chưa kể trai còn có trai cưng chị đẹp chịu ko nổi
Film qua trời hay luôn lại còn đúng thể loại tình củm nhẹ nhàng mà vui nhộn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-7-2018 20:23:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi đôi trai tài gái sắc xuyên không từ thời cổ trang đến hiện đại nối tiếp tình duyên mấy chục kiếp =]]]
james ji đẹp zai diễn giỏi cặp với gái đẹp tài năng, đóng bộ nào là bộ đóa hay dã man con ngannnnnnn
thanks subteam nhìu lém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-7-2018 22:09:05 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá mà sao hình như mọi người dừng vietsub phim. mình rất thích phim này và coi tiếng thái thì chẳng hiểu mấy nội dung nên rất mong đội ngũ vietsub tiếp tục dịch phim để dân tình được xem phim thật thỏa mãn. Cảm ơn đã dịch một bộ phim hay như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 25-7-2018 21:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói rằng Nai rất thương Nok chuyện gì cũng nhường nhịn cô ấy mười bước. Khi cô gặp chuyện, anh luôn bên cạnh an ủi hoặc giúp cô giải nguy đỉnh điểm là vụ clip của Nok bị tung lên Internet. Nai yêu Nok rất nhiều phải nói là rất rất nhiều. Ánh mắt của anh luôn tràn ngập sự ấm áp khi nhìn Nok, tựa như cô là cả thế giới của anh vậy. Cô muốn chơi game tình ái, ok anh cùng cô chơi. Cô nói một thì anh sẽ không dám nói hai. Tất cả anh chiều theo ý cô dù cô có ngược anh như thế nào đi chăng nữa anh vẫn nguyện để yên cho cô làm. Tấm lòng của anh, bố mẹ Nok đều biết chỉ duy nhất một người biết nhưng lờ đi. Nhiều lúc thấy thương cô hơn thương anh vì bên cạnh mình có người chăm sóc mình hơn cả bố mẹ mà bỏ qua, cứ chọc người ta đau lòng tột cùng. Cảm động trước tấm lòng của anh dành cho Nok nhưng đến bao giờ Nok mới cảm nhận được tấm lòng của anh đây dù anh thể hiện rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 29-7-2018 16:44:31 | Chỉ xem của tác giả
thấy trong group mọi người bấn loạn quá nên cũng phải sắp xếp thời gian để đu theo ) cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 29-7-2018 22:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Đang tìm sub của bộ này. Cảm ơn subteam. Down về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách