Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2018] Duyên Trời Định / Likit Ruk | Nadech Kugimiya & Yaya Urassaya - Vietsub ep 24 End

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 15-6-2018 10:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình cảm ơn Subteam nhiều, chúc các bạn vui, khỏe nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 15-6-2018 18:53:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trên nhà đã có Hội sợ vợ với hội trưởng là thiếu tá Dawin chưa? Nếu chưa mình đề xuất nên có hội Fim xem càng ngày càng hấp dẫn. Hai e Nadech Yaya diễn thì chemistry đừng hỏi Fin quá trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 19-6-2018 10:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Đã lâu lắm rồi không vào lại Zone ^^. Nhờ bộ phim của YaDec mà mình lặn lội tìm cho ra cái pass cách đây 2 năm để vào hóng tin phim của hai bạn. Thấy Kites chặt chẽ hơn, ít sôi động hơn hay do team phim Thái ko đông nhỉ? những phim hot như vầy, thường số trang bình luận cũng dài trên số 20 ^^. Nhớ có những đợt cùng nhau xem bản raw, rồi cập nhật từng phút một thiệt là quá sức sôi nổi ^^. Không biết team của mình có ai già đi ko? chứ bản thân mình giờ là mẹ của 1 em bé rồi nhưng tình yêu phim ảnh thì bất diệt. Chúc mọi người luôn vui vẻ & hạnh phúc và xem được nhiều phim hay thật hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-6-2018 09:34:07 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào biết phim này bao nhiêu tập không , mình tìm mà không thấy thông tin gì hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-6-2018 13:53:24 | Chỉ xem của tác giả
12 tập bên Thái đó bạn, bên Việt Nam mình thấy chia thành 24 tập, hôm qua là tập cuối rồi, không biết lúc nào mới được hóng phim của 2 ẻm nữa đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-6-2018 21:43:53 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá. Coi mà bị cuốn vào luôn. Không uổng công mình ship cặp này mấy năm trời.
Thanks subteam nhiều nhiều nhiềuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-6-2018 22:37:51 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích chị diễn viên chính này, vừa xinh đẹp lại vừa diễn hay, phim có chị ý đóng và đề tài quân nhân nữa là phải coi ngay mới được.
Cám ơn subteam nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-6-2018 13:46:57 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là phim này diễn xuất của Yadech khá hơn nhiều nhưng có vẻ nhân vật ko giống quảng cáo cho lắm, đơn cử là vai Alice của Yaya. Mình nghe giới thiệu là sẽ ko phải kiểu công chúa yếu đuối thường tình nhưng vào phim lại cảm thấy em ấy khá là vô dụng, cứ để bản thân rơi vào tình huống khiến người khác phải đi giải cứu (cái này mẹ mình xem và nhận xét như thế). Và hình như có bù đắp cho nữ phụ (Danika). Trong bộ Nàng công chúa lửa, cô ấy đóng vai Grace bị tổn thương vì hoàng tử thì qua bộ này, cô ấy mạnh mẽ hơn và tìm dc hạnh phúc. Túm lại, phim hay, diễn viên đẹp, diễn xuất ổn, nội dung ko đặc sắc lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-6-2018 07:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-6-2018 10:38:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay. Cặp đôi diễn viên chính đóng quá đạt. Yêu họ quá.Mong là sẽ sớm ra phim mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách