Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Cạm Bẫy Tình Yêu / Pan Rai Phai Ruk - Film & Matt - Vietsub E16 End

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 23-6-2013 09:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Anh Film Rattapoom Tokongsap đẹp trai ghê gớm , mà phim nào anh ý đóng thì mình cũng cố gắng tải về xem cho bằng hết , mấy phim đó hay lém , mình cũng thích , hi hi , mong cho anh sẽ tiến xa hơn trong công việc , để mình còn ôm mộng nữa nè ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 23-6-2013 16:36:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn hỏi cái lịch ra phim này thế nào nhỉ??? dạo này đang bấn phim dã man, lần mò coi engsub vs cả raw hết rồi nhưng vẫn vật vã hóng vietsub nhà mềnh đây!!{:447:} lâu rồi mới đc 1 bộ lakorn ưng ý từ chính đến phụ, cơ bản vì ko có những nhân vật phụ quá annoying, tất cả đều vừa phải, nhân vật kể cả nghiêm túc, phản diện đến lúc cần hài là hài đc liền!!{:441:}
Thực sự là couple chính nó dễ thương quá đi, cấp độ cute nó theo cấp số nhân từng tập ý!! Cái màn sexy dance trong chuồng heo lần đầu tiên đc chứng kiến, cười rũ rượi...mà mấy lakorn kia toàn thấy chó, mèo, chim chóc, cá...làm thú cưng phim này nó cho heo luôn, mà em heo trong phim thông minh phết nhá!
Kết nữ chính với cô bạn thân này, đúng như Yai nói, chắc 2 cô này sinh đôi, ai đời tính tình bá đạo, mồm mép như nhau ko nói, đến như ngắm trai tắm suối cũng thốt ra đc ''đẹp trai và săn chắc quá'' là cũng đủ hiểu rồi!!!!{:438:}
Lót dép hóng phim tiếp thôi!!

Bình luận

lịch ra sub còn tùy vào ng encode cho lên hàng lúc nào bạn ơi :)  Đăng lúc 23-6-2013 05:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 23-6-2013 21:49:27 | Chỉ xem của tác giả
Film rat hay. Cảm ơn subteam và chờ đời những tập tiếp theo. mình đã down và xem liền 4 tập mộ lúc hehe. ủng hộ subteam hết mình . Mấy nhận vật trong film hài không chịu được, nhất la Kem và cô bạn hahah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 24-6-2013 10:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Bạn này đóng iu sau cơn lũ... Ẹp zai quá chừng lun, chuẩn từng milimet
Phải down về coi thui...
Lần đầu gặp mua chủ đề áh, lạ thật
lâu lắm ùi mới coi lại phim thái, thấy mặt bạn nam chính nên ham hố zô coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 24-6-2013 12:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi, có tập 5,6 luôn kìa, hihi, vui thế,
down nhanh tay giữ send nhé, giật tem thế này có dduocj giải ko nhỉ mình cứ f5 liên tục, hì hì
Đang mưa bão :dmà lại có thêm mưa bão của phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 24-6-2013 15:01:02 | Chỉ xem của tác giả
haha, có tập 5 6 rồi, cảm ơn subteam nhiều nhiều. đang chờ coi film, film coi giải trí quá chừng, đỡ phải suy nghĩ . Một lần nữa cảm ơn subteam nhá. sẽ ngồi hóng chờ down từng tập của film. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 24-6-2013 15:16:54 | Chỉ xem của tác giả
phim bad Ken vừa ra 1 ep mới {:297:} , bên này lại thêm 2 ep , cuồng quá rồi mọn người ơi , film baby dễ thường dễ sợ , nụ cười cứ như thiên thần vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
 Tác giả| Đăng lúc 24-6-2013 18:14:18 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi các bạn vì sự cố vừa rồi, chúng tớ đã fix lại link torrent nên là các bạn vui lòng down lại giúp mình xem đc chưa nhé.
Thật ngại tóa :(

Phim TQ Tân Hoàn Châu Công Chúa có sự tham gia của Sheren Tang Đặng Tụy Văn (邓萃雯) sẽ chiếu trên HTV7 từ 24.06.2013 lúc 12h trưa các ngày trong tuần (trừ chủ nhật).
Phim do nhóm Đạt Phi lồng tiếng gồm: Đạt Phi, MINH THẢO, Phương Minh, Thùy Duong, Trường Tân, Minh Triết, Ngọc San, Ngọc Anh, Bình Nguyên (San Yang).

Bình luận

ban nen down vao buoi sang nhe, to nghe noi ban encode o ben my nen phai the , hit  Đăng lúc 25-6-2013 01:23 PM
@naibambih2: uh, tại mình ko thấy ST thông báo nên tưởng là giống hôm qua, giờ thử thì bình thường rồi....^^ cơ mà ko hiểu sao tốc độ chậm quá??@@  Đăng lúc 25-6-2013 11:27 AM
dc roi ma ban, minh down bt roi ma  Đăng lúc 25-6-2013 09:23 AM
link vẫn chưa fix xong hả bạn ơi??? hic.......  Đăng lúc 25-6-2013 09:06 AM
pl tell me why?  Đăng lúc 24-6-2013 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 24-6-2013 18:40:45 | Chỉ xem của tác giả
hay quá có ep 5 ep 6 rồi. phim này lúc xem tập 1 thì mình cảm thấy không hấp dẫn lắm nhưng đọc bài của các bạn ở đây đã có động lực tiếp tục xem tiếp tập 2, tập 3, tập 4. không ngờ 3 tập này rất vui , diễn viên diễn rất đạt, mình rất muốn biết chuyện tình yêu trong quá khứ của 2 người này như thế nào mà anh chàng lại đặt tên cho con heo yêu quý của mình là tên khi xưa của cô nàng. trông ngóng bộ phim này từng ngày .
cám ơn ST nhìu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 25-6-2013 12:24:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn sub team nhìu nhìu!
Mình đang xem song song 2 bộ của Matt và Gratet và bộ này,
Bộ nào cũng hài kinh điển, mà xem không cần tua qua các nhân vật phụ luôn.
Mà mình thấy trong phim này Matt mập hơn hồi đóng vai Nade của Kularb Rai Glai Ruk thì phải,
Nhưng mà phim này nhìn đầy đặn và quyến rũ hơn.
Phải công nhận là Matt đẹp, nhìn như siêu mẫu ý.

Bình luận

mình lại thích Matt trong film kularb hơn  Đăng lúc 25-6-2013 11:54 PM
Ah mình thấy diễn viên nữ của Thái đều đẹp kiểu đầy đặn chứ không mấy ai mình hạc xương mai nhỉ,  Đăng lúc 25-6-2013 06:02 PM
Thảo nào! Đường cong chết người! ^^  Đăng lúc 25-6-2013 06:00 PM
uh, Matt bộ này có da có thịt hơn hồi KRGR...trông đẹp hơn nhiều ý!!^^  Đăng lúc 25-6-2013 05:14 PM
Matt beo  Đăng lúc 25-6-2013 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách