Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2013] Cạm Bẫy Tình Yêu / Pan Rai Phai Ruk - Film & Matt - Vietsub E16 End

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-6-2013 14:16:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim này m coi xong ep 9 rồi, khoảng cỡ đầu năm nay sau khi coi Evil rose của Matt vs Great xong là mê Matt luôn, nào là lên IG follow chỉ, mà phải nói mắt của ẻm sao mà vừa to vừa dài trên IG toàn chup hình mình kiểu giống con búp bê mà chỉ cầm trên tay, ôi mà đẹp hết sảy, chị vs Yaya cũng có chụp chung với nhau hình trông rất chi là nhí nhắt, 2 ng đều là dân Na uy cả ;). Trên Utube có ss mê Matt lắm phim nào của M cũng engsub hết. Về sau mới thấy đc bà mẹ của khun Yai dễ thương lắm, còn nhờ Kem tùm lum chuyện. trong phim ghét nhất là coi lúc 2 vợ chồng ng iu cũ của Kem diễn, trông bối rối tệ, diễn xuất đi theo rập khuôn lắm luôn. Coi phim này vừa hài lại có 2 tuyến tình cảm chính phụ rất đạt. Ủng hộ subteam nhiều nghen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 16-6-2013 16:48:54 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Matt là nhảy vào phim này liền không ngần ngại :">
Xem nội dung phim hay hấp dẩn quá, đúng là bỏ tiền ra mua chất lượng :")
Gần tới thi HK rồi mà giờ down về liên miên, đang down về, tình hình là hóng hóng <3
Ủng hộ ST ~^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-6-2013 17:51:54 | Chỉ xem của tác giả
Okie. mình hoàn toàn đồng ý với việc phim được bán với giá 5 $ {:152:}
mình nghĩ 5 $ là giá rất bèo rồi. Mình nghĩ với những dự án thế này 10$ hay hơn mới xứng đáng với công sức của Subteam... {:149:}
Mình thấy việc trả giá và tốc độ ra Sub như thế này là hoàn toàn phù hợp.
Mình cảm thấy cứ tả xiền như thế này mà nhanh được xem phim thật là HAY...
Đã Mua Phim của Mod {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-6-2013 18:40:46 | Chỉ xem của tác giả
Nếu subteam ra phim ào ào thì giá 5$ là không có gì để phàn nàn, ra phim như mưa tháng này luôn đi mấy bạn ơi, ủng hộ nhiệt tình. Mấy phim khác cũng bán luôn đi và tốc độ phim cũng phải tương đương thì sẽ không có ai phàn nàn gì đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 16-6-2013 20:22:52 | Chỉ xem của tác giả
kites nhà ta biết lựa phim mà bán ghê, mềnh vừa khen phim này diễn viên đẹp, nội dung mới lạ, lại hài hài thế là qua ep 2 đã thấy kites giao bán rồi. nhưng phải công nhận phim này có bán cũng xứng đáng, hâhhah dù mới xem có ep 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 16-6-2013 21:53:41 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi xong tập đầu thấy ấn tượng với dàn cast quá, từ diễn viên chính tới mấy diễn viên phụ đều đẹp. Mà sao trông anh chàng diễn viên chính thấy giống giống Jimmy Lin nhỉ. {:184:} Thấy mấy tuần rồi chủ thớt không ra tập mới cứ nghĩ phim bị lãng quên nhưng giờ thì tốt rồi. Cám ơn bạn nhiều vì đã sub phim này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 16-6-2013 22:09:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chị matt bùn cười thế, anh film đẹp trai thế zời ơi, ko biết anh ý còn đóng phim gì nữa không
Nhưng ko biết tiến độ ra film thế nào nhỉ,
Cơ mà chị matt này hơi béo nhể?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 16-6-2013 22:46:45 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi game rai game ruk giờ mình không ham hố lakorn, chỉ chơi movie thôi, lâu lâu vào đây thấy ST nhà mình giờ có kiểu bán phim hay thế đúng là phải thế này thì mới bõ công của các bạn, nhưng 5 xèng vẫn rẻ quá bữa trước mới mua cái Kularb Rai Glai Ruk nhưng mà down về chưa coi, đúng là bỏ xèng mua có khác, "đáng đồng tiền bát gạo" lắm, down cứ phải nói là vù vù, phê con tê tê bữa nay lại mua bộ này tiếp down về để đấy hôm nào thi xong sẽ cày. cảm ơn ST nhà mình, các bạn cố gắng và tiếp tục phát huy nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 17-6-2013 14:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem được 1 tập đầu phim này mà hay quá! Tính cách nhân vật nữ quả là rất mới mẻ: mạnh mẽ và thông minh. Không biết bao giờ 2 người mới nhận ra đối phương nhỉ. Mong chờ cảnh tình củm của đôi trẻ wa.
Cảm ơn các bạn subteam nhé, luôn tìm những tác phẩm hay để cho anh em thưởng thức, mình thấy 5$ là giá mua hời. tốc độ down cũng rất ổn. thanks again.
Ah các bạn cho mình hỏi lịch ra sub của phim này thế nào dzay? 1 ep/tuần hả bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-6-2013 15:06:55 | Chỉ xem của tác giả
ST cứ bán chủ đề đi cũng được. để a e vất vả cày cuốc kiếm cơm và cũng coi như xứng đáng với công sức mà ST bỏ ra. thực ra download miễn phí là đã ngon lắm rồi. mất 5kites n mà cũng chỉ là dollar kites thôi mọi người đều có thể kiếm được. cảm ơn ST đã làm sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách