Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2008] Ngao Asoke | Pong & Peung

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-3-2013 09:30:23 | Chỉ xem của tác giả

@ Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 31-3-2013 07:51:34 | Chỉ xem của tác giả
Ngao Asoke OST

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 7-4-2013 07:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Fan Made

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 13-8-2013 23:24:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay! Mình cũng đang tìm phim này trên các trang mạng mà ko thấy j, thanks ST đã gioi thiệu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-8-2013 15:21:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim này sẽ phát sóng trên Sctv4 lúc 21:30 từ 26/10 nè, tên tiếng việt là Yêu dùm cô chủ, các bạn nhớ đón theo dõi nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 28-10-2013 19:07:42 | Chỉ xem của tác giả

Phim Ngao Asoke do Pong & Peung đóng đã có đĩathuyết minh!!
Tên tiếng việt "Yêu Dùm Cô Chủ"
nếu muốn xem nhanh mua đĩa a...như mình ko biết đĩa có bị cắt ko thôi??
Cẩn thận!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 29-10-2013 08:47:42 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là mình vừa tậu bộ đĩa này chiều qua. Thế là luyện suốt buổi tối vẫn chưa xem hết đĩa 1.  Dù biết rằng có thể film sẽ bị cắt nhưng mình vẫn mua vì mình thích film này đã lâu nhưng xem tiếng Thái không hiểu chỉ chờ có bản tiếng Việt là mình vui lắm rồi.
Trước xem dù không hiểu gì nhưng vẫn bấn cặp đôi này. Giờ hiểu được họ nói gì với nhau càng thấy bấn nhiều hơn. Không ngờ  Monthai ngược đãi Bpee thấy thương luôn ấy. Lúc thì bằng hành động, lúc thì bằng lời nói. Tội nghiệp Bpee ghê.  Suốt tám năm ròng viết thư cho anh ấy, còn đan áo, đan khăn choàng cổ cho anh mà anh nào có hay biết gì đâu, lúc nào cũng nói người ta ham của cải nhà anh. Đã vậy miệng lúc nào cũng bảo là tôi chẳng thèm đụng đến sợi tóc của cô, tôi sẽ ko bao giờ yêu ai ngoài Viyada vậy mà hỡ một chút là ôm người ta. Xem cảnh hai người quỳ trước nhà để làm phúc cho sư thầy, sư thầy chúc hai người sống bên nhau hạnh phúc, mặt Monthai lúc đó vừa chưng hửng vừa tức giận. {:136:}  
Bây giờ nhớ lại vẫn còn thấy thấy buồn cười. Sáng nay trước lúc đi làm mình còn tranh thủ xem thêm một lúc. Chỉ mong chiều nay về nhà luyện tiếp để xem anh Monthai  còn ngược đãi người ta đến cỡ nào nữa đây. {:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-11-2013 10:25:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã được thuyết minh và up lên youtube nhé mọi người:
Click vào link để xem phim, chúc mọi người vui vẻ.
http://www.youtube.com/watch?v=- ... 18wlCX_xAH5H09X7xNt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-11-2013 10:36:07 | Chỉ xem của tác giả
shishinguyen gửi lúc 7-11-2013 10:25
Phim đã được thuyết minh và up lên youtube nhé mọi người:
Click vào link để xem phim, ...

mình tìm thì thấy tập 30 cũng có, chắc ko cắt đâu vì phim gốc như là cũng ba mấy tập ý :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-11-2013 11:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Film up trên youtube đủ 32 tập đó bạn. Những tập khác mình ko biết có bị cắt ko nhưng ở tập cuối phút 19:20 đã bị cắt đoạn  Monthai đến gặp Bpee xin lỗi nhưng bị Bpee từ chối. Nếu xem trên đĩa thì ko bị cắt đoạn này. Còn nếu bạn đủ kiên nhẫn thì đợi xem trên SCTV phim tổng hợp lúc 20h45 ngày 14/11 để xem vừa  lồng tiếng vừa ko bị cắt nhưng ngược lại thì  ko được nghe giọng thật của diễn viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách