Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BD-RIP] [Disc 3] AKB48 Group Spring Concert in the National Olympic Stadium ~ Omoide wa Zenbu Koko ni Sutete Ike!~

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-5-2015 10:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Subteam đã mang sản phẩm đến cho bà con dân bản là tui.
Cơ mà AKB48 này đông dân quá, dù có cố gắng lắm mà chẳng thể nào nhớ hết nổi, chưa kịp nhớ được thì lại có các bạn trẻ hơn vào thành ra đã ít thông tin, vietsub thì chớ lại càng mù mờ hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 15-5-2015 12:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam, đặc biệt là cô mướp bởi những nỗ lực không ngừng nghỉ để đưa được sản phẩm đến tay của mọi người. Hi vọng sản phẩm này sẽ được mọi người yêu thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 20-5-2015 00:25:10 | Chỉ xem của tác giả
vậy đây là concert của riêng AKB và  đặc biệt là Yuko!!
Yuko đã đi được 1 năm rồi, AKB cũng không còn được như xưa nữa nhưng mình vẫn nhớ mãi hình ảnh các cô gái ngày nào đầy nhiệt huyết, cạnh tranh nhau, biểu diễn hết mình nhưng vẫn là những người bạn tốt của nhau. Mong là thế hệ đàn em sau này sẽ vẫn như các tiền bối để giữ được thương hiệu AKB nổi tiếng.
Cảm ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 25-5-2015 16:38:06 | Chỉ xem của tác giả
thank you
[BD-RIP] [Disc 3] AKB48 Group Spring Concert in the National Olympic Stadium ~ Omoide wa Zenbu Koko ni Sutete Ike!~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 14-6-2015 20:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến AKB48 nhờ em gái, bé hấm mộ Takamina còn mình không hiểu từ lúc nào cũng mê tít chị Oshima Yuko, yêu cả team A, team K và cả team B nữa. Nhưng qua thời gian thì gần như những idol thế hệ 1, 2 lần lượt rời đi, nhất là khi chị tuyên bố tốt nghiệp, và khi chị thật sự tốt nghiệp, mình như lạc lỏng, bởi những idol mình yêu quý đã rời đi. Có lẽ giờ đây tình cảm dành cho AKB48 không được như xưa nhưng nó vẫn chưa bao giờ kết thúc, nó thành một phần kí ức đẹp trong tim mình. Oshima Yuko là số 1!!!!
kts!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 15-6-2015 14:49:59 | Chỉ xem của tác giả
;_____;

Giờ mới mò ra. Trên Utube chỉ có vài bài thôi.

Concert của Gái, thật mong có ngày tới được. Cơ mà mấy oshi nhà mình đi hết rồi còn đâu. Dàn mới của AKB thì chả biết mấy ai nữa ;______;

Thôi chúng ta cùng tận hưởng nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 16-6-2015 21:40:31 | Chỉ xem của tác giả
Cũng hơn 1 năm rồi không xem tin tức của các gái vì hơi chán chán dàn gen mới. Tình cờ thấy concert này thiệt làm cho người ta hoài niệm ngày xưa mà

Tre già măng mọc, dù AKB48 hiện tại không còn như xưa nhưng vẫn là những kỉ niệm đẹp trong mình

Cảm ơn subteam đã mang tới 1 concert thiệt ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 20-6-2015 18:33:39 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn vì đã sub, hihi, hbjjhhhhhhhhh vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv vggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 25-6-2015 03:42:43 | Chỉ xem của tác giả

cảm ơn mướp rất nhiều , vì đã sub Concert rất ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-6-2015 11:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Nhóm đã nỗ lực rất nhiều, những thành quả bây giờ không tự nhiên mà có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo