Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[BD-RIP] [Disc 3] AKB48 Group Spring Concert in the National Olympic Stadium ~ Omoide wa Zenbu Koko ni Sutete Ike!~

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 21-3-2015 09:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Thank you very much for sharing. This is wonderful!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 24-3-2015 18:38:09 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới biết mình có tham gia Project này )
Mướp cho mình comment xin cái link
Làm cả cái concert 3 tiếng, lại còn time kara, phục nhà mình quá đi <3
Tặng hoa cho subteam nè ))

Bình luận

ẩy, mấy lần anh toàn tham gia ProJ không lương mà :"> Tặng hoa đủ rồi =)))  Đăng lúc 25-3-2015 09:29 AM
tặng tiền hoặc hiện vật có giá trị vật chất đi anh quơi ~~~ :))  Đăng lúc 24-3-2015 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 27-3-2015 18:27:29 | Chỉ xem của tác giả
Những người mình thích cũng dần ra đi hết rồi
Từ Acchan đến Yuko. AKB không biết sẽ về đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 28-3-2015 17:54:43 | Chỉ xem của tác giả
Thế hệ đầu toàn legend tốt nghiệp hết rồi cảm thấy càng về sau chất lượng thành viên càng giảm. Như kiểu center, mình thấy Acchan đúng là k thay thế đc luôn, các center của sau này mình thấy k bằng đc đời đầu. Cơ mà anw, có thể nào thì nhóm vẫn là nhóm nhạc nữ thành công nhất Nhật Bản rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 12-4-2015 16:13:00 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết có sub-team làm sub cho concert tốt nghiệp của Yuko
Cũng mừng cho Yuko, dạo này hoạt động solo cũng tốt, lại đang đóng phim mới nữa   
Nhớ lại thời Acchan và Yuko thay nhau hạng nhất thấy đúng là quá hoàn hảo, nhiều fan cứ chỉ nhớ đến mỗi thế hệ cũ Dạo gần đây thế hệ mới được push rất nhiều, rất có triển vọng, nên mong các fan hãy để ý đến thế hệ mới một tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 21-4-2015 08:24:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
xem lễ tốt nghiệp của Acchan mà khóc hù hụ, tới Yuko chắc lụt nhà luôn, tks subteam đã vất vả
sẵn cho mình hỏi các bạn chỉ sub disk3 hay full luôn để mình chờ?

Bình luận

Disc 1 là Ajimoto Stadium concert (ko sub), disc 2 là 37th Single Senbatsu Sousenkyo (đã sub), disc 3 Kokuritsu concert, các đĩa còn lại là phần hậu trường và ko sub bạn nhé ^^  Đăng lúc 21-4-2015 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 21-4-2015 13:27:27 | Chỉ xem của tác giả
Đây là concert của Yuko trước khi tốt nghiệp à???
Vậy là thế hệ đầu cũng như các oshimen của mình tốt nghiệp gần hết rồi, buồn thật đấy   
Nhớ hồi xem raw concert chia tay Acchan mà rưng rưng Mong là các thế hệ sau có thể tiếp nối và giúp cho AKB ngày càng phát triển như những gì thế hệ trước đã làm.
Cảm ơn subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 29-4-2015 21:07:01 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới mò zô down sub TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 7-5-2015 23:11:08 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là đã hoàn thành xong một project <3 Đặc biệt chân thành cảm ơn Mướp đã "hỗ trợ" và "dìu dắt" nhóm Sub đi từ đầu đến lê lết về cuối. *Tung hoa* tặng hoa vì concert và vì nỗ lực của nhóm Sub ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-5-2015 13:14:27 | Chỉ xem của tác giả
thánh địa bất khả xâm phạm của nhóm nhạc nữ đã bị akb48 xâm phạm rồi *cười trộm*
bài nào của nhóm cũng khiến mình thấy rất vui tươi, hoặc là cảm động, nói chung là tâm trạng siêu đi lên luôn ấy
đang kéo torrent nên chỉ nói được thế
cảm ơn subteam đã sub concert nha ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách