Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anglemoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] JJCC (Double JC) | 더블제이씨 | MV At First post #4, Vietsub MV post #51 ~

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2014 01:30:59 | Chỉ xem của tác giả

© 제이제이패치
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2014 01:32:55 | Chỉ xem của tác giả

© 제이제이패치
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2014 01:36:52 | Chỉ xem của tác giả

© 제이제이패치
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2014 01:43:36 | Chỉ xem của tác giả

© 제이제이패치
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2014 01:51:17 | Chỉ xem của tác giả

© damul90
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2014 01:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Chệp, từ trưa đến giờ bị loạn não vì ngồi soi cái MV xem vì sao lại có 4 đứa làm mình còn bị nhầm Quàng tử Mak với Lịt Simba
Nãy đọc mới biết là trong MV ko có Quàng tử của chúng ta, vì có 2 khả năng
1 bạn nói hôm quay MV bạn ý bị tai nạn ko biết bị tai nạn kiểu gì đây
1 bạn khác lại nói có thể là bởi bạn ý là người cuối cùng được chọn vào nhóm, mà có thể lúc ý MV đã quay xong rồi :v (cái này nghe hơi vô lý :v)
Update thêm cho mọi người link tw với ytb của Quàng tử Mak ^_^
https://twitter.com/PrinceMakHenry
https://www.youtube.com/user/MrHenryMak

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 25-3-2014 21:18:13 | Chỉ xem của tác giả
JJCC mơ ước trở thành một nhóm nhạc tồn tại lâu dài như Shinhwa

JJCC tiết lộ Jackie Chan thật sự là con người như thế nào, giấc mơ của họ và nhiều điều khác nữa!

Trong một cuộc phỏng vấn với Star News vào ngày 25 tháng 3, JJCC chia sẻ: " Mặc dù [Jackie Chan] là người vô cùng ấm áp và luôn mỉm cười, nhưng ông luôn nghiêm túc khi đưa ra những lời khuyên cho chúng tôi... Ông ủng hộ chúng tôi rất nhiều về mặt tinh thần".

Simba cho biết: "Tôi kà kiểu người sẽ hành động ngay thay vì lời nói. Tôi sắp xếp các chai nước theo thứ tự và ghi tên các thành viên lên trên đó để họ không bị mất chúng", giống y hệt hành động của người thầy Jackie Chan của họ đã từng ghi tên trên chai nước trong chương trình 'Happy Together 3'.

Eddie cũng chia sẻ cách mà Jackie Chan truyền cảm hứng cho anh ấy, "Thầy Jackie Chan từng nói với tôi rằng 'Nỗ lực sẽ không bao giờ phản bội bạn'. Vì thế tôi sẽ không bao giờ từ bỏ cho đến khi nó thực sự kết thúc. Tôi đã, đang và sẽ luôn nỗ lực không ngừng, làm việc chăm chỉ hơn nữa để trở thành người tuyệt vời nhất. Bởi cái tên Jackie Chan sẽ luôn đính kèm với JJCC, nên chúng tôi cảm thấy rất áp lực và sẽ thật sự cẩn thận, cố gắng hơn bây giờ để không làm hỏng danh dự của thầy".

E. Co chia sẻ giấc mơ của nhóm rằng: "Chúng tôi sẽ làm việc thật chăm chỉ và trở thành lực lượng nòng cốt của Kpop. Giấc mơ của chúng tôi là sẽ là một nhóm nhạc tồn tại lâu dài như tiền bối Shinhwa".

Các bạn nghĩ JJCC cần những yếu tố gì để tiếp tục trở thành một Shinhwa thứ 2?

Source: allkpop
V-Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-3-2014 10:46:58 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới có một nhóm debut làm mình chú ý, máu fangirl nổi lên . Lúc đầu coi thì thấy hơi quái vì sao có một người hát, còn lại rap bặt bặt . Mình khoái coi live hơn, mới debut mà live cũng mượt ghê, ôi bạn Ếch Cô sao mà ngầu quá xá.
Nhiều người nói nhóm này giống y chang mấy nhóm bây giờ nhưng riêng mình thì thấy nhóm khác hẳn, nhất là cái tên nhóm , ngoại hình thì đối với mình rất ok rồi, bạn Eddy đẹp trai lãng tử, lúc đội mũ ngược rất là đốt cháy con tim , bạn Simba tên như người, to cao, giọng mèn lì, rất hợp làm trưởng nhóm. Coi fancam mấy bạn đi gặp fan mà thấy tội bạn Quàng tử, hình như không biết tiếng Hàn nên đứng im re , bạn E.co có máu kích động , còn bạn SC sao giống đang buồn ngủ , anh E.co lấy áo che lạnh cho em SC yếu ớt
Bài hát debut như At first là quá tuyệt vời ông mặt trời rồi. Hi vọng cái bạn sẽ nhảy đẹp hơn, live bá cháy hơn, có thể nhảy đánh đấm tung vài chưởng như chú Thành Long . Có một nhận xét trên youtube là nhóm này mang lại cảm giác âm nhạc nhẹ nhàng nhưng mạnh mẽ như thời tvxp hay ss501, không có autotune đùng đùng, mình thấy cũng đúng. Hi vọng mấy bạn thành công, có nhiều fan hơn, gặp fan gì có mấy chục người, nhìn thương gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 27-3-2014 17:17:29 | Chỉ xem của tác giả
MaXuXi gửi lúc 26-3-2014 10:46 AM
Lâu rồi mới có một nhóm debut làm mình chú ý, máu fangirl nổi lên . Lúc đầu c ...

Tại vì nhóm mới, công ty cũng ko phải công ty lớn (hay chính xác là công ty cực nhỏ ~) cho nên lượng fan mới đầu không được đông lắm :"> Nhưng không sao, mình tin là tụi nhỏ sẽ bằng thực lực của mình thu hút thêm được nhiều fan

Nói chung đây là lần đầu tiên mình ưng 1 nhóm nhạc ngay từ khi debut với thể loại nhạc nghe 1 lần thích luôn thế này. Trước giờ cũng có nhóm thích từ khi debut hoặc trước đó, nhưng vì lý do khác chứ ko phải vì nhạc

à quên, welcome bạn đến xây nhà, tám về bọn nhỏ với mình ^_^

PS: cái MV của các cháu làm vsub xong từ mấy hôm rồi mà nhà bị đứt net chưa up lên đc :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 27-3-2014 18:34:03 | Chỉ xem của tác giả
JJCC (Double JC) 0313인사동 화이트데이 이벤트

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách