Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: krombi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] 365Daband

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 29-11-2011 09:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Thíc Issac nhất
Hát tiếng anh giọng hay  lém
~~~~~~~~~~~~~~~~ nhưng mà hình như nhóm này ko có nhìu fan lém ^^ thấy lên youtube toán anti ko thui
mà fan VN đã anti thì lại văng tục nên thật sự rất bùn h/đ của nhìu anti fan VN
ko biết tây mà bít tiếng việt đọc thì thấy thế nào nhĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-11-2011 12:04:50 | Chỉ xem của tác giả
juliel0v3 gửi lúc 29-11-2011 09:55
Thíc Issac nhất
Hát tiếng anh giọng hay  lém
~~~~~~~~~~~~~~~~ nhưng mà hình ...

rất vui vì được làm quen với bạn {:398:}
trên utube thì mình thấy chỉ có bài Awakening lúc nhóm debut là có nhìu lời cm anti không hay. nhưng sang đến các bài sau thì mọi lời lẽ có phần mềm mỏng, khuyến khích hơn. Mong nhóm sẽ có nhìu khởi sắc hơn trong tương lai.
Mình cũng thích Isaac nhưng vẫn sau Tronnie {:408:}
nếu bạn ủng hộ và iêu thích 365 thì mời vô Official Forum của nhóm nhé! For Stellaris đó.
đây nè http://365daband.com/forums/forum.php

Bình luận

mình đã qua nhưng ko có, còn chỗ nào ko bạn  Đăng lúc 15-12-2011 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 29-11-2011 13:36:26 | Chỉ xem của tác giả
{:403:}{:403:}
xách dép,lăn lộn chạy vô..
đạp cửa xông vào liều mềnh như chẳng có ))))))))))*lại thơ văn rởm*
*cúi cúi*chào cả nhà ạ..
tình hình là dạo này đang thích các bạn này..
mà bấn bạn Will thôi )
nên đăng ký 1chân trong nhà..
pro5 của em đây ạ
tên: Ủ[ur í ạ]
mem 95er

rất mong được mần wen vs nhà..*chạy ra *
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 14-12-2011 12:07:23 | Chỉ xem của tác giả
nhà có biết chỗ nào down MV với chất lượng của 365 ko
mình đang tìm mòn mỏi
bạn nào biết chỉ mình biết với
thanks nhiều

Bình luận

ban thu qua forum cua nhom xem nhe. Day ne :365daband.com  Đăng lúc 15-12-2011 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 17-12-2011 13:23:44 | Chỉ xem của tác giả
kimleebi gửi lúc 14-12-2011 12:07
nhà có biết chỗ nào down MV với chất lượng của 365 ko
mình đang tìm mòn mỏi
bạn n ...

nếu ở đó không có thì bạn lên youtube nhé, các MV của các a đều có bản FULL HD rùi đó. Bạn dùng Youtube Downloader HD mà down về nha, mình cũng dùng cái này để down MV HD mà. Thân.
P/S: Nếu bạn yêu mến và ủng hộ 365 thì hãy bầu chọn cho 365 trở thành nhóm nhạc được yêu thích nhất trên Zing Music Awards 2011 nhé! Bạn chỉ cần vô mp3.zing.vn rùi vô mục AWARDS rùi bình chọn là ok!

Bình luận

uhm , mình đã down rùi , thanks bạn gái nhiều  Đăng lúc 17-12-2011 01:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 18-12-2011 15:03:10 | Chỉ xem của tác giả
365 'tỏ tình' với Đông Nhi ngay trên sân khấu

Lần đầu tổ chức liveshow, gà nhà của Ngô Thanh Vân - nhóm 365 đã làm tròn nghĩa vụ khi đem đến cho khán giả nhiều màn trình diễn chất lượng, tuy nhiên đâu đó vẫn còn một vài điều đáng tiếc nho nhỏ.

Khả năng hát live/Vũ đạo

Không thể không dành lời khen cho năm chàng trai của nhóm 365, khi họ gần như thực hiện rất tốt khả năng hát live và vũ đạo không biết mệt, xuyên suốt từ tiết mục mở màn là liên khúc Awakening, cho đến bài hát kết thúc đêm diễn, Santa Clause is coming to town. Trong khi Issac luôn dành phần thể hiện những nốt cao nhất, thì Jun, Tronie, Will và S.T ngoài việc làm tốt phần solo của mình, vẫn sẵn sàng bè phối cho nhau nhịp nhàng trong các ca khúc Đôi cánh màu bạc, Quay về, Bước trong mưa…

Phần vũ đạo cũng có thể được xem là một thế mạnh không thể chối cãi của 365. Hầu hết các động tác của nhóm trong từng bài hát được chăm chút chi tiết, động tác phong phú. Tất nhiên không thể tránh khỏi những phút giây “đuối” trong những màn cuối, nhưng nhìn chung với một nhóm nhạc chỉ vừa ra mắt được một năm, đây là thành công rất đáng khích lệ.

365 thể hiện phần vũ đạo và khả năng hát live khá ổn.

Sân khấu/hiệu ứng

Nếu có xem qua mô hình sân khấu được tung ra trước liveshow vài hôm, chắc hẳn nhiều khán giả không khỏi tiếc nuối khi nhìn thấy sân khấu thật. Tất nhiên, để phù hợp với chủ đề Giáng sinh, nên sân khấu được bày trí đầy đủ cây thông, tuần lộc, xe kéo… nhưng do không được thay đổi bất cứ chi tiết nào trong hơn 2 giờ, sân khấu có phần dần loãng về sau. Những hiệu ứng mà đạo diễn Nguyễn Quý Khang sử dụng như bắn tia lửa, pháo hoa ít nhiều làm những khán giả tuổi teen thêm phần phấn khích.

Khách mời

Các khách mời Đông Nhi, Văn Mai Hương, Mia
chưa thể hiện được nhiều sự tương tác với 365.

4 khách mời gồm Văn Mai Hương, Mi-A, Đông Nhi, Addy Trần, trong đó chỉ có Đông Nhi thật sự tạo nên hiệu ứng tương tác với nhân vật chính. Addy Trần và Mia là 2 cái tên còn khá mới, chọn ca khúc có tiết tấu nhanh nên khán giả rất khó khăn khi nghe được hai ca sĩ này đang hát... cái gì. Đây cũng là lần đầu tiên Mia, gà mới của Ngô Thanh Vân trình làng khán giả. Văn Mai Hương xuất hiện khá chóng vánh, cô mời fan hát tặng 365 bài Happy Birthday rồi thể hiện bài hit Nếu như anh đến của mình, đây cũng là một trong những bài hát được hát theo nhiều nhất. Nhiều người tỏ ý tiếc nuối khi không được chứng kiến một màn kết hợp giữa 365 và Văn Mai Hương.

Ngược lại, Đông Nhi cùng 365 đã thể hiện ca khúc Bóng mây qua thềm, Đông Nhi hát chính còn 5 anh chàng chịu trách nhiệm bè và nhảy phụ họa phía sau. Sau đó, Đông Nhi “đền bù” lại cho 365 khi đồng ý để từng chàng trai của 365… tỏ tình trong ca khúc nổi nhất của nhóm là Ayyo. Đông Nhi lúc nũng niệu, lúc đáng yêu, lúc lại đỏng đảnh trước Issac, Jun, Tronie, Will và S.T khiến khán giả không ngừng hò hét. Đông Nhi sau đó trình bày thêm ca khúc Đến bên mưa của mình.

Điểm nhấn

Ngoài 2 màn “song kiếm hợp bích” với Đông Nhi, 365 còn khiến khán giả tật sự bùng nổ khi thực hiện bài nhảy theo các ca khúc Super bass - Perhaps, Perhaps, Perhaps - My boy. Các anh chàng không ngần ngại mặc váy và thể hiện hình ảnh nữ tính, lắc hông, “phồng mang trợn má”… Màn trình diễn này ít nhiều gợi nhớ đến hình ảnh của nhóm Super Junior – nhóm nhạc Hàn Quốc thường xuyên giả gái trên sân khấu và nhảy lại những bài hát đang được giới trẻ yêu thích.

Ngoài thể hiện các ca khúc của nhóm, 365 còn mạnh dạn “khoe” tài hát tiếng Anh khi trình bày liền mạch 2 ca khúc của Justin Bieber là Eenie Meenie và Baby, sau đó là I'll Never Break Your Heart của Backstreet Boys. Sự thay đổi này góp phần không nhỏ giúp đêm nhạc thêm nhiều màu sắc.

Khán giả

Nhà thi đấu Nguyễn Du với sức chứa 3000 khán giả không còn chỗ ngồi khi đến giờ diễn, đáng tiếc khi khác với các bạn trẻ ngồi đối diện sân khấu, những khán giả ngồi ở khu vực khán đài không được “sung” như mong đợi. Một chi tiết đáng chú ý là khoảng thời gian về sau, nhiều người vẫn vào xem được liveshow mà không cần vé, khi BTC chủ trương không sắp xếp người soát, tạo điều kiện cho nhiều người không kịp mua vé vẫn có thể vào xem. Tuy nhiên, điều này cũng giúp những người có mục đích xấu trà trộn vào đám đông, sau khi đêm diễn kết thúc, quả nhiên có một khán giả phải khóc mếu máo vì bị... móc mất bóp.

Nguồn: News.zing
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 15-2-2012 11:17:03 | Chỉ xem của tác giả
Ấy cũng có cả 365 band cơ ah
ko biết chứ khá thick phong cách của 365 band đó
hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 29-2-2012 17:10:01 | Chỉ xem của tác giả
365 RADIO 25 - Valentine's Day 2012 (Tình Yêu Đến Remix)

cr youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 29-2-2012 17:39:57 | Chỉ xem của tác giả
Âm nhạc trong tôi - Making the Video Part 1

Âm nhạc trong tôi - Making the Video Part 2

Âm nhạc trong tôi - Making the Video Part 3

cr youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#