Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ThIn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Linh Tinh] ღ♥ღ ẨN NGUYỆT CÁC ღ♥ღ

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 18-2-2012 22:24:39 | Chỉ xem của tác giả
Flovence gửi lúc 18-2-2012 21:59
Dạo này đi đâu cũng nghe mọi người khen diễn xuất của sis Han nhà mình , phởn thì  ...

nàng comt dễ thương ghê^^
đúng là mấy bữa nay thiên hạ khen ss nhìu thiệt, đến nỗi đọc riết thấy ... nhàm lun *tự vả*
có bạn còn bẩu hay là bỏ Huyn sang ss Han
sang tập sau ta cũng lo lo, n ta thấy có bị nói thì những ng iu mến ss cũng lên tiếng như trc thôi, tuy là hơi nhức đầu, đặc biệt là với 1 số phần tử cực đoan{:426:}
bik đâu theo chìu hướng ngc lại, ss trở lại làm "tiểu thư YW" thể hiện như họ mong muốn thì lại đọc comt khen mệt nghỉ *vả lần 2*
---
hit iu thik của ss Han {:438:}

---
ss có tham gia show với Shinhwa nè pà kon^^, koi zui lắm{:438:} :
http://forum.360kpop.com/threads/vietsub-love-letter-season-1-shinhwa-han-ga-in-update-part-2.5140/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 19-2-2012 12:53:03 | Chỉ xem của tác giả
thomeo gửi lúc 18-2-2012 22:24
nàng comt dễ thương ghê^^
đúng là mấy bữa nay thiên hạ khen ss nhìu thiệt, đến nỗ ...

Ta cũng hy vọng như vậy {:438:}
Có lo lắng cũng ko được gì, thôi thì ta hết lòng hết dạ đặt niềm tin vào chị già nhà mình {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 20-2-2012 07:11:26 | Chỉ xem của tác giả
Han Ga In xinh đẹp từ thưở bé{:301:}

(Ngoisao.vn) - Vầng trán cao cùng đôi mắt to tròn, Han Ga In vẫn giữ được những nét đẹp thuần khiết từ thủa "cắp sách"!
Vừa qua, một trang diễn đàn của xứ Hàn đã cho đăng tải những hình ảnh thời niên thiếu và tốt nghiệp trung học của nữ diễn viên Han Ga In. Với cặp mắt to tròn, gương mặt bầu bĩnh, hình ảnh nhanh chóng để lại nhiều ấn tượng. Với mái tóc xoăn nhẹ và cặp kính tròn gọng đen, dấu hiệu để bạn có thể nhận ra một cô bé Han Ga In thời trung học phổ thông.

Han Ga In
Bên cạnh đó, những mái tóc như để suôn dài, hay cắt tém ngắn và hất mái, để lộ vầng trán cao đều là những hình ảnh mà fans rất thích thú. "Không phải bất cứ ai cũng có hình tốt nghiệp đáng yêu như thế!. "Trông cô ấy chẳng khác nhiều so với bây giờ, thật nữ tính và đáng yêu!", các fans nhận xét.

Nữ diễn viên 29 tuổi này là một trong số những kiều nữ sáng giá của nền điện ảnh Hàn, năm 2003, cô nàng gây ấn tượng mạnh với vai diễn trong "Yellow Handkerchief" (Khăn Tay Vàng) và sau đó là "Super Rookie" (Nhân viên siêu hạng), Han Ga In cũng là ngôi sao thu về khá nhiều hợp đồng quảng cáo trong nhiều năm qua.
theo AK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 20-2-2012 08:39:45 | Chỉ xem của tác giả
Han Ga-in ấn tượng với kiểu tóc lạ{:301:}
Nữ diễn viên Han Ga-in trong phim Bad Guy mới đây đã làm cho khán giả yêu thích thời trang một phen choáng váng xuất hiện với một thay đổi tột cùng trong bộ ảnh mới chụp cho tạp chí Bazaar.
Khác với hình ảnh trong sáng và đẹp đẽ của mình xưa nay, Ga-in xuất hiện với mái tóc rối ánh sáng vàng. Một không khí bí ẩn khiến cho mọi người thực sự không thể rời mắt khỏi bộ ảnh này.

Theo Bưu điện VN

Bình luận

mình cũng vậy đó... nhìn cứ như alice lạc vào sứ thần tiên ấy...  Đăng lúc 20-2-2012 12:32 PM
Mình thít cái bộ ảnh này quá bạn ơi! Trùi ui!  Đăng lúc 20-2-2012 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 20-2-2012 08:46:18 | Chỉ xem của tác giả
tình hình chiến sự là hôm nay ko có gì nổi bật cũng ko có gì để tranh luận bên nhà tmets
ko biết làm gì
nên tranh thủ vào nhà chị han tổng hợp thông tin hình ảnh sự kiện cho chị í....
....{:416:}

Bình luận

thanks... the moon embracing the sun...^^  Đăng lúc 21-2-2012 05:02 AM
ava đẹp!^^  Đăng lúc 20-2-2012 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 20-2-2012 11:25:01 | Chỉ xem của tác giả
clip han ga in gia nhập câu lạc bộ những ngôi sao có gương mặt baby....
http://www.viki.com/yahoo/vn/clips/60413
ôi chị han cute quá....{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
 Tác giả| Đăng lúc 20-2-2012 23:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Em vừa xem lại 1 Game show năm 2004 của ss nhà mình!
Và tóm lại được một số điều mới phát hiện:

1.ss nhà mình thích được gọi bằng tên thật : Kim Huyn Joo
2.chị ấy thích quần jean (không biết "dừ" rùi chị nhà có thay tính đổi nết không nữa)
3.(có vẻ) thích mẫu nam: chín chắn- đĩnh đạc hơn là mẫu người vui tính (có pha nhảm đi kèm) - hèn gì chị xuất giá sớm thế!
4.chị nhà mình chơi gameshow mà "nhát" lớm , dễ "bị ngại" , bị ngừi ta chọc chỉ cười ngượng ngùng thui (giờ chắc dạn hơn)
Có lẽ đấy là cái hồi 2004 còn "bé bỏng" của chị nhà, chớ bây giờ có vẻ ... (em không dám noái) {:438:}

Em thấy nên dìm hàng tới đây thôi để còn bảo toàn mạng sống!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 20-2-2012 23:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Em lại táy máy xem Once Upon A Time In High School

Chị nhà đóng nhìn kute thiệt! (vai học sinh mà)

Khổ cái bà chị nhà mình đóng vai mang họ "Sở" (nam gọi là sở khanh còn nữ gọi là sở gì ạ? @@)

Em nói quá lên vì chị đóng vai Eun-jo, iêu anh này *anh A*(chả biết thật lòng không),kít-sư với ảnh
Xong lại bỏ anh A theo anh khác*anh B*, kít-sư với anh này lun
Rùi sáng hum sau, bỏ nhà theo anh A
Chưa biết bỏ anh A chưa, 1 năm sau quay lại với anhB

Rùi phim học đường mà đánh nhau loạn xạ! Lợi dụng Lý Tiểu Long PR cho phim! Nhưng cũng có 1 số đoạn lảng mạn lắm.

Chắc là do em xem lướt,lại còn hiểu biết nông cạn, không hiểu nổi những phim hàm ý sâu xa nên thấy thế! Nhà có xem phân tích lại cho em với nhóe!
Phim chỉ có 1 tập (điện ảnh)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
 Tác giả| Đăng lúc 20-2-2012 23:57:22 | Chỉ xem của tác giả
Nhà vắng quá!

Nhà chính mọc rêu còn lâu đài thì đóng mốc rùi!

Hức hức! {:437:} {:437:} {:437:} {:439:} {:439:} {:439:}

Không có ai cùng tự kỷ cho đở bùn,không có phim để xem!

Bao giờ cho đến tháng 3, xem phim điện ảnh chị Han nhà mình (chị Kim nhà mình - ss thích thì em gọi cơ mà không quen tai)

{:416:} {:416:} {:416:} ____________________________________{:431:} {:431:} {:431:}

Ai mún xem lại Lối sống sai lầm thì pm em nhá! Kites không cho giới thiệu trans phim của trang khác dưới mọi hình thức nên mn thông cảm cho em nhá! Ai cần link vô tường em mà pm( khổ cái phim này em chỉ tìm được bản lồng tiếng thui , nghe ngứa tai lắm ạ, cơ mà còn hơn không)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 21-2-2012 16:40:00 | Chỉ xem của tác giả
ThIn gửi lúc 20-2-2012 23:35
Em vừa xem lại 1 Game show năm 2004 của ss nhà mình!
Và tóm lại được một số điều mớ ...

Hok sao đâu em, dìm tới lun đi em, trong nhà thì dìm thoải mái
Chị thích trò này lắm, ng` ngoài dìm thì chúng ta sẽ cho te tua chứ ng` trong nhà thì khoái lém
Chị già nhát lắm nên chả mấy khi tham gia game show nhưng với gia đình và bạn bè thân thiết thì ghê gớm lắm chứ chẳng đùa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách