Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sholuaws
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(¯`•.º-:¦:-† ALL ABOUT iKON †-:¦:-º.•´¯)

[Lấy địa chỉ]
471#
Đăng lúc 19-9-2016 22:46:05 | Chỉ xem của tác giả

Dong Huyk update trong FC:

"Mặc dù chúng mình chỉ mới ra mắt được 1 năm nhưng cảm giác như chúng mình đã nhận được rất nhiều tình yêu từ mọi người mà không biết cách nào có thể đáp lại được. Chúng mình nhận thấy bản thân còn đang rất ngây ngô, chúng mình rất xin lỗi. Chúng mình thực sự thực sự cảm thấy rất biết ơn. Trước khi debut, chúng mình đã nói với fan "xin hãy đợi chúng mình" rất nhiều lần; rất xin lỗi và xin cảm ơn về điều đó. Chúng mình đã suy nghĩ rất nhiều, liệu điều gì sẽ xảy ra nếu như không có các iKONIC. Hiện giờ chúng mình đang làm việc chăm chỉ cho tour diễn ở Nhật Bản, và chúng mình muốn trở lại với những bài hát thật hay, để có thể cho các bạn thấy những khía cạnh đặc biệt nhất của chúng mình. Vì thế, chúng mình đang chăm chỉ làm việc để sáng tác những bài hát mới và chúng mình sẽ tìm các bạn nhanh thôi.
Các bạn có biết rằng các iKONIC là nguồn năng lượng đặc biệt của chúng mình không???
Nếu các bạn không biết, thì từ bây giờ hãy ghi nhớ điều này nhé!! Vì thế, đừng đi đâu cả, hãy bên cạnh chúng mình nhé, được không vậy?? Hãy cùng nhau đi từng bước thật chậm và thật lâu nhé!!!
Chúng mình yêu các iKONIC và iKON sẽ ngày càng tuyệt vời hơn, dần dần trưởng thành hơn trong tương lai, vì thế hãy luôn dõi theo chúng mình nhé!!!
Cảm ơn vì đã luôn sát cánh cùng chúng mình!!!!
Love you <3 "

Etrans: jundd0ng
Vtrans: YG Family Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

472#
Đăng lúc 3-10-2016 23:06:48 | Chỉ xem của tác giả
[28.9.16] MOBB ghi hình cho RUN TO YOU tại Hongdae

cre : tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

473#
Đăng lúc 3-10-2016 23:23:29 | Chỉ xem của tác giả
ơ
Phỏng vấn iKON trên Yahoo Japan

PV: Đầu tiên, hãy tự giới thiệu bản thân mình và chỉ ra điểm quyến rũ của mỗi người, và nghệ sĩ mà đã truyền cảm hứng cho các bạn.

CHANWOO: Tôi là em út của iKON, Chanwoo. Điểm thu hút của tôi là tinh nghịch như một đứa em trai vậy *cười*. Kể từ khi tôi còn nhỏ, tôi đã được xem sân khấu biểu diễn của tiền bối BIGBANG. Tôi cảm thấy rất hạnh phúc khi được trở thành hậu bối cùng một công ty với các tiền bối BIGBANG.

HANBIN: Tôi là leader của iKON, B.I. Điểm quyến rũ của tôi là đôi mắt. Nghệ sĩ đãmang lại cảm hứng cho tôi đó chính là Eminem và Jay-Z.

BOBBY: Tôi là rapper của iKON, Bobby. Điểm thu hút của tôi đó chính là khuôn mặt cười. Gần đây, tôi rất thích Travis Scott.

YUNHYEONG: Tôi là vocal của iKON, Yunhyeong. Điểm hấp dẫn của tôi đó chính là nấu ăn rất ngon. Tôi thích rất nhiều nghệ sĩ nhưng người mà đã truyền cảm hứng cho tôi nhiều nhất thì đó chính là các thành viên iKON

JINHWAN: Tôi là anh cả của iKON, Jinhwan. Điểm thu hút của tôi đó chính là tên gọi, tôi là người già nhất (chonan) nhưng tên tôi lại là Jinan *cười*. Nghệ sĩ yêu thích của tôi là Ne-Yo.

JUNHOE: Tôi là vocal của iKON, Junhoe. Điểm thu hút của tôi đó chính là đôi mắt quyến rũ. Nghệ sĩ tôi thích là John Mayer và Coldplay.

DONGHYUK: Tôi là vocal của iKON, Donghyuk. Điếm thu hút của tôi là tôi có rất nhiều aegyo. Tôi được truyền cảm hứng từ màn biểu diễn của các nghệ sĩ Chris Brown và August Alsina.

Etrans: hanbinaw
Vtrans: YG Family Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

474#
Đăng lúc 10-10-2016 00:09:27 | Chỉ xem của tác giả

[INFO]
Album "Dumb & Dumber" của iKON được nhận chứng nhận vàng từ Hiệp hội Công nghiệp Ghi âm Nhật Bản (RIAJ) với doanh số hơn 100.000 bản đã được bán ra tính tới thời điểm hiện tại.
Các nhóm nhạc Hàn Quốc từng được nhận chứng nhận vàng của RIAJ như: BIGBANG, Kara, SHINee, SNSD, T-ara, 2PM, Super Junior, TVXQ
Via: iKON_Global
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

475#
Đăng lúc 12-10-2016 23:31:49 | Chỉ xem của tác giả
Trang facebook Pepsi Korea cập nhật hình ảnh mới của Bobby.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

476#
Đăng lúc 12-10-2016 23:47:07 | Chỉ xem của tác giả
Tình bạn của B.I và Bobby trong tập 5 chương trình "Show Me Your Heart" của Mnet

https://youtu.be/A6TI-Mhj-v8

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

477#
Đăng lúc 13-10-2016 00:06:20 | Chỉ xem của tác giả
iKON trong hậu trường ghi hình chương trình "LOVE FM K VIBES UP SHOW" hôm nay.

Cre: yurikim912
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

478#
Đăng lúc 13-10-2016 00:24:26 | Chỉ xem của tác giả
NONAGON cập nhật Instagram hình ảnh của Jin Hwan cùng mẫu áo jacket mới trong BST Thu Đông 2016.

Cre: n_nona9on

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

479#
Đăng lúc 13-10-2016 00:28:25 | Chỉ xem của tác giả

[INFO]

iKON sẽ xuất hiện trên chương trình Asadesu của đài KBC Nhật Bản vào 6AM JST ngày mai (Đã ghi hình trước từ hôm qua).

Source: asadesu0600
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

480#
Đăng lúc 18-10-2016 00:12:34 | Chỉ xem của tác giả

Trong phỏng vấn gần đây, quán quân Unpretty Rapstar 3 - rapper Giant Pink nói rằng cô muốn hợp tác cùng Bobby và Zico. "Bobby đích thực là rapper yêu thích của tôi".

Via: purplelight1221
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách