Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sholuaws
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(¯`•.º-:¦:-† ALL ABOUT iKON †-:¦:-º.•´¯)

[Lấy địa chỉ]
441#
Đăng lúc 9-7-2016 23:47:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhà tạo mẫu tóc Jumbo update IG tấm ảnh chụp cùng B.I.

Cre: jumboelephan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

442#
Đăng lúc 19-7-2016 00:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Monsta X Jooheon update Weibo hình ảnh cùng Jin Hwan.

Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

443#
Đăng lúc 20-7-2016 23:37:12 | Chỉ xem của tác giả
[INFO]iKON sẽ có một live show trên "ODAIBA MEZAMASHI Live" vào ngày 26/8.

Source: iKOFF_
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

444#
Đăng lúc 26-7-2016 00:22:20 | Chỉ xem của tác giả
iKON đã chiến thắng trong tập 5 "Heroes of Remix". Đây là chiến thắng thứ 3 của iKON.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

445#
Đăng lúc 30-7-2016 01:01:28 | Chỉ xem của tác giả

Bobby chia sẻ về album solo trong chương trình Father & I ngày hôm qua.
* Bố Bobby: Con nghĩ sao về album solo của con sắp phát hành?
Bobby: Con không biết nữa nhưng con hài lòng với sự thật là ca khúc solo đầu tiên của con sắp sửa phát hành.
Bố Bobby: Kể cả việc sẽ nhận được phản hồi xấu hoặc tốt từ mọi người??
Bobby: Vâng, con nghĩ là sẽ rất vui nếu bài hát của con được phát một lần ở Hongdae.
* Bobby: Chuyện khá tốt khi tham gia các chương trình thử giọng là tên tuổi của mình sẽ được nhiều người biết tới. Nhưng sau khi có các ca khúc hay phát hành, nếu không có thêm bài hát nào được công chúng đón nhận nữa thì mọi thứ coi như đã kết thúc, và cuối cùng chỉ có cái vỏ bọc bề ngoài thôi. Vì vậy tôi cảm thấy rất hồi hộp. Nhưng cũng có những nghệ sĩ làm nghệ thuật để thỏa mãn sở thích của mình, và có cả những nghệ sĩ thì lại làm nghệ thuật để thỏa mãn sở thích của người khác. Và nếu bạn hỏi tôi sẽ chọn cái nào thì tôi sẽ chọn làm nhạc để thoản mãn sở thích của bản thân mình.
Source: Ikonrelatable
vtrans: YG Family Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

446#
Đăng lúc 1-8-2016 22:33:24 | Chỉ xem của tác giả
iKON - SHOWTIME DAYS IN BANGKOK

https://youtu.be/VPET8Jmd2EU
Source: iKON
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

447#
Đăng lúc 4-8-2016 22:18:58 | Chỉ xem của tác giả
[TRANS] Phỏng vấn Kim Jinhwan trên tạp chí Vouge Me

Q: Bài hát nào bình thường bạn hay hát nhất?
Jinhwan: Musiq Souldchild's Love
Q: Bạn là thành viên lớn tuổi nhất trong nhóm, các fan thường gọi bạn là "mun". Trong nhóm, bạn thể hiện khá điềm đạm và cẩn thận trên một số chương trình, ở một khía cạnh nào đó bạn có thường quan tâm đến các thành viên trong cuộc sống riêng tư không?
Jinhwan: Em là người trẻ nhất ở nhà vì vậy em không nghĩ rằng em có thể làm tốt việc chăm sóc mọi người, nhưng em là một người biết lắng nghe, em sẽ lắng nghe họ chia sẻ cảm xúc, em nghĩ rằng đó là một vài khuyết điểm trong cuộc sống mỗi người.
Q: Ước mơ của bạn khi còn trẻ là gì?
Jinhwan: Em luôn luôn mong muốn trở thành một ca sĩ, nhưng em không có nhiều tâm sự khi em còn nhỏ, nhưng em luôn luôn có ý định sẽ trở thành một ca sĩ.
Q: Bạn nghĩ rằng giọng nói của bạn như thế nào?
Jinhwan: Em nghĩ rằng giọng nói của em khá nhẹ nhàng.
Q: Điểm yếu của bạn là gì?
Jinhwan: Em luôn làm việc chăm chỉ để bản thân mình trở nên tốt hơn, nhưng đôi khi em không thể kiểm soát cảm xúc của mình.
Q: Cảm giác khác biệt khi bạn biểu diễn ở Hàn Quốc và Trung Quốc là như thế nào?
Jinhwan: Em cảm thấy không có gì là khác biệt ngoài ngôn ngữ, và em đã gặp rất nhiều người trong khoảng thời gian đầu tiên vì vậy em cảm thấy một chút lạ nhưng em sẽ từ từ tập làm quen với việc đó.
Q: Bạn nghĩ điều ngạc nhiên nhất của bạn khi ở Trung Quốc là gì?
Jinhwan: Tất cả đều ngạc nhiên, em nghĩ rằng nhiều thứ ở Trung Quốc sẽ rất lớn, những con đường lớn, địa điểm tổ chức concert cũng rất lớn, em đã bị sốc. Em nghĩ rằng em sẽ đi đến Bắc Kinh thường xuyên hơn nữa.
Q: Thành phố nào ở Trung Quốc bạn yêu thích nhất?
Jinhwan: Thành Đô ạ, bởi vì em thích ăn những thức ăn cay và phong cảnh ở đó cũng rất đẹp nữa.
Source: VougeMe
Etrans: ikonstype_
Vtrans: YG Family Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

448#
Đăng lúc 4-8-2016 22:33:44 | Chỉ xem của tác giả
Phỏng vấn iKON trên tạp chí Vouge Me số ra tháng 8/2016 - Bobby

Q: Rapper nào là thần tượng của bạn?

Bobby: Jay-Z, Nas và 2Pac đều là những rapper có phong cách rap rất khác biệt, nhưng rapper đã truyền cho tôi nhiều cảm hứng nhất đó là Lil Wayne và Kendrick Lamar.

Q: Bên cạnh rap, liệu bạn có thích thể loại âm nhạc nào khác nữa không?

Bobby: Tôi thích nhạc EDM nhẹ và Jazz. Ngoại trừ Heavy Metal & Death Metal ra thì tôi cũng thích các thể loại âm nhạc khác nữa. Trong tương lai tôi sẽ tập trung vào hip-hop nhưng tôi cũng luôn sẵn sàng thử nghiệm những thể loại âm nhạc khác.

Q: Hiện tại rap và hip-hop đều đang là xu hướng, vậy bạn có nghĩ đến việc sẽ phát hành một solo album không?

Bobby: Dĩ nhiên là có rồi. Tôi hi vọng mình sẽ có một solo album. Tôi nghĩ thử thách ở nhiều thể loại âm nhạc khác thật sự rất quan trọng, kể cả đó không phải là thể loại rap mà tôi yêu thích.

Q: Bạn có phải là một người cởi mở trong iKON không?

Bobby: Tôi là một người hướng ngoại, tôi rất dễ gần gũi với mọi người nhưng tôi vẫn sẽ thận trọng khi lần đầu tiên gặp gỡ một người nào đó.

Q: Chúng tôi có thể thấy bạn trên các chương trình khác của Trung Quốc trong tương lai không?

Bobby: Tôi nghĩ nhận được sự công nhận từ Trung Quốc thật sự rất quan trọng, vì vậy nếu có cơ hội, tôi sẽ không để vuột mất đâu.

Q: Khi nào thì album tiếp theo của nhóm sẽ được phát hành?

Bobby: Chúng tôi đang có kế hoạch phát hành album vào khoảng cuối năm nay.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

449#
Đăng lúc 4-8-2016 23:03:41 | Chỉ xem của tác giả
hỏng vấn iKON trên tạp chí Vogue Me - Jung Chan Woo

Q: Bạn đã tham gia diễn xuất khá nhiều phim truyền hình rồi, vậy kiểu nhân vật nào mà bạn thích được thử thách nhất?
Chan Woo: Tôi muốn được đóng vai là một người bình thường, chứ không phải nhân vật đẹp trai hay là cool ngầu gì đó. Tôi muốn đóng vai mà mọi người có cảm giác đó là chính tôi.
Q: Bạn từng là ngôi sao nhí, vậy có điều gì bạn cảm thấy thú vị hay điều gì khiến bạn cảm thấy hối tiếc trong khoảng thời gian ấu thơ không?
Chan Woo: Tôi được ra mắt khá sớm, nhưng lại không có nhiều bộ phim phổ biến như các ngôi sao nhí khác. Tuy vậy, thực sự thì tôi không có nhiều thời gian bên bạn bè hay làm những việc mà bạn bè cùng chăng lứa hay làm. Nhưng tôi nghĩ tất cả điều đó cũng là vì để tạo ra tôi của ngày hôm nay.
Q: Là thành viên cuối cùng gia nhập iKON, bạn định sẽ phát triển khía cạnh nào?
Chan Woo: Tôi là thành viên cuối cùng của team, do vậy tôi phải làm việc chăm chỉ hơn trong nhiều khía cạnh. Tôi thường nghĩ nhảy rất thú vị nhưng những thành viên khác cũng nhảy rất giỏi. Bây giờ thì tôi thích hát hơn và tôi cũng dành nhiều thời gian vào việc luyện hát.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

450#
Đăng lúc 4-8-2016 23:12:55 | Chỉ xem của tác giả
[TRANS] Phỏng vấn của Kim Han Bin (B.I) trên tạp chí Vouge Me

Q: Bạn thích sáng tác khi nào và ở đâu?
B.I: Khi em trải qua một cái gì đó mới lạ hoặc bất ngờ. Đôi khi, em đột ngột có cảm hứng trong những lúc đi bộ, sau đó em sẽ đến nơi làm việc để ghi lại và soạn thành một bài hát.
Q: Bạn luôn nói rằng bạn lấy cảm hứng từ phim ảnh là nhiều nhất, bạn có thể giới thiệu phim mà bạn thích không?
B.I: Những bộ phim truyền cảm hứng cho em đó là <Fight Club>, <Before Sunrise> . Em đã xem bộ phim này gần đây và đã cho em một cảm hứng rất nhiều. Đó là những bộ phim khá cũ nhưng cảnh quay và bầu không khí thì rất tốt.
Q: Là một trưởng nhóm của iKON, bạn có nghĩ rằng bạn có sức quyến rũ của một nhóm trưởng hay không?
B.I: Em nghĩ rằng em vẫn còn rất nhiều điều cần phải cải thiện, vai trò của một nhóm trưởng đòi hỏi trách nhiệm rất cao, em hy vọng em có thể là một trong những tấm gương tiêu biểu. Trong thời gian luyện tập, em là một người rất nghiêm khắc, nhưng bình thường em rất dễ gần. (Các thành viên nói rằng cậu ấy là một trưởng nhóm khá lôi cuốn)
Q: Nếu bây giờ bạn không phải là ca sĩ, bạn nghĩ rằng bạn sẽ làm gì?
B.I: Em có rất nhiều giấc mơ, trở thành ca sĩ là một trong số đó. Ngoài ra em còn muốn trở thành vận động viên chạy marathon, cầu thủ bóng đá, nhà khoa học hay diễn viên hài, nhưng em không nghĩ rằng em có thể làm tốt những việc đó đâu.
Q: Luyện tập, biểu diễn và cả cuộc sống riêng tư, hầu hết các thời gian các bạn đều ở bên nhau, vậy giữa các bạn có xảy ra mâu thuẫn gì không?
B.I: Chúng em thường thì không có bất kỳ xung đột hay mâu thuẫn nào. Nếu có thì là giữa những người lớn tuổi và những người trẻ hơn, anh Yun Hyeong sẽ là người giải quyết việc đó, nói giải quyết thì cũng không đúng lắm, chỉ là các anh lớn giải thích cho các em nhỏ hiểu rồi chúng em lại thân thiết với nhau hơn thôi.
Source: VougeMe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách