Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Bee - Namthip Jongrachatawiboon

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 29-12-2011 23:38:50 | Chỉ xem của tác giả

Cr: beenamthip.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 29-12-2011 23:40:17 | Chỉ xem của tác giả

Cr: beenamthip.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 29-12-2011 23:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Star Fashion: Volume 1 Issue 215 | April 2011

Cr: DAN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 30-12-2011 00:06:20 | Chỉ xem của tác giả
bee nhà mình đa tài quá, jọng chuẩn ghê :*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 30-12-2011 00:14:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 30-12-2011 00:23:28 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị nhà mình

Bình luận

cứ có cặp Pong-Bee là lại bấn  Đăng lúc 2-1-2012 06:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 30-12-2011 00:32:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 30-12-2011 00:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Bee chúc mừng sinh nhật pong hồi tháng 7 vừa rồi, jọng bee dễ thương quá

nàng chúc chàng "have a beautiful girlfriend", xong thì thấy tin pong cặp với em 9x kia, đừng bảo nàng nói thế xong rồi đi kiếm gf luôn nhớ, pong ơi là pong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 30-12-2011 02:26:30 | Chỉ xem của tác giả
tin này lâu rồi, hồi đấy đọc xong thấy bực mình quá (h đọc lại vẫn thấy bực mình) >.<.... chả biết mọi ng update tin này chưa, mạn phép dịch và post lại (thông cảm, có lẽ có một số chỗ hơi lủng củng, vì chả biết diễn đạt thế nào cả, bị tịt ý )

Kelly bảo vệ Bee khi nói rằng cô không "bán thân" hay dùng thuốc

Mặc dù họ đã hạ tình trạng quan hệ xuống chỉ là bạn, nhưng điều đó không có nghĩa là họ ngừng quan tâm đến nhau. Đối với Kelly Rattapong Tanapat, khi người yêu cũ của mình - Bee Namthip Jongrachatawiboon có tin tức nói rằng cô là gái "mại dâm", thích tiệc tùng , thích dùng thuốc, và có qua lại với rất nhiều người đàn ông, Kelly cho rằng mình là người biết và đủ hiểu về "Bee" để bảo vệ cô và nói rằng:

Kelly: Tôi thông cảm với Bee, tôi cảm thấy buồn cho cô ấy bởi vì từ khi chúng tôi hẹn hò, tôi đã không tin bất kỳ tin tức nào đồn thổi về cô ấy.

PV: Bee có nhiều tin tức liên quan đến mối quan hệ của cô ấy với những người đàn ông cũng như hành vi sử dụng thuốc trái phép

Kelly: Về vấn đề "thuốc", từ khi tôi hẹn hò với cô ấy, cô ấy không hề dùng bất cứ loại thuốc nào, tôi đảm bảo. Ngay cả với rượu, cô ấy cũng hầu như không uống. Chỉ cần một ly rượu vang là mặt của cô ấy sẽ đỏ ngay. Về tiệc tùng, cô ấy thực sự không đi tới những nơi như thế khi chúng tôi hẹn hò. Sau khi chúng tôi chia tay, có thể cô ấy đôi khi có đi ra ngoài với bạn bè của mình. Đó có lẽ là cảm giác của những người độc thân. Tuy nhiên, tôi chắc chắn rằng nếu cô ấy đi ra ngoài thì sẽ có lý do của mình. Tôi biết cô ấy như thế nào, cô ấy là một người rất tốt và chưa bao giờ dùng thuốc, cũng như đi tới những nơi không lành mạnh, hoặc làm bất cứ điều gì gây ảnh hưởng tới hình ảnh của mình

PV: Có tin nói rằng Bee "bán thân". Anh cảm thấy như thế nào về vấn đề này?

Kelly: Những tin tức nói rằng Bee là gái "mại dâm" thật là rất kinh tởm và đáng xấu hổ. Tại sao Bee phải bán thân? Tôi đã biết cô ấy trong một thời gian dài, cô ấy là một người chăm chỉ trong công việc cũng như chăm sóc gia đình. Sau khi nghe được những tin như thế này, tôi cảm thấy buồn cho cô ấy và cũng thấy rất tức giận ,tại sao họ có thể viết những tin tức ghê tởm như thế này được? Khi tin này được đưa ra, tôi đã nói chuyện với mẹ của Bee. Bà rất căng thẳng và cũng rất khó chịu đến mức thậm chí dường như không ngủ được vì những tin tức về con gái mình Đối với phụ nữ, bạn có thể hiểu được rằng việc này nó có ảnh hưởng mạnh thế nào. Tôi có thể cho bạn biết rằng điều này là hoàn toàn không đúng sự thật. Tôi cũng đã nói với mẹ Bee phải mạnh mẽ lên bởi vì nó không đúng sự thật, và sẽ sớm biến mất . "

PV: Thế còn quan hệ của anh với Bee???

Kelly: Chúng tôi vẫn là bạn.

PV: Liệu có cơ hội để hai người quay lại với nhau hay không?

Kelly: Đó là vấn đề tương lai. Chúng tôi đã quyết định rằng kể từ khi chúng tôi cách xa nhau, chúng tôi sẽ thấy tất cả như lần đầu. Tôi nghĩ rằng điều tốt nhất cho chúng tôi bây giờ là trở thành những người bạn.

PV: Điều này có nghĩa là mỗi người có thể tìm hiểu những người khác?

Kelly: Đó là với cô ấy. Còn đối với tôi, tôi đang làm công việc của mình. Về việc gặp gỡ những người khác, nó phải đợi khi cảm giác xuất hiện, vì tôi có lẽ sẽ không thể đi ra ngoài và gặp gỡ họ. "

Source: Dara Daily (translated by rukato_peo)

đám pv vớ vẩn, rỗi hơi, rẻ tiền, ko hiểu nghĩ cái j mà đồn thổi ra được cái tin đấy , bộ cứ đi tiệc, gặp gỡ bạn bè là "gái", là hư hỏng àh , từ trc đến nay ghét nhất cái lũ pv cứ soi mói, bới móc ch của sao, sao cũng là ng mà tội nghiệp ss bee, ông pong đâu, về bảo vệ bee đi chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
 Tác giả| Đăng lúc 30-12-2011 10:23:14 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 30-12-2011 02:26
tin này lâu rồi, hồi đấy đọc xong thấy bực mình quá (h đọc lại vẫn thấy bực mình) ...

hehe... ko có Bông " điểu" nhà ta lên tiếng...thì ta lên tiếng hộ vậy....
thiệt là chán cho cái đám PV...
Bee đóng phim từ lâu lắm rồi...hem lẽ ko có tiền hay sao mà đi đồn ba cái tin nhảm nhí....
Tks cái tin của em nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách