Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] [Actor] Zac Efron

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-4-2012 22:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Công chiếu The Lucky One:

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 9-4-2012 22:48:47 | Chỉ xem của tác giả

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 9-4-2012 23:40:16 | Chỉ xem của tác giả
Tại Kids' Choice Awards 2012:

justjared

Bình luận

1 thời với vans ở sàn này....chậc...people changed...):  Đăng lúc 27-5-2012 01:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-4-2012 23:50:32 | Chỉ xem của tác giả

ZAC Efron  không cho mình là một người hấp dẫn.

Ngôi sao Hollywood thừa nhận anh không hiểu tại sao mình lại trở thành nhân vật nổi tiếng với mọi người trên toàn thế giới.

"Tôi không thể giải thích cho các bạn hiểu một người hấp dẫn là một người như thế nào, bởi vì tôi không nghĩ rằng tôi hấp dẫn".

"Tôi ghét từ đó. Tôi ghét nó. Nó cứ theo bạn khắp mọi nơi nhưng bạn lại không xứng đáng với nó. Tôi tự hỏi 'Tại sao?' ".

"Tôi chỉ là tôi thôi. Tôi chỉ là Zac. Là Zac thôi".

Source: http://www.showbizspy.com/articl ... -no-heartthrob.html
VTrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

đúng.bạn làm sao hấp dẫn = rob đc...dù mắt bạn cũng hút hồn như ai ^^  Đăng lúc 27-5-2012 01:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 9-4-2012 23:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Trên Men’s Health:

justjared

Bình luận

nhìn khác wắc luôn vợi trờiiii  Đăng lúc 27-5-2012 01:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 15-4-2012 17:00:56 | Chỉ xem của tác giả

Zac Efron vai kề vai với bạn diễn Taylor Schilling tại buổi công chiếu bộ phim tình cảm The Lucky One mà họ thủ vai chính tại Adelaide, Australia.

"Chúng tôi rất vui khi được mang bộ phim đến đây trước bất kỳ nơi nào trên thế giới. Tôi rất háo hức - Tôi chưa bao giờ tham gia buổi công chiếu nào ở Adelaide nên vô cùng háo hức được gặp gỡ người hâm mộ nơi đây," nam diễn viên 24 tuổi phát biểu trên một tờ báo của Úc.

"Chúng tôi đem buổi công chiếu đến đây và nhận lại được tình cảm nồng nhiệt của người hâm mộ, họ đã nhiệt tình đến đây để chào đón chúng tôi... điều đó khiến bạn cảm thấy mình đặc biệt, một cảm giác tuyệt vời," Zac phát biểu cảm nghĩ về số lượng người hâm mộ khổng lồ tham gia chào đón anh tại buổi công chiếu.

justjared
Portkey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 15-4-2012 17:01:27 | Chỉ xem của tác giả

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 15-4-2012 17:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Zac Efron trên Men’s Health:

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 3-6-2012 23:41:22 | Chỉ xem của tác giả

Jason Sudeikis và Malin Akerman đang trong quá trình đàm phán tham gia bộ phim tâm lý gia đình của đạo diễn Adam Shankman có tựa This Is Where I Leave You.

Bộ phim kể về một gia đình bất thường và không có đức tin, phải để tang trong 7 ngày theo lời trăn trối của người bố. Phim dựa trên cuốn tiểu thuyết của Jonthan Tropper và sẽ do Greg Berlanti đạo diễn.

Zac Efron, Leslie Mann, Jason Bateman và Goldie Hawn cũng đều đồng ý tham gia bộ phim do Warner Bros. phát hành này. Paula Weinstein, Jeff Levine, Adam Shankman và Jennifer Gibgot đóng vai trò nhà sản xuất. Phim dự kiến sẽ bấm máy vào tháng 9 tới.

movieweb
[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 17-6-2012 14:19:31 | Chỉ xem của tác giả
Rock of Ages Premiere:

justjared
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách