Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: carmel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor/singer] Bie Sukrit Wisedkaew

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 13-5-2013 17:18:11 | Chỉ xem của tác giả
kelly2909 gửi lúc 13-5-2013 16:47
hihi, rất vui được làm quen với bạn
mình cũng mới xin gia nhập vào đây ah
đ ...

chào mọi người mình thì thích bie lâu lắm rồi vì không tìm thấy nhà riêng của bie ở đâu nên hiện tại đang ship biena ở tư gia (cặp đôi chính phim koo kum )giờ tim thấy rồi mình rất vui mong được làm quen với mọi người
theo mình thì bie rất đẹp và rất có duyên và nụ cười rất đẹp lúc nào cũng thấy bie cười rất hạnh phúc khiến mọi người cảm giác hạnh phúc theo

cre fb
mong được làm quen với mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 13-5-2013 17:41:14 | Chỉ xem của tác giả
hehe, mình post vid nè, ko bít có nhìu bạn xem chưa, cực hot lun {:303:}

"I need somebody" Bie's bed room version

P/s: mình thích bài này lắm lun                                                               

Bình luận

mình cũng thích bài này lắm bài bài debut và hit của bie ma thanks bạn nhiều  Đăng lúc 13-5-2013 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 16-5-2013 09:27:10 | Chỉ xem của tác giả
chào các bạn
mình cũng là fan của Bie ở Việt Nam , hi vọng sẽ giao lưu với các bạn để biết thêm về Bie {:161:}
chẳn biết phải nói thêm gì nữa vẫn chưa đủ 200 ký tự thật nản
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 16-5-2013 19:56:16 | Chỉ xem của tác giả
hâm mộ bie trong dok ruk rim tang nhất lun diễn xuất cực dể thương,không bik thời gian này ngoài kom kum ra bie còn đóng lakorn nào nữa hok ta nếu có bik pm mình với nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 17-5-2013 09:30:01 | Chỉ xem của tác giả
huynhkimthoa gửi lúc 16-5-2013 19:56
hâm mộ bie trong dok ruk rim tang nhất lun diễn xuất cực dể thương,không bik thời gian n ...

bie còn đóng sitcom nhưng tiếng thái không ah bạn với phim prajan see roong đóng chung với aff rất hay còn khoảng thời gian tới bie sẽ ra ca khúc mới và sang my học tiếng anh nên chắc đầu năm sau ảnh có dự án phim đóng chung với noona (bạn diễn đóng chung koo kum) chỉ là dự định thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 17-5-2013 12:35:09 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 17-5-2013 09:30
bie còn đóng sitcom nhưng tiếng thái không ah bạn với phim prajan see roong đóng chung  ...

bellaswan xem tin tức của Bie ở đâu vậy, bạn bít tiếng Thái hả
vậy là Bie sag Mỹ học với bạn gái hả ta
sẽ ko gặp anh 1 thời gian rồi
bùn ghê {:293:}                                                                                    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 17-5-2013 12:51:57 | Chỉ xem của tác giả
kelly2909 gửi lúc 17-5-2013 12:35
bellaswan xem tin tức của Bie ở đâu vậy, bạn bít tiếng Thái hả :)
vậy là Bie sag Mỹ  ...

ah mình có quen với mấy bạn fan bie ở bên thái tụi mình nói chuyện bằng tiếng anh tiếng thái thì mình đang học
cái cô đó không phải bạn gái bie đâu bạn chỉ là đồn thôi (với lại nghe nói cô ấy không hiền) fan bên đó nói bie đang theo đuổi noona đong chung với bie koo kum quen biết đc 6 năm rồi nhưng hình như đóng chung ruk jub jai và kookum mới thích nhau đc fan hai bên ủng hộ lắm (cái này chỉ là tin đồn fan truyền tai nhau thôi còn thật không thì phải cần có tg )
còn về việc đi mỹ thì ảnh đi khoảng 2.3 tháng gì đó để học nhảy và tiếng anh, có thể ca khúc mới ra trước và sau khi đi về có tin chính xác mình đăng lền cho
24/5 này ành tham dự buổi ra mắt dvd nhạc kịch ruk jub jai của ảnh nên có gì mình up hình cho mọi người xem (nhạc khịch đó rất hay)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 17-5-2013 12:58:21 | Chỉ xem của tác giả

dvd rak jub jai

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 17-5-2013 13:00:08 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 17-5-2013 12:51
ah mình có quen với mấy bạn fan bie ở bên thái tụi mình nói chuyện bằng tiếng anh ti ...

hehe, vậy hả bellaswan, vui ghê
bie với noona cũng đẹp đôi
lúc coi em là phụ nữ thì ship cặp bie vill
giờ mình mới xem kookum bản raw thì cũng ship lun cặp bie na
bie đóng vai nào cũng hay hết
bạn có đi Thái dự show nào của bie chưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 17-5-2013 13:08:22 | Chỉ xem của tác giả
uh mình ở việt nam thì làm gì có cơ hội chứ
nếu bạn ship biena bạn qua bên
http://kites.vn/thread/-d-tu-gia ... zo--389184-1-1.html
có gì tụi mình nói chuyện với có tin gì về cặp này là tui này đang bên đó hết nhưng bên đó chỉ có vài người ah
mà phải nói bie đóng phim nào cũng hay hết sitcom của anh ấy coi cười chảy nước mắt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách