Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: carmel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor/singer] Bie Sukrit Wisedkaew

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 15-4-2013 01:04:33 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 9-4-2013 05:46
Mình ko biết bạn có bấn Bie như mình ko, nhưng thiệt là mình càng ngày càng ghiền  ...

Chào nàng! Mình ít khi xem phim Thái lắm..tình cờ thấy mama xem phim trên TV mới phát hiện ra anh Bie..thiệt là uổng phí biết bao lâu vì giờ mới biết Bie..Bie đóng phim chung với View á..phim có con chó thông minh đó..Bie thiệt là đẹp trai dế thương hài vô đối luôn..hí hí..giờ mình đang xem KKum.. Công nhận xem ko hiểu nhưng mà Bie đóng phim này hay ...diễn xuất hơn hẳn phim mình xem..Bie càng ngày càng men lì..càng trẻ ra..chính thức đổ Bie ùi..có hội nào của Bie ko? Co mình vô tám với..mà mình thấy các bạn nhắc đến Khun Boy..đó là đạo diễn phim mình xem lun đó...mà Bie đóng hầu hết phim của chú này..hihi..toàn là phim top rated thôi à..mình cũng nghe ms bài nhạc phim và MV của Bie..Bie có giọng hát ngọt ngào quá..cơ mà anh ấy nhảy ngộ nghĩnh ghê..thik nhất bài Thinking of u của Bie...Mong làm quen với các nàng..^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 15-4-2013 01:14:52 | Chỉ xem của tác giả
IUANHBS gửi lúc 15-4-2013 01:04
Chào nàng! Mình ít khi xem phim Thái lắm..tình cờ thấy mama xem phim trên TV mới phát  ...

yeah phim đó là Dok Ruk Rim Tang, thiệt là mình chưa xem, mình k thấy thích lắm nên ko xem, w cũng chẳng nhiều thời gian. Bie thuộc bên Exact nên đương nhiên sẽ đóng nhiều phim bên Khun Boy rồi, hì.
Bản thân mình chính thức ghiền Bie là sau Koo Kum ế. Diễn xuất của anh ấy ngày càng hay, mình đang buồn da diết khi nghĩ đến hai tập cuối tuần sau đây, Kobori phải xa rời Ang rồi. Ôi KoboBie....
Mà Khun Boy mua bản quyền Koo Kum năm năm chỉ để đợi Bie chín chắn trg diễn xuất đó bạn. Công nhận là Khun Boy tin tưởng Bie ghê luôn, mình xem lại mấy clip lúc Bie thi The Star, khó đỡ à nhà, lúc ấy thấy a có tiềm năng diễn viên hài hơn, hehe.
Mình chưa thấy hội fan Bie nào ở VN cả, chỉ có quen một chị trên FB cũng là fan Bie. Có gì bạn pm mình FB bạn nhé, add thêm để 88888 về Bie nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 24-4-2013 20:51:48 | Chỉ xem của tác giả
vì ship cặp Bie-Noona nên ta quay vào đây ủng hộ mấy bức ảnh đây
này thì.....
nhìn này

ngắm này

ngắm kỹ này

hôn trộm cái

hôn thiệt luôn

chị nhìn lén anh nhiều lắm

credit to Khu Kam Fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 3-5-2013 15:50:05 | Chỉ xem của tác giả
thuốc độc về đây
dành cho ai muốn ngã sâu thêm vào hố sâu Bie và k muốn thoát ra
đừng xem nếu còn muốn yêu thêm ai khác
hehe pr cái
fan làm,tổng hợp các kiểu cười trong KK từ mỉm,hé,toe toét đến...đểu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 2 n đem troai giết người rầu :))))))).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 11-5-2013 14:35:17 | Chỉ xem của tác giả
Clip phỏng vấn mới nhất của Bie hôm 09/5/2013
Nội dung đại loại là Bie nói Khu Kam quay mất 8 tháng,riêng tập cuối mất 2-3 đêm
Rồi anh nói có single mới(k thấy nói chuyện sang Newyork học tiếng Anh-chắc chán ẻm kia rồi,vì nghe đâu em là party girl ,còn Bie dù gì cũng xuất thân bình dân nên k ưa là phải-tốt quá cơ)
Trong clip này hình như khi được hỏi về Noona Bie có dùng từ Love để chỉ quan hệ giữa họ rất thân nhau,dù ai cũng hiểu như thế,nhưng fan thì điên lên
Nhất là mấy fan hardcore,nói đóng mấy phim rồi nhưng mới có Noona là Bie dùng từ đó,rồi đại loại có lần Bie đã nói :Angsungmalin là thuộc về mình cả trong phim lẫn ngoài đời,fan nói Bie rất chân thật ,đã nói như thế chắc chắn là có gì rồi

Mình chả ghét gì đồng tính chuyển giới hay gay thì kệ,nhưng ẻm mc của tv Pool thật là khiến ngta nản quá mức,ẽo ọt,chả chuyên nghiệp gì cả,hỏi ngta mà cứ quay mặt đi đâu đâu,hay sợ bị mệ hoặc??????
Mà ẻm này hay phỏng vấn Bie lắm cơ,đi đâu cũng thấy
Cơ mà sắp tới(hình như hôm nay) đoàn phim Khu Kham gặp lại nhau làm gì đó thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 11-5-2013 16:42:41 | Chỉ xem của tác giả

rakdara
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 13-5-2013 10:05:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhờ coi phim Em là phụ nữ mà thích Bie luôn. Lên mạng coi MV thấy Bie hát ha, nhảy giỏi... Bie có nét giống người bạn cuả mình. Mỗi lần nhìn mặt thằng bạn lại thấy mắc cười vì giống Bie wá :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 13-5-2013 10:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Hi chào cả nhà
Mình chính thức đổ Bie từ khi xem phim Em là phụ nữ, sao mà anh đóng dễ thương quá trời lun
sau đó bắt đầu tìm hình và vid của anh để xem
mình thấy anh hát hay mà, 2 bài nhạc trong phim quá hay, ngoài ra còn có bài i need somebody love, some one, vũ đạo cực chuẩn lun.
Ôi sao mà thích anh quá, anh là người thứ 2 mình thích sau Pong Nawat đó {:290:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 13-5-2013 15:47:15 | Chỉ xem của tác giả
kelly2909 gửi lúc 13-5-2013 10:58
Hi chào cả nhà
Mình chính thức đổ Bie từ khi xem phim Em là phụ nữ, sao mà anh đóng d ...

Hi bạn!!
Mình cũng như bạn, thích Bie từ phim này luôn, nhìn Bie không thật sự đẹp xuất sắc nhưng có cái nét gì đó hay hay mà càng nhìn càng thích hihi. Bie có duyên đó chứ, cười rất tươi và đẹp. Mình có thấy Bie đóng Koo Kum trên youtube, phim mới mà chưa có sub nên không hiểu lắm, nhưng nghe nói phim này rất hay. Cho mình làm quen với bạn và cả nhà để cùng trò chuyện về Bie nhé :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 13-5-2013 16:47:16 | Chỉ xem của tác giả
NgTran gửi lúc 13-5-2013 15:47
Hi bạn!!
Mình cũng như bạn, thích Bie từ phim này luôn, nhìn Bie không thật sự đẹp  ...

hihi, rất vui được làm quen với bạn
mình cũng mới xin gia nhập vào đây ah
đúng là Bie nhìn ko đẹp trai lắm nhưng rất có duyên, nói chung là bây h rất là thích Bie lun
mình cũng đang tìm hình và vid về Bie nhưng tiếc là mình ko bít tiếng Thái nên chẳng cập nhật đc tin tức gì hết.
Mong là nhà mình sẽ lập ra Hội fan Bie, nếu đc tổ chức đi Thái tìm gặp anh càng tốt.
hehe, cái này chắc chỉ là mơ ước quá  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách