Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Ken - Phupoom Phongpanu

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 27-10-2012 00:54:20 | Chỉ xem của tác giả

cr:spicyforum.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 20-11-2012 13:08:12 | Chỉ xem của tác giả
mới xem review phim Raeng Ngao trên iheartlakorns ,thấy cái cảnh forced kiss của bạn nè{:311:}
nhớ lần Ken P bị so sánh chỉ vì trùng tên với anh Ken T mà  cũng tội ,rồi so với 4+1 khác thì bạn ít nổi nhất,hoạt động cũng ít,phỏng vấn nói chẳng làm gì ngoài đóng RN cả.
nhưng xem mới thấy diễn xuất của Ken tiến bộ rất nhiều,trong cùng 1 cảnh diễn viên nữ diễn chưa tới,chẳng có cảm xúc gì,cứng thì không hẳn,cũng biết diễn xuất nhưng không nhập vai lắm,ngược lại Ken diễn rất thật,biểu cảm đa dạng.{:418:}
vote cho bạn nè,hy vọng sẽ tiến xa hơn nữa.

Bình luận

bình luận khi chưa xem nhiều,tội lỗi quá,dám chê Janie diễn k nhập vai  Đăng lúc 11-5-2013 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 21-11-2012 17:39:00 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 20-11-2012 13:08
mới xem review phim Raeng Ngao trên iheartlakorns ,thấy cái cảnh forced kiss của bạn nè{:311 ...

không hiểu sao mình cũng rất có cảm tình với Ken P ,dù có nhiều người không thích và cũng có nhiều tin đồn vây quanh bạn ấy . Thấy thương thương Ken P vì  trong đợt  lăng xê cho  superstar 4+ 1 thì bạn ấy không được đầu tư nhiều dự án , cũng mong bạn ấy tiến xa hơn  nữa trong sựu nghiệp .cũng đang nghía qua RN ,thay bạ ấy đóng hay hơn nhiều,đang chờ sub bộ này đây.Rate bộ này từng tập đều tăng .từ tập 7 dền 14 đều trên 10.tập 14 là 11,7 rồi.Hi vọng năm tới Ken P sẽ có nhiều lakorn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 21-11-2012 23:28:21 | Chỉ xem của tác giả
cũng khó trách,vốn gọi là 4+1 cũng là vì thêm Ken P vào phút chót,may mắn vì bạn ý còn là người của khun A nên mới được vậy đó.Mario thì nổi từ trước với mấy cái movie,Nadech thì tạo hiệu ứng với Yaya,Mark thì cũng được yêu thích với cái mặt baby,Boy thì có năng lực và sức hút nhất định,chỉ còn Ken P là yếu nhất nên dự án ít.nhưng theo mình thì năng lực quan trọng nhất.ít ra Ken cũng được lăng xê nên với khả năng diễn xuất ngày càng tiến bộ bạn ý sẽ tiến xa hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 22-11-2012 20:11:11 | Chỉ xem của tác giả
Mn cho mình phát nhờ thiệp nhé!
-----------------------------

Happy Birthday to our Bee~

Vào ngày 23/11  ba mươi năm về trước,chúng ta đã nhận được một món quà vô giá từ Chúa.Đó là một thiên thần.Hôm nay,ngày 23/11/12,chúng ta ở đây để tổ chức sinh nhật cho thiên thần yêu quí ấy.Dù đã quá quen thuộc hay lần đầu gặp mặt thì cũng rất mong mọi người sẽ đến dự sinh nhật lần thứ 30 của Bee cùng chúng mình.Sự có mặt của mọi người là niềm vui đối với các mem nhà Bee.
Ngoài ra,trong buổi lễ sinh nhật ấm cúng sẽ được tổ chức tại nhà Bee ở khu T-zone này,chúng mình có tổ chức một gameshow nho nhỏ mang tên :"ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ nhận niềm vui" nhằm góp vui vào không khí và làm quen,gắn kết các
mem nhà Bee với tất cả các khách tham gia.Chúng mình đã chuẩn bị sẵn trực thăng để mọi người có thể tiện lợi trong việc vận chuyển

Mọi người click vào trực thăng để phi công có thể cất cánh nhé!
=>>

Chúng mình cũng đã chuẩn bị cả áo dự tiệc.Mọi người qua chơi có thể mặc nếu muốn,như vậy chúng

mình sẽ cảm thấy rất vui ^^

Thân!

-----------------------------------
Rất mong các mem nhà anh Ken Phupoom sẽ qua dự tiệc với chúng mình! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 25-2-2013 17:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Ken Phoupom&Mew Laknara (KWANRUEN Vol.44 no.982 October 2012)

Cre: asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 25-2-2013 17:42:43 | Chỉ xem của tác giả

Cre: asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-2-2013 00:04:30 | Chỉ xem của tác giả
Ken Phupoom (DONT MAGAZINE vol. 2 no. 23 January 2013)

Cre:DONT FB, postjung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-2-2013 00:05:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 27-2-2013 00:07:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời