Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: uyenluong232
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Grate Warintorn Panhakarn

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 14-10-2012 11:56:21 | Chỉ xem của tác giả

asianfuse.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 14-10-2012 11:56:28 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi được 2 bộ của Great đóng với Cherry và Matt,có thời gian thi sẽ đầu tư xem thêm vài bộ cho anh .nói chung là rất ưng cái phần nhìn của anh,cũng chấm cả cái khoản diễn xuất và mấy tuyến nhân vật của anh đóng nữa

Cười tít cả mắt  ,lại còn giỏi cưng nựng con nít thế này thì bảu sao ta chịu nổi. Lý trí ko thắng nổi con tim nữa rồi.Có ai ngoài đời cười dư này với mình một lần chắc về mình phởn cười một mình cả tuần,cả tháng .ước chi ta thế chỗ con gấu bông,ta ghen tị với mày lắm đó gấu bông kia

còn cái ảnh lịch năm 2010 thôi up nốt.khổ thân anh ,chụp với 2 người đẹp mà chả được ôm ấp ai,lại quay ra một bên tự kỉ một mình,thế mà vẫn toe toét !

asianfuse.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-10-2012 12:20:23 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 14-10-2012 11:56
asianfuse.net

Trời ơi  cái hình Great vừa cười vừa đưa ngón tay lên miệng như kiểu bẽn lẽn thế kia làm ta yêu chết đi được .Phải dùng thuốc gì mà trợ tim khẩn cấp đây,đùa chớ người đang  mệt mỏi,căng thẳng mà được ai tặng nụ cười này thì chả khác gì thuốc tiên.
lại nói về phim ,Ch3 mấy năm nay,năm nào cũng có dự án  Series phim gồm  4, 5 câu chuyện ,toàn để lăng xê cho mấy em dv mới.Mà Cầu vồng đã xem hết bộ Leh roy ruk chưa, bạn có biết ở đâu có đủ engsub ko chỉ cho mềnh với,mềnh mới coi được mấy tập có esub trên Youtube thôi ,còn lại đang chiến đấu chay,xem hình đoán nội dung,thấy Great cười thì cũng toe toét thôi

Bình luận

phim này có ra đĩa đó b ^^ m cũng chỉ xem eng đến ep.3 chờ k nỗi nên luyện đĩa luôn ^^ sau này ra đủ eng m sẽ xem lại ^^  Đăng lúc 14-10-2012 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 14-10-2012 13:01:26 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 14-10-2012 12:20
Trời ơi  cái hình Great vừa cười vừa đưa ngón tay lên miệng như kiểu bẽn lẽn thế ...

Trong phim Leh roy ruk  Grate đóng vai playboy nhưng lại tạo cảm giác rất dịu dàng, ấm áp rất đáng tin cậy
Mỗi lần xem mấy cảnh ngọt ngào của vợ chồng Ta - Phu thấy dễ thương gì đâu ấy .{:301:}
Khi Phu bị mất trí nhớ tính tình nhiều lúc giống trẻ con nhưng lúc nào cũng bênh vực, bảo vệ vợ yêu nha
Hì hì có chồng như thế thì làm sao Ta không đỗ vì nụ cười ấy cho được  {:291:}
Phim này nói chung nội dung ổn nhưng hình như chưa thấy giới thiệu bên topic giới thiệu phim

Mà n'rai phim này là vợ anh Por nha ^^ Mỗi lần thấy chị ấy trợn mắt mà sợ hết cả hồn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 14-10-2012 14:07:45 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 14-10-2012 13:01
Trong phim Leh roy ruk  Grate đóng vai playboy nhưng lại tạo cảm giác rất dịu dàng, ấm  ...

uh,chị ấy nhìn xinh đằm thắm dịu dàng nhưng mỗi lần nghiến răng,vò chặt tay nhẫn nhịn rồi giả vờ nai tơ sau đó lại quay ra thủ đoạn nhìn phát sợ ,Vì mục đích thừa kế gia sản mà ai cũng cua .Chị ấy diễn hay thật đó ,mình biết chị ấy là vợ anh Por -N nhưng chưa bao giờ coi phim của chị ấy cả ,nhìn chị ấy trắng như  sứ ấy .Chán nhể,lại chưa có đủ sub . Đĩa phim này ra tên là gì hả Cầu vồng ,mình thử kiếm coi,tại vì chưa bao giờ coi đĩa cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 14-10-2012 14:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 14-10-2012 14:07
uh,chị ấy nhìn xinh đằm thắm dịu dàng nhưng mỗi lần nghiến răng,vò chặt tay nhẫn n ...

Phim có tựa là mưu kế đoạn tình đó bạn

nhìn hình bìa cũng dễ thương lắm

mà chị N rai hình như có bệnh thì phải nên nhiều khi tính ác nỗi lên k kìm chế đc

Chị ấy ai cũng muốn cua kể cả Phu nhưng Phu rất bản lĩnh nên cuối cùng k làm gì được thì quay sang tìm cách giết người .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 14-10-2012 14:25:16 | Chỉ xem của tác giả
overtherainbow gửi lúc 14-10-2012 14:13
Phim có tựa là mưu kế đoạn tình đó bạn

nhìn hình bìa cũng dễ thương lắm

Mình xem raw nên cũng ko hiểu lắm,nhưng mà 2 mẹ con chị ấy khiếp quá,tiếc cho nhân vật của chị ấy,xinh đẹp tài năng nhưng tham lam mù quáng chọn nhầm đường .Như cô em May ấy ,lúc ào cũng vô tư thì cuối cùng lại hạnh phúc.Mà mềnh chả hiểu Phu ,May có quan hệ họ hàng sao lại lấy nhau được nhỉ  .Thanks cầu vồng nhiều .hehe hỏi thêm cầu vồng tí mình nghe nói bộ Phu pha prai mai của Por T-Teaw ấy cũng có đĩa rồi ,b có biết tựa của bộ đó ko .Mình cũng hóng sub bộ đó mà mãi ko có .Dạo này điên đảo về zai Thái rồi

Bình luận

uh h chỉ hy vọng vào phim mới của anh với Yaya và 1 phim nữa nhưng m quên tên nữ chính rồi ^^  Đăng lúc 14-10-2012 02:37 PM
Đang bị buồn mấy hồi với anh Por T đây,dạo này a lựa chọn kịch bản làm sao ấy,hay do đài sắp xếp nhở ?  Đăng lúc 14-10-2012 02:34 PM
à bộ ấy có tựa là Vệ sĩ của Satang ^^ nhưng nói thật dù rất Por & Taew nhưng m k phim này càng xem càng thấy nội dung nó sao sao ấy ^^^  Đăng lúc 14-10-2012 02:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 14-10-2012 14:32:45 | Chỉ xem của tác giả
Cut sence của Grate trong The Six Sense

[สุคนธรส ♥ ไตวาย] # ผมจะอยู่ข้างคุณ

Bình luận

có bạn nào tốt bụng làm esub cho anh bập bẹ hiểu đôi chút nhể !  Đăng lúc 15-10-2012 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 17-10-2012 07:20:30 | Chỉ xem của tác giả

Channel 3 Superstars Facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-10-2012 07:21:48 | Chỉ xem của tác giả

Channel 3 Superstars Facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo