Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy.fio
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [888 Room] Biệt Đôi Buôn Dưa 48 ♥

[Lấy địa chỉ]
501#
Đăng lúc 6-10-2013 13:50:56 | Chỉ xem của tác giả
mitsuru gửi lúc 6-10-2013 13:48
Theo mình biết thì ko có. Trước mới tìm hiểu đến cả gà nhà đi đóng phim mà ko ch ...

Mấy cái sang VN thì cứ xác định là, mấy bà siêu nổi sẽ không đi, vì mấy bả siêu bận =))

CÒn đợt đó có Taka, Haruna, Mii, Mayu thì là bởi vì, cả Team Ogi đi thì phải :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

502#
Đăng lúc 6-10-2013 13:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 6-10-2013 13:47
Em cũng ko rõ sao view ko cao ạ =))

Chắc d hàng hay bị leak trước :v

Uh cũng có thể, có thời gian thấy subcri tăng vụt gần 200K, lên hơn 1tr cũng thấy hay hay, cuối cùng chẳng tăng gì. Vẫn dạng keo ko chịu up sớm, người ta coi trang khác hết trơn rồi =)) ss cũng ko vô coi lại đâu, đã thế nhiều đoạn giới thiệu thì ko có engsub, tưởng ai cũng biết tiếng Nhật chắc.

À, em biết vụ bài beginner bị đạo bên mexico rồi phải không? ôi bản đó đúng gớm>"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

503#
Đăng lúc 6-10-2013 13:53:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cuopbienmap gửi lúc 6-10-2013 13:45
Nhắc vụ concert, coi mấy concert của KAT-TUN, JUMP, Bão xong thấy mê concert nhà JE quá,  ...

Nhạc Hàn thì tớ nghe bản thu âm chứ Nhật thì thích nghe live hơn. Mà tớ nói nhà mình đừng buồn chứ về khoản concert thì thấy bên JE làm hoành tráng hơn nhiều. Bên 48 thì thỉnh thoảng xem nghe giọng fan(boy) hô cảm thấy rất thú vị, nhất là bài heavy rotation í ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

504#
Đăng lúc 6-10-2013 13:54:48 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 6-10-2013 13:51
Uh cũng có thể, có thời gian thấy subcri tăng vụt gần 200K, lên hơn 1tr cũng thấy hay ...

Vụ đó mấy năm rồi ss :)), đến giờ em cũng chỉ nhớ là có thôi, chứ không nhớ nó như nào nữa rồi :3

Bên nhà 46 cũng có utube, cơ mà chỉ cho dân Nhật nó xem, làm gì ém hàng ghê gớm :3

Thảo nào các bạn đổ xô đi thích nhạc Hàn :)). Hồi cấp 2 em cũng hay nghe nhạc Hàn lắm, giờ thì ko theo đc nữa rồi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

505#
Đăng lúc 6-10-2013 13:58:15 | Chỉ xem của tác giả
mitsuru gửi lúc 6-10-2013 13:53
Nhạc Hàn thì tớ nghe bản thu âm chứ Nhật thì thích nghe live hơn. Mà tớ nói nhà mì ...

uh, concert thì thấy bên JE chất lừ rồi, nói chung ko phải fan cũng coi thấy đã lắm, bên K tớ chỉ coi của người tớ thích, còn người khác thì không bao giờ coi vì ko có hứng thú. bên akb48 thì ngoài HR thì Aitakatta có fanboy hô hào cùng cũng vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

506#
Đăng lúc 6-10-2013 13:59:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Meo_Gia gửi lúc 6-10-2013 13:50
Mấy cái sang VN thì cứ xác định là, mấy bà siêu nổi sẽ không đi, vì mấy bả siêu ...

Có em Mayu với captain Taka nên cũng an ủi phần nào. Hồi đó lên mạng kiếm xem lại perf lại kiếm được bản vietsub Takamina với Haruna đi dạo Hà Nội xem cũng dễ thương :)
Mà 2 bả đi dạo cả buổi vậy mà có đúng 1 người nhận ra Haruna thui, chả bù cho bên Hàn khi nào cũng làm rùm beng lên

Bình luận

căn bản KStar bên VN cúng nổi hơn mà :(  Đăng lúc 6-10-2013 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

507#
Đăng lúc 6-10-2013 14:01:44 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 6-10-2013 13:54
Vụ đó mấy năm rồi ss :)), đến giờ em cũng chỉ nhớ là có thôi, chứ không nhớ nó  ...

uh, thấy từ 2009, cơ hồi đó chẳng quan tâm mấy không biết, bữa đi coi lại mới thấy, bao gớm=)) cơ mà đúng là bên Nhật thấy không làm ầm ĩ nhỉ, chứ như bên kia thì làm to chuyện rồi.

ss chưa vào kênh 46 thì phải, cơ mà ém thế thì cũng bó tay, như nhà exile tribe, nhóm flower cũng chặn ip VN, thế này là sao. Cơ mà đúng là nhờ thế nhạc Hàn càng được yêu thích hơn, trào lưu nó dễ lan truyền mà, với đập vào mặt thì kiểu gì chả tò mò, xong rồi còn bắt tai từ giai điệu đến hình ảnh. Nhiều PV bên Nhật vừa xấu trông màu lại bửn bửn, nói chung da tối, mụn, rõ đâu ra hết, nhiều khi quơ quào tay mà theo nhiều bạn là tập thể dục, giọng con gái Nhật, nhiều bài nghe khá chói =)) thêm nhiều PV rất ư là BT nên cũng kém hút fan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

508#
Đăng lúc 6-10-2013 14:05:04 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 6-10-2013 14:01
uh, thấy từ 2009, cơ hồi đó chẳng quan tâm mấy không biết, bữa đi coi lại mới thấy ...

Gì chứ em thấy PV bên Nhật đẹp hơn Hàn nhiều :(

Hàn có kiếu khoe vũ đạo với quay trong hộp, chiếu đèn led tùm lum thôi :))

Chứ tìm mỏi mắt, cúng ko ra dc mấy bài quay ngoài trời xanh mát như Iiwake Maybe nhà mình :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

509#
Đăng lúc 6-10-2013 14:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Meo_Gia gửi lúc 6-10-2013 14:05
Gì chứ em thấy PV bên Nhật đẹp hơn Hàn nhiều :(

Hàn có kiếu khoe vũ đạo với quay ...

Nếu xét về phong cảnh thì bên Nhật ăn đứt rồi, mấy cảnh hoa đào phấp phới, cánh đồng xanh ướt, hay biển vỗ rì rào thì rất phê, nhưng mấy cái đó thường hiếm trên utube, còn mấy pv xuất hiện do dùng màu cũ, không chỉnh sửa thành ra tối, và kém sức hút..., đặc biệt là thấy trai nhà JE=)) mặt rỗ thấy hết

hàn khoe vũ đạo, nhưng điểm ăn khách của nó là phần phối màu, đánh vào thị giác gây ấn tượng mạnh, người lên trông lunh linh.

Nói chng làm khảo sát ở VN, chắc phàn đông chọn MV Hàn=))

Bình luận

ko bik nó là Việt hay Hàn nữa cơ :(  Đăng lúc 6-10-2013 02:12 PM
Giờ xem MV Việt mà ko b  Đăng lúc 6-10-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

510#
Đăng lúc 6-10-2013 14:09:36 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 6-10-2013 14:01
uh, thấy từ 2009, cơ hồi đó chẳng quan tâm mấy không biết, bữa đi coi lại mới thấy ...

Nhật là theo kiểu càng lâu càng ngấm. Đến giờ vẫn không hiểu vì sao giờ lại hay nghe nhạc Nhật vì hồi trước chính miệng mình còn nói với đứa em là chịu, không nghe được nhạc Nhật. Giờ thì nghe và xem phim Nhật nhiều rồi đến nỗi gần như bỏ rơi bên Hàn luôn :))
Nhưng mà khoản làm cover của bên Nhật thì hơi nản, cả JE cả 48 :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách