Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy.fio
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [888 Room] Biệt Đôi Buôn Dưa 48 ♥

[Lấy địa chỉ]
1371#
Đăng lúc 2-1-2014 13:35:06 | Chỉ xem của tác giả
kinh khủng vãi. Năm 2013 kết thúc bằng 1 quả thông báo bự chà bá trên truyền hình toàn quốc . Bái bai Yuko . Đợt này thì tha hồ thay máu nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1372#
Đăng lúc 3-1-2014 23:16:14 | Chỉ xem của tác giả
[url=home.php?mod=space&uid=1892]@phananhcb [/url] Hehe, cứ vô thoải mái đi, nhà 48 vắng lắm, hồi đầu còn được mấy mống, giờ lại lặn hết trơn rồi.

Phananh cứ vô chơi thoải mái, trước lạ sau quen, có mèo già, mưa, với mướp cũng đang thường trực đó.

Bên này dễ thương lắm. Biết đâu phananh lại tìm được những "đồng minh" của mình.

Cmt tại đây cho dễ mần quen hơn bên inbox.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1373#
Đăng lúc 3-1-2014 23:21:29 | Chỉ xem của tác giả
cuopbienmap gửi lúc 3-1-2014 11:16 PM
@phananhcb [/url] Hehe, cứ vô thoải mái đi, nhà 48 vắng lắm, hồi đầu còn được mấy m ...

ok vừa tự giới thiệu xong. Thực ra bên này biết mỗi cubi
cái IVN nó sắp đóng cửa rồi nên giờ 48 toàn phải tự kỉ
cubi biết ai fan Yuki, chanh với gen 12 giới thiệu với nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1374#
Đăng lúc 4-1-2014 10:16:03 | Chỉ xem của tác giả
phananhcb gửi lúc 3-1-2014 11:21 PM
cái IVN nó sắp đóng ...

Uh, đã coi thông tin tự giới thiệu, tự dưng giờ ko nhớ được ai fan Yukirin, cơ mà chắc sẽ có và xuất hiện thôi.
phananh không biết mèo già à, ko nhớ mèo nó hoạt động bên IVN dưới nick gì nữa, trước là subber tự do được bên này lôi kéo về, với cả cô mướp (alinh) nhưng hoạt động bên ngoài nhiều, ẻm fan cuồng cùa Jurina.
Cubi thì thích bà Yuko nhất, chưa tới độ fan, chỉ là thích cái mặt tửng của bà ý, tiếc là sắp tốt nghiệp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1375#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2014 10:25:58 | Chỉ xem của tác giả
cái IVN nó sắp đóng ...

*nhắc ngừi dễ thương ngừi dễ thương bay vào đây *

chào mừng bạn đã đến cái ngôi biệt thự *vắng người* này a, nên gọi bạn là gì đây - gọi mình là Mưa nhé :3

nhà này hình như có một bạn *hình như là hoabinh* oshi yukirin thì phải, mà thấy ít vô nhà lắm nên cũng k biết sao còn gen 12 với bạn chanh thì chưa thỉnh giáo qua đồng chí nào  ^^" Còn Mưa thì Mưa chưa có *thật sự* oshi ai nhưng gần đây nhất là cô ngơ *chỉ qua ava* kia với đám tentoumu chu! :3

lâu lâu có mem mới vào nhà vui phải biết a, mấy bữa nay toàn 3, 4 tình gì đó chụm đầu lại thôi T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1376#
Đăng lúc 4-1-2014 10:54:04 | Chỉ xem của tác giả
cái IVN nó sắp đóng ...

Mình thấy gen 12 là đội ngũ KKS tài năng nhất, nhưng lại lỡ thương gen13 bị bố hắt hủi hơn TT_TT

Nghe "đồn" Yukirin là cen của single 35 tiếp đấy ạ , không  biết có thật không nữa :">

Bình luận

mình cuồng gen 12 vì 2 em Karen và Miyupon, ngoài ra còn thích Juri và Yukarun nữa :3 thích loli và kawaii mà :D  Đăng lúc 4-1-2014 02:44 PM
sư phọ quăng vài câu lên fb rồi biến mất lun a T.T  Đăng lúc 4-1-2014 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1377#
Đăng lúc 4-1-2014 12:28:03 | Chỉ xem của tác giả
mình có mv hd haste to waste (cái MV làm sau cái mechaike baka mà kawae trở thành baka center ấy) có nhóm nào hứng thú làm sub việt thì gửi tn cho mình để mình gửi qua nhé.
Nhắc đến akb lại nhớ các gen 1 đi gần hết rồi, acchan đi từ lâu, mariko sensei thì đã đi từ hè, rồi thì tomomi, yuko, không biết ai tốt nghiệp tiếp theo nhỉ, kojima hay là yukirin nhỉ

Bình luận

vid đó bọn mình có rồi bạn ạ, dù gì cũng cảm ơn bạn nhé, cũng đang định làm mà k có thời gian :P  Đăng lúc 4-1-2014 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1378#
Đăng lúc 4-1-2014 15:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Chà được chào đón nồng nhiệt quá, vui thật. Thực sự cảm ơn các bạn.
Mình ở bên IVN khá là hống hách nên chắc ko ít người ghét (hi vọng ko có ai trong này từng kết oán với mình) nên có gì ko phải bà con lượng thứ cho,còn nữa mình hay có tật chỉnh thông tin và câu chữ (liên quan đến Oshimen) a nên  xin hết sức thông cảm.
  Rainny với cubi thì biết rồi còn bạn Meo_gia chắc chưa biết vì mình ko phụ trách mảng sub . hoabinh hình như cũng gặp bên thread Yukirin rồi.
Yukirin TN thì mình mong lâu rồi vì ẻm ra solo fan còn sướng hơn, mình thấy trong AKB4848 thì Yukirin là front girl bị hắt hủi nhất (do thế lực của công ty chăng) nên TN mau ra solo càng tốt càng đỡ lãng phí tài năng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1379#
Đăng lúc 4-1-2014 21:58:51 | Chỉ xem của tác giả
phananhcb gửi lúc 4-1-2014 03:05 PM
Chà được chào đón nồng nhiệt quá, vui thật. Thực sự cảm ơn các bạn.
Mình ở bên I ...

Mình thấy front girls bị hắt hủi nhất là Yukirin với Sama, vị trí trong single thường thấp hơn tầm 5 hạng so với xếp hạng trong SSK

Yuki thì mình nghĩ ngược lại cơ, bạn ý chắc còn ở trong AKB dài dài, vì solo của bạn ý cũng theo chiều hướng idol :">

Cơ mà nhà nhà 48 toàn tn trá hình thôi, mấy bạn theo nghiệp ca sĩ, ra single producer toàn là bố AkiP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1380#
Đăng lúc 4-1-2014 22:10:30 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, xin thông báo với cả nhà (dù không biết có ai quan tâm không), sau một thời gian chiến đấu, mình đã chính thức tốt nghiệp và đang trong thời gian chờ việc làm (chắc sau Tết mới có). Có việc gì cần làm trong box mà dính đến tiếng Anh thì đưa mình một ít cũng được nhé .

Bình luận

chị xong thạc sĩ hả chị? mừng chị nhé :))  Đăng lúc 4-1-2014 10:52 PM
chúc mừng chị ^^  Đăng lúc 4-1-2014 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách