Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_4rever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2PM 5th Anniversary] Phỏng vấn 2PM trên K-wave/Video clip của JunK và 2PM gửi đ

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 4-9-2013 16:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Happy 2pm day !!!
tụi này đúng là biết troll người khác, đang đọc bài báo ở trên trưởng thành lắm, phong cách  lắm thế mà xem ở dưới của anh già thì ko biết các anh Grown ở chổ nào<3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 4-9-2013 16:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trước hết là phải cảm ơn các bạn dịch news,  phải nói là cả 1 quá trình dịch tất cả chỗ news ở box của mấy bạn thật sự quá chăm chỉ :x Đúng là tất cả vì thần tượng :x

Chúc mừng kỉ niệm 5 năm của 2PM :x 5 năm trôi qua với quá nhiều biến cố xảy đến với nhóm, nhiều lúc tưởng nhóm k thể trụ nổi, thế mà vẫn đứng cùng nhau, thế là đã rất tuyệt vời rồi!
Từ khoảng thời gian thực tập cùng 2AM, cho đến những việc của Jay Park, xong đến bạn fan cuồng của Taecyeon, và cả việc của Khun nữa, những lúc đấy thật sự rất mệt mỏi, nhưng các anh cùng fans đã vững bước đến ngày hôm nay. Mong rằng sẽ còn những lần kỉ niệm thứ 6, 7, 8, . của nhóm. 2PM fighting!

Happy 5th anniversary :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 4-9-2013 16:22:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chời ơi, bài dịch công phu quá.
2PM thì chưa từng nghe nhạc, chỉ thỉnh thoảng xem 1 vài thành viên đi show.
Có coi CS có Tẹc, rồi sau đó kết Junho.
Thế là đã bên nhau được 5 năm rồi đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 4-9-2013 16:24:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

1 project tuyệt vời, tôi đã đứng hình khi vào Kpop news, các bạn tuyệt vời lắm,
lâu lắm mới lại thấy zai ở khắp nơi như thế này.
Thời gian dần trôi đi, tôi đã ko gặp đc nhiều người cuồng zai như trước, nhưng hnay thấy PJ này, thực sự rất xúc động, cảm ơn các bạn rất nhiều, một tình yêu bất diệt với 2PM.
5 năm rồi , hi vọng 10 năm, 15 năm sau vẫn thấy đc những hình ảnh như thế này :)

Bình luận

Hoạt động ngầm và ko trực thuộc forum nào cả bạn ạ :)  Đăng lúc 5-9-2013 09:59 AM
thế mà ko bao giờ thấy vào nhà 2PM :(  Đăng lúc 4-9-2013 10:42 PM
yes, 1 fan già của zai :)  Đăng lúc 4-9-2013 05:13 PM
bạn cũng thích 2PM?  Đăng lúc 4-9-2013 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 4-9-2013 16:25:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Đã 4 năm kể từ ngày lần đầu tiên e nghe bài Again & Again...
Tụi e đã tập nhảy bài này của các a trong kỳ liên hoan của lớp... khó kinh... vì rất thik nên tụi e đã rất cố gắng đó... nhớ vỗ tay hoan nghênh tụi e nha...
Và e đã lun dõi theo các a cho đến bây giờ...
Những scandal các a vấp phải đều khiến e rất lo lắng... tuy nhiên e rất zui mừng khi các a đã dũng cảm đứng lên, quay trở lại và tỏa sáng rực rỡ.
E hi vọng các a sẽ vững bước tiến lên và gặt hái nhiều thành công hơn nữa trong tương lai nha...
2PM, e yêu các a...
Thanks bạn thớt

Bình luận

edit ih bạn ơi!  Đăng lúc 4-9-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 4-9-2013 16:26:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Nhìn box kpop news hum nay tràn ngập news về 2pm mà vui quá.
Và cũng cảm ơn bạn chủ thớt đã trán một news dài như vậy.
Happy #2PManniver5ary {:161:}
Theo mấy ông quái thú từ hồi debut đến giờ, vui có buồn có nhưng quan trọng hơn là thấy được 2pm càng ngày càng trưởng thành qua từng năm.
Nhóm nhạc mà mình yêu ngay khi nhìn thấy họ qua một show truyền hình, hóm hỉnh và rất đặc biệt so với các idol khác.
Yêu tất cả 6 thành viên, mỗi ông một tính cách , không yêu không được <3
tự hào là một hottest
Don't stop can't stop 2pm go!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 4-9-2013 16:31:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

mới đây đã kỉ niệm 5 năm
thời gian trôi nhanh nhỉ, mỗi thành viên 2PM đều lại nhiều ấn tượng cho mình
mong 2PM sẽ ngày càng gặt hái được nhiều thành công hơn nữa
mong sớm được thấy tác phẩm mới của các anh
thanks subteam đã dịch tin
{:420:}{:420:}{:420:}{:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 4-9-2013 16:32:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng 2PM nhá
Mới đó mà đã 5 năm rùi cơ đấy
Dù gặp nhiều scandal nhưng học vẫn vượt qua
Happy 5th Anniversary

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 4-9-2013 16:38:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Trôi tận page 12 rồi, lỡ mất thời khắc thiêng liêng 2pm của mềnh rùi huhu.
Box nhà mình hôm nay hoành tráng ghê, project lớn nhất từ trc đến giờ ấy nhỉ. Hn vào khu news thật là sướng mắt haha!!

5 năm, 1 chặng đường k phải dài của 1 đời người nhưng là đủ để 2pm trưởng thành hơn, từ những chú nhóc nghịch ngợm, nhào lôn trong 10 out of 10, nay đã "GROWN" trở thành những chàng trai mạnh mẽ hơn, trưởng thành hơn. Thực ra mình thấy mấy bạn chỉ có trưởng thành trong âm nhạc thui chớ tính tình còn trẻ con lắm, cứ như ngày càng hồi xuân ấy, haha

Mình mới trở thành Hottests đc 2 năm thôi, trong khoảng thời gian đó, vui có, buồn có, mình cũng đã từng rơi nước mắt vì 6 bạn, cũng từng lam những việc điên rồ chỉ vì các bạn, nhưng những thứ mình nhận lại đc từ các bạn không hề nhỏ. Mình có thể cười như 1 con dở chỉ vì những câu châm chọc nhau của các bạn, hay hét ầm nhà lên vì những shoot hình mới, khi là quá sức cute, khi lại quá hot, phòng cũng dán đầy hình các bạn luông :)).

#2pmanniver5ary, 5 years and until forever, hy vọng mình sẽ cùng các bạn đi hết con đường ấy.
With Hottests, 2pm can fly
With 2pm, Hotetsts can fight

Bình luận

mình cũng thế!!!  Đăng lúc 4-9-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 4-9-2013 16:40:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

dù không phải là fan nhưng mình thích nhất heart beat của 2pm , mỗi khi cảm thấy chán chán lô mv đó ra coi ngồi coi , mình ko nghĩ 2pm đã được 5 tuổi nhanh thạt đó , không ngờ lun anw Be proud of you , 2pm.
biết đến 2pm từ hồi 2009 mình nghĩ đó là thời điểm đỉnh cao nhất của nhóm ..
trong 2pm mê hoàng tử thái nickhun lol , bệnh mê trai tái phát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách