Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[27.06.2015] Happy Camp | Hoắc Kiến Hoa, Triệu Lệ Dĩnh, Lý Thuần, Tưởng Hân, Trương Đan Phong, Mã Khả: Vietsub HD FIX Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 3-7-2015 18:09:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Năng suất của subteam thật là cao quá trời, mình đang hóng show này lắm lắm
Mê truyện, mê phim, mê cả dàn diễn viên này như điếu đổ, đúng là ai cũng long lanh hết
Tôn thượng với Tiểu Cốt dễ thương dã man, nhất là khúc chơi trò 2 người 3 chân, ba81nt tim tung tóe luôn :">
Thank subteam nhiều lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 3-7-2015 19:28:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim hot vậy chắc chắn là có Happy camp rồi, đợi kites mỏi mòn luôn, down ở đây luôn luôn chất lượng mà, dàn sao hot vậy sẽ hấp dẫn lắm đây, Bông ca tham gia show thì khỏi nói nữa, tận hưởng thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 3-7-2015 21:14:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dạo này subteam làm nhiều show bên Trung ghê.
Thích Triệu Lệ Dĩnh từ hồi xem Sam Sam đến giờ. Bông ca thì soái khỏi bàn.
Bây giờ mới ghé qua để kéo về xem được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 3-7-2015 21:48:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Vừa xem xong cười đau cả ruột đúng là ko đỡ nổi Na tỷ nhất là trò Tôi là gián điệp với Hai người ba chân đúng là Hoa ca ít tham gia mấy show tạp kĩ như này thật hình như đây mới là lần thứ hai đến Khoái lạc đại bản doanh thì phải chỉ thấy anh tham gia Phi thường tịnh cự li xem mấy kì mà đến bây h vẫn chưa dám xem phim sợ ngược thê thảm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 3-7-2015 22:06:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hàng hot về bỏng tay luôn ỳ
giừ chứ dàn subteam nhà mềnh làm là ưng nhất quả qđất
đúng là phim hot nên sub ra cũng nhanh, đang hóng tập này thì quay ra đã thấy luôn rồi
các anh chị dễ xương quá chừng
yêu subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 4-7-2015 01:12:03 | Chỉ xem của tác giả
lúc xem show cứ tập trung vào soi hint của Dĩnh với Hoa tuy nhiên thấy không có nhiều moment và feeling như lúc xem hình và đọc fanacc trước đó có lẽ cũng vì bản chiếu đã qua biên tập ít nhiều rồi chăng
ep này xem hài nhất là đoạn Dĩnh chọc chọc TĐP rồi Hoa tòng phạm che đậy luôn :v cả đoạn Mã Khả chấp chới khiến suýt nữa được xem Họa Sát nữa

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 4-7-2015 10:17:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

rất mong chờ hot show nì, vạn lần cảm tạ subteam, xie xie ni men
nói thế nào nhỉ, trc khi xem sub thì mình cũng xem raw, tuy ko hiểu nhìu nhưng rất vui khi nhìn thấy dàn diễn viên iu thix, hề hề tung bông tung hoa, thật vui vì phim đã đóng 1 năm rồi nhưng dàn diễn viên vẫn thân thiết, khắng khít với nhau như vậy, công nhận trong 3 chàng zai, hoa ca thấp nhứt, kekeke, dìm dìm dìm, mã khả công nhận cao thật, chắc khi lên phim, đạo diễn cho tiểu cốt kai ghế wa ^^
hix tiếc nhất là lên show lại bị cắt trò chim ưng bắt gà, mình thix trò đó wa, đoạn đầu, họa ôm khả, cốt ôm họa, đông phương đứng cuối, ai dè dĩnh tỷ nhỏ con, chạy vòng vòng là bị quăng lun ^^ cơ mak đứng dậy dĩnh tỷ cười hề hề, rất thix tỷ, tuy đau nhưng rất zui, đến đoạn 2 mọi ng ưu tiên cho tỷ lên trc, thành ra họa ôm cốt - khả ôm họa, mềnh ship bộ ba nì ùi nha, thêm khúc cuối lại là couple khả-họa, cốt-họa, hahahahaha koi mún cười lộn ruột, dàn diễn viên rất dễ thương, khắng khit với nhau lun
xem ra tuy lần đầu đi show, khả ca rất xung ak nha, dáng cao lêu ngêu mà cười fai nói đúng là sát tỷ mak, zui fai biết, 2 thầy trò, thiệt tình ko mún họ thua trò chơi cuối đâu, nhưng trời xui đất khiến thế nào lại té khúc cuối mới đau, mong chờ càng nhìu show của phim nữa, mong subteam, mong bông động nhà mình làm sub, show chúng ta đều thix cười nak, có F4 trong phim, show của hoa ca tối nay nữa hixhixhix

HUA QIAN GU CHAIZO, DÙ BÍT NHÀ ĐÀI ĐỐI XỬ KO CÔNG BẰNG, CÁC FAN CỦA TRUYỆN CŨNG CHIA PHE VỚI NHAU, NHƯNG MÌNH RẤT ƯNG PHIÊN BẢN NÀY, MONG RATING TIẾP TỤC TĂNG ĐỀU ĐỀU VỌT VỌT THOAI
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 4-7-2015 11:59:15 | Chỉ xem của tác giả
greenmint gửi lúc 3-7-2015 02:02 PM
Trùi ui Bông ca ơi Bông ca ơi là Bông ca
Sao mà Bông ca có thể tạo được ca ...

Độ tửng của ông ý đã thành thần rồi. Trên phim thần lạnh, ngoài phim thần tửng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 4-7-2015 12:04:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hôm qua vừa nghe có Happy Camp của Hoa Thiên Cốt thì hôm nay thấy topic ở đây...

subteam của Kites mà ra tay thì không phải đợi lâu nữa hoho...

Thanks subteam nhiều lắm!

Hóng hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 4-7-2015 12:51:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình biết chắc là khi phim công chiếu thì dàn diễn viên nhất định sẽ đi show mà, ngày nào mình cũng vào xem để trông ngóng khi nào ST sẽ thực hiện show. Hôm nay thì vui rồi mới sáng vô đã thấy ngay topic Happy Camp của Hoa Thiên Cốt. Mình xem phim của 2 anh chị khá nhiều nhưng show thực tế có 2 người tham gia thì 1 cái mình cũng chưa xem haizzz. Happy Camp thì hài hước khỏi chê rồi mà tính tình của 2 thầy trò cũng rất hài hước và nhắng nhít nên tập Happy Camp này mình đoán chắc là sẽ cười nhiều lắm đây. Cảm ơn ST rất nhiều vì đã cố gắng thực hiện sớm dự án này cho mọi người, bây giờ lót dép ngồi hóng thôi hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách