Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kul-guri
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[22.03] Học anh văn trung tâm nào tốt.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-6-2012 09:22:49 | Chỉ xem của tác giả
yaiba1008 gửi lúc 1-6-2012 11:33
Bạn có thể đến trung tâm LESH tại 31 Giải Phóng xem sao nhé. Môi trường ở đó rất t ...

Em muốn đăng ký khóa học tại lesh nhưng mà học ở giải phóng thì hơi xa :(. Không rõ lesh còn địa điểm nào không anh ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-6-2012 11:30:05 | Chỉ xem của tác giả
Học ILA chất lượng cũng khá!
Hay bên Lê Hồng Phong cũng được đó bạn.
Nói chung nên tìm trung tâm nào có người nước ngoài dạy, chứ người Việt phát âm không chuẩn.
Còn học tiến bộ phải xem bạn có cố gắng và có hợp với cách dạy của họ không nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-6-2012 12:50:40 | Chỉ xem của tác giả
học ACET thì quá tốt :) 1 tuần 5 6 ngày. đảm bảo tiếng anh lên nhanh @_@
học đâu cũng thế thôi. quan trọng là mình phải chủ động giao tiếp :] ko thì thầy thánh cũng thua

Bình luận

Đúng vậy, học ACET 1 tuần 5 ngày, 1 khóa 100 giờ và tiền thì > 10tr ^^ Cơ mà cũng còn tùy thuộc vào bản thân của các bạn n~ ^^  Đăng lúc 7-6-2012 07:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-6-2012 10:36:40 | Chỉ xem của tác giả
trangxinh0892 gửi lúc 6-6-2012 09:22
Em muốn đăng ký khóa học tại lesh nhưng mà học ở giải phóng thì hơi xa :(. Không r ...

Còn có địa chỉ tại Hoàng Quốc Việt nữa bạn ạ :). Thông tin chi tiết có thể truy cập trang chủ của lesh :
http://lesh.vn/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-6-2012 10:38:30 | Chỉ xem của tác giả
phuongbaja gửi lúc 4-6-2012 21:44
ôi mỗi người một ý không biết nghe ai sất. mình cung đang tìm các trung tâm học tiến ...

Bạn có thể đi học thử 2 buổi miễn phí tại lesh bạn ạ :). Yên tâm đi trung tâm này rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-6-2012 20:33:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi mỗi người một ý không biết nghe ai sất. mình cung đang tìm các trung tâm học tiến ...

Thứ nhất: nếu bạn có dự định thi IE, hoặc đi du học, thì nên đến những trung tâm xịn, ở đây mình sẽ suggest cho bạn khoảng 3-4 trung tâm mà mình cảm thấy tốt ở Sg, là nơi lý tưởng để luyện thi và theo học av: 1 - là ở RMIT cơ sở Nam SG ( mình đang theo học ở đây, cơ sở vật chất và mội trường tiếng anh cực kì good luôn, hơi mắc nhưng sẽ xứng đáng với những jì bạn bỏ ra) 2 - là ở Bristish Council ( Hội đồng Anh) 3 - là Trung tâm Acet, 4 - là Ila ( Chi nhánh Nguyễn Đình Chiểu nha bạn).
Thứ 2: nếu bạn chỉ muốn học để đi xin việc, ở Vn thì thi TOIEC cỡ 500 là xin việc được rồi, bạn có thể đến nh trung tâm như Clever clean, Ila ( học lớp thường), Vus. Những trung tâm đó học phí trung bình, mà dạy cũng ok nữa.
Có ji cần tư vấn thêm thì pm nhé. Chúc bạn học tốt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-6-2012 20:33:46 | Chỉ xem của tác giả

Thứ nhất: nếu bạn có dự định thi IE, hoặc đi du học, thì nên đến những trung tâm xịn, ở đây mình sẽ suggest cho bạn khoảng 3-4 trung tâm mà mình cảm thấy tốt ở Sg, là nơi lý tưởng để luyện thi và theo học av: 1 - là ở RMIT cơ sở Nam SG ( mình đang theo học ở đây, cơ sở vật chất và mội trường tiếng anh cực kì good luôn, hơi mắc nhưng sẽ xứng đáng với những jì bạn bỏ ra) 2 - là ở Bristish Council ( Hội đồng Anh) 3 - là Trung tâm Acet, 4 - là Ila ( Chi nhánh Nguyễn Đình Chiểu nha bạn).
Thứ 2: nếu bạn chỉ muốn học để đi xin việc, ở Vn thì thi TOIEC cỡ 500 là xin việc được rồi, bạn có thể đến nh trung tâm như Clever clean, Ila ( học lớp thường), Vus. Những trung tâm đó học phí trung bình, mà dạy cũng ok nữa.
Có ji cần tư vấn thêm thì pm nhé. Chúc bạn học tốt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-6-2012 09:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Học tiếng anh giao tiếp thì nên đến trung tâm lesh ở đấy học phí rẻ mà giáo viên là người bản ngữ nên có môi trường rất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-6-2012 18:51:34 | Chỉ xem của tác giả
ella1794 gửi lúc 2-6-2012 00:03
mình thấy thì nếu bạn chỉ muốn giao tiếp thôi thì bạn nên xem phim nhiều đi, bỏ ít t ...

Hi, bạn. down phim thì vào piratebay.org là down bằng torrent, bạn cũng có thể search tên phim + torrent nó sẽ ra cả tá. Bạn dùng subscence.com theo cách như sau : down file dịch về thường có đuôi .srt copy and paste file có đuôi .srt và film bạn vừa down ở cùng một folder và dưới một tên. Xong!

Mong trả lời trên giúp ích cho bạn

Giờ thì mở kmp lên và enjoy movies time! gl
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-6-2012 00:58:21 | Chỉ xem của tác giả
ilove_icecream gửi lúc 8-6-2012 20:33
Thứ nhất: nếu bạn có dự định thi IE, hoặc đi du học, thì nên đến những trung tâm  ...

thank bạn nhiều lắm, nhưng mình ở Hà Nội cơ, nếu đi học để thi IE rùi thì giao tiếp có tốt k,ý mình là nên học giao tiếp trước hay học thi IE trước. mình học để xin việc thui nhưng mình muốn sau khi ra trường học thêm FCA nữa nên phải học thi IE chắc mới đủ dùng để học cái đó, mình đang hoang mang quá giúp mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách