Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Gửi Thời Đẹp Đẽ Đơn Thuần Của Chúng Ta/致我们单纯的小美好: Vietsub Ep 23 END

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 20-11-2017 21:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim thật là dễ thương, Mình xem phim mà chỉ  ước được phi thân ngay về thời xinh tươi đẹp đẽ ngày xưa nguyện hy sinh một năm lớp 10 để đi cua nam thần. Cặp chính thì siêu dễ thương quan tâm, giận hờn vu vơ cái rung động tuổi học trò thật yêu hết nổi chỉ một thoáng nhìn thôi tim đã đập giật cấp siêu bão rồi ^o^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 20-11-2017 22:38:39 | Chỉ xem của tác giả

Nhĩ Khang và Tử Vy phiên bản cười xỉu )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 20-11-2017 22:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Dành cả thanh xuân để đi xem thanh xuân của người khác...
Mị đã thực sự thực sự nghiện phim này, chờ tập mới ra mà cày đi cày lại 12 tập gần chục lần (((
Con tim tui đau quá mannnnnn khi phải chờ đợi đến thứ 5 hàng tuần
Cảm ơn kites vì đã làm sub phim này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-11-2017 00:44:49 | Chỉ xem của tác giả
hvanmeomeo gửi lúc 19-11-2017 11:32 AM
Có ai về team Lục Dương như mình không!!!
Một diễn viên phụ nhưng lại diễn xuất tự ...

hehe hóng tập mới quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 21-11-2017 01:53:39 | Chỉ xem của tác giả
Mấy nay thấy trên fb rầm rộ người người nhà nhà đều bàn tán xôn xao, chia sẻ clip phim tưng bừng, cũng tò mò vô xem thử clip cut thìTènnnnn tennnnn bị đả thương luôn rồiiii
Sao Giang Thần lại có thể NAM THẦN đến vậy huhu đúng kiểu hình mẫu của mấy năm về trước khi còn học phổ thông ư ư ...Lúc nào cũng mơ mộng một NAM THẦN như Giang Thần bên cạnh, đi cùng nhau qua những năm tháng phổ thông ngây ngô đó..
Còn bé nữ chính ui thiệt là dễ thương. Thích nhất cặp mắt, to, sáng, quả tóc phải nói rất hợp với tạo hình nhân vật..Nói chung bé làm chị phát GHENNN cơ mà vẫn phải bước lên thuyền đẩy ship 2 người vì hợp quá ý ahuhu khóc tỷ tỷ tỷ dòng sông
Một bà chị già đã tốt nghiệp đại học vẫn luôn quắn qoéo với những mối tình thanh xuân. Âyzza xem phim cảm thấy vừa thích, vừa vui, vừa buồn hơi hơi tủi và vô cùng tiếc nuối. Vì mình đã qua cái tuổi thanh xuân này mà trước đó mình đã đánh mất quá nhiều cảm xúc để bây giờ những cảm xúc đấy có thể trở thành những ký ức đẹp "từa tựa" như phim vậy..
Thôi chúc cho supteam có thiệt nhiều sức khỏe , sub phim thiệt hay cho dân chúng được ngắm 2 bạn ý để san sẻ bớt chút ưu tư in real life. Thanks subteam so muchhh

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 21-11-2017 15:36:11 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người có tìm thấy điểm tương đồng giữa phim này và phim Thơ ngây hông? Cũng là bác sỹ họ Giang, cũng là nữ truy nam nhưng phim này hay ở chỗ là bạn Giang Thần đã thể hiện tình cảm của mình ra rồi trong khi coi Thơ ngây mình chỉ mong là nữ chính với nam phụ cho rồi. Mới đầu nhìn bạn Giang Thần thấy không đẹp, càng nhìn càng thấy thích nhất là khi cậu mặc bộ đồ bác sỹ vào, đẹp . Thẩm Nguyệt rất đáng yêu, diễn ổn với vai học sinh như thế này. Phim đang ra ở tập 12, cao trào ghia. Mong chờ 4 tập phim tuần này để coi chuyện tình nàng nấm lùn với chàng cao kều này sẽ có bước ngoặt nào hông? Cảm ơn sub team nha

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 21-11-2017 17:31:20 | Chỉ xem của tác giả
Có ai 3x rồi mà vẫn phát cuồng vì phim này không vậy? Cày ngấu nghiến xong 12 tập rồi mòn mỏi đợi chờ đến thứ 5. Ôi nỗi lòng fan woman ai có thấu..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 21-11-2017 18:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam đã vất vả sub phim cho mọi người xem. Mong subteam luôn giữ sức khỏe để có thể sub nhiều phim chất lượng nhất
Mình ship nhiệt tình đôi giang thần và tiểu hi ngoài đời dù họ còn trẻ, còn tương lai dài ở phía trước nhưng mình vẫn sẽ nhiệt tình đẩy thuyền ra khơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 22-11-2017 07:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi phim đã lâu, nay mới có thời gian tải về xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 22-11-2017 07:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam đã vất vả sub phim cho mọi người xem!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách