Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Gửi Thời Đẹp Đẽ Đơn Thuần Của Chúng Ta/致我们单纯的小美好: Vietsub Ep 23 END

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-11-2017 21:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Thời học sinh là quãng thời gian tươi đẹp với những ý nghĩ còn non nớt, đây là thời gian vui tương sáng nhất của con người, những tình yêu đầu đời mới chớm nở nhưng sẽ để lại những kỷ niệm khỏ quên trong đời. Đôi bạn trẻ trong phim rất dễ thương, nhất là nhân vật nữ chính vì mình có thể thấy được thời gian thanh xuân của mình qua cô ấy. Cảm ơn sub team nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-11-2017 20:35:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim thực sự lại rất nhớ đến quãng thời gian còn đi học, từng năm tháng thanh xuân ấy lại trở về. Cảm ơn Sub team đã sub phim này, ngồi hóng những tập tiếp tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 19-11-2017 00:31:18 | Chỉ xem của tác giả
thi thoảng có những phim dễ thương xem yêu thế cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 19-11-2017 08:35:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi xem phim này cực hay luôn thật là dễ thương nhí nhảnh với sự ngây thơ của Tiểu Hi và sự lạnh lùng của Giang Thần. nhưng từ từ mìnih thấy Giang Thần không hẳn là lãnh đạm với tình cảm của cô đâu, xem cái cách cậu ghen với Bách Tùng là biết, cũng thật đáng yêu. Ôi nóng lòng đón xem các tập tiếp theo quá đi, cám ơn subteam nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 19-11-2017 11:14:29 | Chỉ xem của tác giả
1 fim Thanh xuân vườn trường hấp dẫn trong năm nay, năm ngoái thì có with you

xem xong mới thấy thanh xuân thiếu nợ mình nhiều quá, từ Dư Hoài, Lộ Tinh Hà tới Giang Thần, Ngô Bách Tùng, một Lâm Dương nữa

dù các trang sub rất nhanh, nhưng vẫn chờ sub của kites, yêu kites nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 19-11-2017 11:32:43 | Chỉ xem của tác giả
Có ai về team Lục Dương như mình không!!!
Một diễn viên phụ nhưng lại diễn xuất tự nhiên, mang thêm nhiều màu sắc năng động trẻ trung, chất keo kết nối 4 người bạn còn lại. Vai trò của cậu với bộ phim mà nói tưởng không quan trọng mà quan trọng không tưởng, vẫn là 1 người mood.maker, nghịch ngợm nhưng lại vô cùng ngọt ngào, đầy tốt bụng, chân thành, thông minh, luôn là hậu cần quan trọng hỗ trợ cho tất cả các nhân vật chính và mối nối giữa hs thầy cô, hành xử khéo léo - hài hước hơn so với tuổi của mình, (như hậu trường nói Tôn Ninh giống hệt như cậu ấy ngoài đời, rút ngắn khoảng cách giữa chúng tôi khi diễn xuất đang gượng gạo), mình nghĩ đây chính là điểm vô cùng đặc biệt và làm cho phim vượt tầm so các bộ phim khác; đời hơn, thật hơn, đúng tuổi học trò rất nhiều. Rất sinh động. Đạo diễn casting rất tốt, nhìn người rất chuẩn.  
Lục Dương là một nhân vật mình đặc biệt yêu thích, hi vọng sau bộ phim này các đạo diễn khác sẽ nhận ra tiềm năng để giao cho cậu 1 vai diễn chính, và cậu sẽ nỗ lực để trở thành ánh sáng chính của sân khấu, tránh rơi vào việc lại phải diễn 1 vai phụ tương tự nữa.
Một vài suy nghĩ của mình về Lục Dương, các bạn nghĩ sao...

Bình luận

Đúng luôn ik. Trong nhóm thích nhất bạn nam này rồi mới tới Giang Thần, haha =)  Đăng lúc 20-11-2017 09:00 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-11-2017 19:44:15 | Chỉ xem của tác giả
xem phim thực sự làm nhớ thời đi học của mình , cảm xúc lại tràn về , quả thực rất có ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-11-2017 08:35:14 | Chỉ xem của tác giả
xem phim làm nhớ thời học sinh quá! thèm được quay lại. mong muốn có được một thanh xuân lãng mạn như vậy và sẽ mạnh dạn bày tỏ tình cảm của mình như Tiểu Hi hihi
cảm ơn sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 20-11-2017 11:22:02 | Chỉ xem của tác giả
thích phim lắm luoonnnnnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-11-2017 20:48:01 | Chỉ xem của tác giả
Film dễ thương quá

Mê ngay từ khi có nhạc film luôn

2 bạn nam nữ chính siêu đáng yêu , có cảm giác như quay lại thời thanh xuân vậy đó

Vui thật sự khi kites làm sub film này , cảm ơn kitess
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách