Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Tịch mịch không đình xuân dục vãn/寂寞空庭春欲晚/Lưu Khải Uy, Trịnh Sảng, Trương Bân Bân, Mễ Tuyết: Vietsub Ep 10

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-4-2016 21:17:33 | Chỉ xem của tác giả

yêu Tịch mịch, thích Tịch mịch quá mà, mẹ Phỉ viết truyện này nhẹ nhàng mà buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-4-2016 14:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi đế vương bá đạo chung tình của lòng em, từ cái hồi nảo hồi nao, film mỹ nhân vô lệ, đã chết dí cái mức chung tình của anh rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 13-4-2016 08:34:02 | Chỉ xem của tác giả

Bạn ơi, không liên quan lắm nhưng có thể cho mình hỏi avatar động của bạn là phim gì vậy? Nhìn đẹp và có vẻ hay hay. Mình muốn tìm phim để xem. Cám ơn bạn!

Bình luận

Descendants of the sun đó bạn  Đăng lúc 13-4-2016 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 13-4-2016 15:46:39 | Chỉ xem của tác giả
lossy gửi lúc 17-3-2016 06:16 PM
Tớ thấy bạn gì đó ở trên post từng đấy ảnh đủ rồi đấy, nhiều ảnh quá cũng loãn ...

Tôi đã post từ khi thớt phim còn nằm bên khu Giới thiệu rồi. Phim ra bên Trung, hàng ngày hàng tuần nhà sx đều tung hình ảnh. Cũng chẳng phải 1, 2 ngày vào mà một mình post tới mấy trang hình. Có khi mấy ngày không vào, cả tuần không vào vẫn thấy chỉ có bấy nhiêu bài đó của mình, không có ai cmt. Vậy giờ làm sao đây? Bỏ à? không, tôi thích Lưu Khải Uy nên muốn post hình ảnh liên quan đến phim để ủng hộ. Chờ người vào cmt rồi post tiếp à? Chờ rồi mà chẳng thấy ai.

Nhưng bạn yên tâm, tôi không post nữa đâu. Giờ kites đã làm vietsub phim, đã có những người xem có tâm như bạn vào cmt ủng hộ phim rồi. Tôi lượn đi được rồi.

Lời cuối: cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-4-2016 23:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Không thích trịnh sảng cho lắm, mặt lúc nào cũng đơ đơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 27-4-2016 01:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mong bản sub của bạn lắm.Cực chuẩn và chất lượng.Mình down về máy  để xem cho đã rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 27-4-2016 13:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Cho mỉnh hỏi phim này HE không mọi người?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-5-2016 09:41:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá! Thanks st nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 5-6-2016 20:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem tóm tắt nội dung thì đây chắc sẽ là một chuyện tình tay ba đẫm nước mắt đây.
Khi Khang Hy lại chính là nguyên nhân khiến cho cả nhà Lâm Lang bị chết, thật là một chuyện tình ngang trái.
Hơn nữa mới xem qua 5 tập phim có lẽ trong lòng Lâm Lang đã có người khác rồi, có lẽ là Dung Nhược, không biết khi Khang Hy biết rằng người huynh đệ trung thành với mình và bản thân đều thích một người thì sẽ ra sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 6-6-2016 20:25:17 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện buồn não nề, cơ mà lên phim mình lại thấy không diễn tả được cái buồn u ám, đau dai dẳng ấy lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách