Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016]Nếu ốc sên có tình yêu/如果蜗牛有爱情/Vương Khải, Vương Tử Văn: Vietsub Ep 21 END

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 28-10-2016 10:27:06 | Chỉ xem của tác giả

SR: weibo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 28-10-2016 10:31:05 | Chỉ xem của tác giả

SR: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 28-10-2016 21:46:56 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ giữa anh Tứ với Diêu Mông sẽ phát triển hint ha~ Thấy ảnh quan tâm DM lắm. Mà thế cũng tốt, chứ để DM thảm như trong truyện thì thật không nỡ tí nào, nhất là trong phim hình tượng cô ấy rất được.
Mạch phim phát triển vừa phải, các tình tiết lồng vào nhau, lại còn kiểu đưa mấy đoạn kết cục lên đầu tập xong mới quay lại những cảnh trước đó để giải thích cứ như Conan ấy Nhưng mà xem xong thấy rất thích, cảm giác phim độc lập hẳn chứ không phụ thuộc nguyên tác nữa. Mỗi tội mấy cảnh phi phi trên nóc nhà ảo lòi Với lại nghe đồn Hứa ca ca hổng có đất diễn nên mình có hơi tiếc ~
Tóm lại là ngồi chờ 3 tập của tuần tới thôi. Cảm ơn subteam ~

Bình luận

=)) nhưng cả Hứa ca ca còn hổng có mặt trên đời mà, mọi chuyện đều có thể xảy ra trong phim bác ạ =))  Đăng lúc 31-10-2016 08:49 PM
ấy không, bác cứ đùa. Diêu Mông là của Thư Hàng rồi ạ. Tôi đang rất mong ngóng Thư Hàng đây  Đăng lúc 31-10-2016 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 28-10-2016 22:06:26 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay không có phim buồn ơi là sầu

Không những hôm nay mà còn mơi và mốt nữa

Trong lúc gặm tới gặm lui 6 tập phim + rape chết mấy cái trailer và sau nửa tiếng thỉnh giáo google đại ca mình đã cho ra lò FMV tổng hợp những đoạn dễ thương của chàng Sư Tử và nàng Ốc Sên với BGM là bài "We're living love song" xuất hiện ở ep 6 đoạn Quý Đội bảo Hứa Hủ gọi mình là "Sư phụ" ấy.

https://www.youtube.com/watch?v=lDtuI5-jNQk

P/S:
1. Bài hát này vốn là do một nghệ sĩ tự do hát cho sinh nhật vợ của mình, kiểu muốn lộn tung cái Google luôn mới tìm ra được, người chịu trách nhiệm cho âm nhạc của phim chắc cũng thuộc dạng thánh

2. Ngóng loveline của Tứ ca và Diêu tỷ

Bình luận

Hehe, share thoải mái...^^  Đăng lúc 30-10-2016 09:10 AM
Tks pà nhiều nhen .... Tui mún share trên page của tui dc hem .... <3  Đăng lúc 29-10-2016 11:18 PM
Nếu cho một lần rate +50 tui cũng tặng pà hết =)))  Đăng lúc 29-10-2016 11:18 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Queenie_Sk + 5 Ội ội .... Hay quạ!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 29-10-2016 00:06:46 | Chỉ xem của tác giả
Từ thành công của những bộ phim trước nên khi nghe nhà sản xuất là Hầu Hồng Lượng thì luôn có cảm giác an tâm về chất lượng phim. Fan của nguyên tác và rất ưng ý với cặp chính, soái ca Vương Khải ngọc phụ lâm phong, phải nói là Vương tử văn cực phù hợp với vai Hứa hủ luôn, thân hình nhỏ nhắn nhưng ngực ra ngực, mông ra mông, tóc ngắn này, mặt mà baby thêm chút nữa thì phải gọi quá chuẩn luôn ( y như miêu tả trong truyện), đang mong chờ cảnh anh chị tán tỉnh nhau đây. Hình tường Diêu mông xinh đẹp đã sụp đổ, trong truyện Diêu Mông có chút gì toan tính khi lên phim thì lại có cảm giác hoạt bát vui vẻ, nhan sắc thực ra cũng k tệ, dáng lại cao, mái tóc ngắn này thực ra rất phù hợp với nhân vật nữ cảnh sát chỉ là k phải "Diêu Mông" trong tưởng tượng mà thôi.
Cũng bởi vì lí do đã đọc truyện nên chưa thể tiêu hóa ngay những thay đổi của phim, vừa coi vừa chấp nhận và hướng tới tương lai tươi sáng. Ai mà chưa đọc truyện chắc sẽ thích phim hơn nữa, dù k muốn nhưng khi xem đến 1 chi tiết nào đó não bộ nó tự động tìm lại nội dung trong truyện và so sánh, thấy giống đoạn mình thích thì sướng điên, mà lỡ bị cắt là buồn thôi rồi luôn.
Những phim hay thì k cần bàn cãi rồi, dàn diễn viên toàn diễn viên thực lực, nhan sắc vừa phải nhưng diễn xuất thì khỏi phải lo. Trong phim xuất hiện 1 số bóng dáng quen quen từ Lang nha bảng hay Hoan lạc tụng này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 29-10-2016 09:47:23 | Chỉ xem của tác giả

BTS

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 29-10-2016 09:49:31 | Chỉ xem của tác giả

BTS

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 29-10-2016 09:55:21 | Chỉ xem của tác giả

BTS

Preview TẬP 7

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 30-10-2016 23:15:57 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đọc truyện mà thấy giang hồ bàn tán là có sự khác nhau nhiều mà tại cũng không biết khác chỗ nào nên thôi cứ thong thả xem phim )

Lúc tung tạo hình cũng  khá hứng thú với nam nữ chính. Trông cả hai đều đẹp đôi í. Xong xem phim mấy tập đầu này thấy nam chính cũng không phải dạng quá tự cao. Còn nữ chính nói thiệt không hiểu sao mỗi khi chị í đưa ra phân tích đều rất lạnh lùng.

Xong lại về team hóng đôi phụ của anh gì có vẻ là đội phó và bạn nữ Diêu Mông. Ôi mẹ ơi cái lúc ảnh mua dầu xoa mà chậm hơn Đội trưởng 1 chút nhìn mặt ảnh thương thương m,à cũng buồn cười gì đâu Kiểu yêu con người ta mất tiêu rồi í )

Cảm ơn ST nhiều nhiều. St có động lực ra sub cho bà con hóng phim ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 30-10-2016 23:42:36 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện rồi bây giờ xem phim. Lúc đầu hơi bất ngờ vì nữ chính không như mình tưởng tượng trong truyện. Xem rồi mới thấy đáng yêu. Cuồng hình ảnh cô gái bé nhỏ bên anh chàng cao lớn quá đii mất
cũng rất thích xem thể loại phim cảnh sát, trinh thám, cuồng luôn mấy anh hình cảnh soái ca
Cám ơn ST rất nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách