Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] You Are My Sunshine/ Bên Nhau Trọn Đời/ Huỳnh Hiểu Minh, Dương Mịch, Đồng Đại Vĩ, Angela Baby/ Vietsub SD + FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 29-7-2015 20:58:47 | Chỉ xem của tác giả
không biết có ai coi ngược như mình không, xem bản điện ảnh xong mới coi bản truyền hình và đọc truyện.
Nói chung mình vẫn kết bản truyền hình hơn, coi xong cuồng luôn đôi Thâm- Sênh mà Chung- Đường thủ vai.
Cái hơn của bản điện ảnh là thời trang, 2 nhân vật ăn vận đẹp và thời trang hơn bản truyền hình nhưng hơi thiếu cái sự vui tươi của truyện, vì truyện có thể đầu tiên hơi u ám nhưng chung cuộc vẫn có cái gì đó rất vuii vẻ. Nhưng với thời lượng của phim điện ảnh thì mình nghĩ như vậy cũng có thể chấp nhận được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 25-8-2015 21:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy DM k hợp vào vai Sênh, nhưng dù sao thì phim ra đời vào thời điểm khá nhạy cảm, cùng với Drama nên k tránh khỏi bị so sánh, ủng hộ subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 23-9-2015 07:31:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim hay qá thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 1-10-2015 17:32:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay không mấy bạn? DV thì nhìn có vẻ buồn nhỉ?
Không biết có hay như bản truyền hình của Yên và Thâm ko nhỉ?
Thật sự khó có thể so sánh 2 phim với nhau nhưng so với bản gốc truyện thì bản nào lột tả cũng như thể hei6n5 cốt truyện sát hơn vậy mấy bạn?
Phim này chưa down nhưng nếu hay mình sẽ down, hỏi ý kiến mấy bạn tí.
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 4-10-2015 11:53:20 | Chỉ xem của tác giả
diễn xuất của downg mịch rất tự nhien mà cũng lột tả đc cảm xúc sâu xa của nhân vật.vote cho chị !thank C-zone Subbing Team đã mang đến 1 fim rất hay và chất lượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 15-10-2015 16:28:56 | Chỉ xem của tác giả
mileyjoel gửi lúc 1-10-2015 05:32 PM
Phim hay không mấy bạn? DV thì nhìn có vẻ buồn nhỉ?
Không biết có hay như bản truyền  ...

phim cũng tạm được
nếu để so với bản truyền hình mình thấy không hay và cảm xúc bằng, mức độ sát nguyên tác thì càng không bằng
nói chung nếu bạn có thời gian thì cứ down về xem xem, bản điện ảnh cũng có những cái thú vị mà bản truyền hình không có

Bình luận

Okie bạn nhé <3  Đăng lúc 15-10-2015 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 1-11-2015 10:14:26 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham -5 SPAM

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 4-11-2015 14:03:32 | Chỉ xem của tác giả
Huỳnh Hiểu Minh đẹp trai thiệt, nhưng mình vẫn thích Chung Hán Lương hơn. Nhìn anh ấy vẫn cool hơn cho vai này.
Vai nữ chính diễn xuất nhập tâm thiệt. Phim hay.
Merci Sub Team nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 6-11-2015 13:36:50 | Chỉ xem của tác giả
Riêng mình thì thích Huỳnh Hiểu Minh. trông hắn manly lắm. Poster nhìn lãng mạn lắm. Đã kéo về rồi nhưng chưa có thời gian xem. Công việc nhiều quá. Qua đợt này chắc xem một lượt cho nó đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 22-12-2015 15:39:26 | Chỉ xem của tác giả
xem khúc đầu không rõ sự tình sự việc diễn ra như thế nào, làm nôn nóng, thế là từ từ bí ẩn dần đần được hé lộ. xem xong cảm giác thật tuyệt! giờ chuẩn bị chuyển qua Drama xem thế nào, có hấp dẫn hơn không. cảm ơn teamsub nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách