Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] You Are My Sunshine/ Bên Nhau Trọn Đời/ Huỳnh Hiểu Minh, Dương Mịch, Đồng Đại Vĩ, Angela Baby/ Vietsub SD + FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 26-6-2015 21:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim hay thế này, đỉnh của đỉnh như thế này mà đứa nào dám bảo k hay hả >"<
Xem phim tuôi cứ k ngậm mồm lại được vì phim ngọt chết tuôi
Phim hài lắm ý, Mặc Sênh của Đại Mịch Mịch sống động, vui tươi, nhí nhảnh lắm luôn. Đoạn đi đăng kí kết hôn ấy, aww >"< Sao lại có thể cute đáng yêu như vậy chứ >"<
Kết cả chế Ưng Huy nữa, đàn ông thế chứ, đâu có cẩu huyết như ai kia bản drama
Bị mỗi cái là Hà luật sư rơi nước mắt đàn ông hơi nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 27-6-2015 18:23:38 | Chỉ xem của tác giả
bản movie tình tiết hơi nhanh so với bản truyền hình nhưng vẫn hay, lại còn có zitao nữa hahahaha. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 28-6-2015 22:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình chả hiểu sao nhiều người chê bản này, lại còn anti luôn boss Huỳnh đóng phim chuyển thể, tình tiết nhanh là đương nhiên rùi, cả 1 cuốn truyện mấy trăm trang chỉ còn mấy chục phút thì tất nhiên phải nhanh, còn cảnh quay được đầu tư, diễn viên trai xinh gái đẹp đóng cũng ổn.
Ai chê thì chắc là do quá cuồng bản Drama rồi. Coi bản này thì vui là chính, tại mấy đoạn buồn nó diễn biến nhanh quá, chưa cảm xong thì đã sang tình tiết mới rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 29-6-2015 10:27:03 | Chỉ xem của tác giả
có Huỳnh Hiểu Minh, Dương Mịch thì diễn xuất đảm bảo rồi. Cốt truyện ngôn tình này thấy ngày xưa được khen dữ lắm. Kéo về luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 1-7-2015 23:34:50 | Chỉ xem của tác giả
xem phim bộ hay hơn những mà dù sao thì phim vãn giữ đc những nét ngọt ngào, thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 19-7-2015 15:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Thấy khen ít chê nhiều nhưng ma cũng down về coi thử để ủng hộ, dù sao cũng có dàn cast hoành tráng, trailer thấy cũng đủ bi đủ hài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 20-7-2015 13:31:33 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện, xem phim truyền hình, xem phim bản điện ảnh đủ cả.
Nói chung là truyện hay nên lên phim xem kiểu nào cũng vẫn ổn. Bản truyền hình sát với truyện hơn, diễn viên đóng cũng rất đạt xem xong có cảm giác cứ muốn xem tiếp.
Bản điện ảnh, cảnh quay đẹp, tuy có một số tình tiết biển đổi nhưng diễn viên chính đóng cũng vẫn tròn vai.
Theo bản thân mình thì bản điện ảnh có nhiều điểm mới hơn nên vẫn đáng xem. Ủng hộ phim.
Cám ơn vì subteam đã sưu tập và dịch bản phim điện ảnh này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 21-7-2015 15:24:05 | Chỉ xem của tác giả
xem drama phim nay rồi hay nhưng hơi dài
kỳ vọng ở phim này
cám ơn subteam nhiều nhiều nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 24-7-2015 22:11:29 | Chỉ xem của tác giả
truyện mình đã đọc, phim bộ mình đã xem, cuối cùng chỉ còn đợi phim này, nhưng thấy bảo Huỳnh Hiểu Minh đóng Hà Dĩ Thâm ko đc như Chung Hán Lương, phải xem phim xem thế nào vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 27-7-2015 00:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá hay. Tùy cảm nhận của mỗi người! Như mình có những phim người khác khen rối rít mình cảm thấy không nhá nổi 5 phút, có những phim bình thường lại cảm thấy vô cùng xúc động. Tâm trạng trước khi xem cũng quyết định vài phần

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách