Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] You Are My Sunshine/ Bên Nhau Trọn Đời/ Huỳnh Hiểu Minh, Dương Mịch, Đồng Đại Vĩ, Angela Baby/ Vietsub SD + FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 28-5-2015 13:49:12 | Chỉ xem của tác giả
Nói thực, em đã chuẩn bị  tinh thần nhưng không nghĩ là movie lại chán như vậy. Dàn diễn viên thì quá ưng, thế nhưng mà nội dung lại lướt qua rất nhanh. Trong truyện, Mặc Sênh là cô gái ăn mặc tùy tiện, và đặc biệt là thường xuyên đi giày, nhưng ở trong movie thì lại khác. Em chỉ thấy Mặc Sênh đi giày lúc đại học. Còn sau đó sao thấy toàn đi cao gót không à
Và kết lại, em chỉ thích mỗi Đồng Đại Vỹ thôi à. He2, nhìn trẻ mà duyên duyên nhớ Bị nghiền anh này từ khi xem phim Mẹ hổ bố mèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 31-5-2015 14:27:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình là fan bự của Bên nhau trọn đời đây ạ :3 Đọc truyện, coi hết bộ dài tập, đọc truyện, giờ down phim ngắn về coi cho đủ ) Thích Huỳnh Hiểu Minh đẹp trai, thích Dương Mịch nữa, trớ trêu làm sao Angela Baby lại đóng Hà Dĩ Mai, phải ngồi chứng kiến cảnh anh HHM yêu người đẹp DM, thiệt là đao khổ quá đi a. Mình coi xong sẽ tiếp tục reiview nhoe. Vô điểm danh, cám ơn ST cái òi biến đây :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 4-6-2015 11:34:20 | Chỉ xem của tác giả
phim này có gì mà mọi người cứ phát cuồng lên thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 4-6-2015 18:27:38 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim thay nội dung nhiều quá mà thời lượng thì ngắn nên các chi tiết hầu như chỉ lướt qua mất cả cái hay của nguyên tác.
Mình chỉ hóng cảnh có Tao thôi. Vậy mà anh chỉ xuất hiện có mấy phút, thât vọng quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 4-6-2015 20:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Chùi ui phim của Huỳnh Hiểu Minh thì phải xem thoai !!!
Lại còn có Dương Mịch nữa chứ @@
Film tình cảm thì cuối tuần này mình lại sướt mướt mất thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 4-6-2015 22:14:29 | Chỉ xem của tác giả
ôi,cái công sức nhịn ko xem cam của tui cũng đã được đền đáp
hẳn là full HD cơ.. bung lụa
cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 5-6-2015 09:36:45 | Chỉ xem của tác giả
mong đợi bấy lâu nay, htrc coi bản cam hại mắt wa' nhg cố coi vì mịch mịch, giờ thì mắt sáng rỡ lun. mịch nhà ta là con ong chăm chỉ nhất năm lun, fim mới cứ ùn ùn kéo tới như bão ý, nhớ giữ gìn sức khỏe để chăm tiểu gạo nếp nữa nha.
tks ST nha, mọi người vất vả òi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 6-6-2015 15:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra mình chưa xem bản Drama. Nên việc so sánh giữa hai bản là không thể xảy ra. Nhưng bản này thật sự rất chán. Tình tiết rời rạc, HHM nhìn thế nào cũng không ra đang yêu DM Cũng k ra luật sư. Anh ấy chỉ có thể làm giang hồ hay tổng tài gì đó thôi. Ép vào vai này cứ gượng gượng kiểu j. DM thì không giống nguyên tác lắm.
Ngoài ra thì cảnh quay trong phim rất đẹp. DDV rất rất đẹp trai, manly các kiểu. RATE: 6/10
Cám ơn subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 6-6-2015 16:13:15 | Chỉ xem của tác giả
âu zia có HD hẳn 1080 rồiii, sướng quá Thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 7-6-2015 14:42:17 | Chỉ xem của tác giả
Xem bộ rồi, thật ko muốn xem movie sao lại khác nhau nhiều đến thế, có lẽ movie ko bao giờ nói được lên hết toàn bộ nội dung mà chỉ như tóm tắt vào những ý tốt đẹp nhất của film rồi cố gắng lột tả thành công cảm xúc của nhân vật. Nhưng mà thất vọng quá xem bộ rồi qua movie có cảm giác ko còn xem nội dung nữa xem là vì diễn viên yêu thích..
Nói chung thế thôi công sức của các bạn sub nữa. Cám ơn các bạn nhiều, cố gắng cho fan thêm nhiều film hay nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách