Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] You Are My Sunshine/ Bên Nhau Trọn Đời/ Huỳnh Hiểu Minh, Dương Mịch, Đồng Đại Vĩ, Angela Baby/ Vietsub SD + FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 13-5-2015 22:27:31 | Chỉ xem của tác giả
Ôi làng nước ơi!!!! cuồng suốt từ hồi bản drama Đường Yên với Chung Hán Lương rồi. K biết movie thế nào mong là cũng hay nhìn dàn cast cũng đẹp ngang ngửa tuy vẫn thích dàn cast chính bên drama hơn vì Chung Hán Lương thì đtrai k ai bì được rồi.  Nhg bên này thì Ưng Huy lại là Đồng Đại Vỹ trẻ, đẹp trai Khổ đang xem mẹ hổ cha mèo nên cuồng luôn Đồng Đại Vỹ rồi, thấy ảnh bên này mà thích quá!!!! Chưa kể Tao nữa huhu lúc thấy Tao cuối trailer cảm động quá hic hic Thôi thì ưng lắm dàn cast thứ chính với phụ rồi, kiểu gì cũng xem mong là phim k bị quá lố hay bị thua drama là được!!!!! Nhưng nội dung chắc bị cắt đi nhiều cho hợp với movie Dù sao fan của BNTĐ từ truyện đến phim bộ h đến movie, quyết ủng hộ đến cùng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 14-5-2015 00:36:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi dời ơi , con dân Minh gíao chủ đã đợi đc ngày này , Down ngayyyyyy!!!
Mặc ai nói gì thì nói chứ mình vô cùng trông chờ bản này cực cực luônnnnn.
Cảm ơn ST nhiều lắm.
Nhào vào lòng Minh ca trước đã rồi sẽ com tiếp huuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 14-5-2015 09:43:30 | Chỉ xem của tác giả
Túm lại sau khi xem là em vẫn yêu Chung Đường <3 <3
Bản này thích mỗi Đồng Đại Vĩ
Dù sao cũng cảm ơn ST nhiều lắm lắm <3 <3
Klq nhưng mà ad cho tớ biết tên bài nhạc đầu phim đc không? tớ tìm mãi không thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 14-5-2015 23:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là chưa xem phim đã bị phấn khích trước dàn diễn viên trai xinh gái đẹp này rồi. Cặp đôi quốc dân nữa chứ, không biết lúc đóng Angelababy có ghen không nhỉ hê hê
Giờ hồi hộp chờ donw xong để xem thôi. cám ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 15-5-2015 16:32:54 | Chỉ xem của tác giả
Là một fan cuồng của Cố Mạn, tôi rất phấn khích và hạnh phúc khi biết tin truyện sẽ được chuyển thể thành phim. Và tôi đã xem một lèo 33 tập của bản drama My Sunshine do Đường Yên và Chung Hán Lương thủ vai chính. Và nay, phim lại được làm thêm bản movie có sự tham gia của dàn cast gần như là hoàn hảo khiến tôi lại một lần nữa thêm vui mừng tột độ đến nỗi đã xếp gạch chờ ngày phim ra mắt. Thật cảm ơn subteam đã đem đến cho tôi bộ phim tuyệt vời này ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 16-5-2015 20:06:24 | Chỉ xem của tác giả
Phiên bản điện ảnh này làm với nhịp phim quá nhanh nếu một người chưa bao giờ đọc truyện hay xem bản truyền hình khó lòng nắm hoàn toàn nội dung.
Tuy nhiên phiên bản này đã có cải thiện nhiều chi tiết mới trong nội dung như anh chàng thư ký của Dĩ Thâm rất thú vị hay chi tiết Dĩ Thâm và Mặc Sênh kết hôn vào ngày cá tháng tư.
Và đặc biệt mối tình tay ba giữa Dĩ Thâm, Mặc Sênh va Ưng Huy chưa được khắc họa rõ nét và gây cấn lắm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 17-5-2015 03:42:42 | Chỉ xem của tác giả
nhạc phim hay dã man luôn ấy, cảm động cả Anh lẫn Trung luôn, mỗi cái có một vị riêng.
"Trường đình nối tiếp đoản đình" là gì các bạn ơi?
Tuy tải phim về rồi nhưng mình vẫn muốn chờ HD, thế mới đã, nhưng vẫn gửi lời cám ơn nồng nhiệt đến team!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 18-5-2015 09:53:18 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có phiên bản điện ảnh
phim truyền hình xem mệt thấy giời luôn, mà nam chính sao so được với Huỳnh Hiểu Minh
nữ chính cũng ko thể bằng chị này được, nhìn cứ giả nai, ghét
không biết các bạn có làm HD không? Dù sao cũng cám ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 18-5-2015 18:33:33 | Chỉ xem của tác giả
Yay, có phim xem rồi. Mình hóng mãi từ thời bấm máy cơ. Yêu subteam thế, cảm ơn các bạn nhiều nhé.
Nhưng cho mình hỏi, các bạn có kế hoạch làm bản HD không? Mình thấy SD hơi nhòe nên có ý đợi HD xem cho đã mắt
Nhưng nếu không làm thì mình vẫn xem SD thôi, tại hóng phim quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 20-5-2015 23:03:15 | Chỉ xem của tác giả
Nam chính đúng là trôg giống tổng tai hơn là luật sư ))
Xem phim ngoài tc của cặp đôi chính thì vì thích bạn Tao nên để ý hơn. Thế nào mà rõ ràng trông menly ngầu vậy mà lại đóng cái vai này )). Dù sao bạn cũng làm tốt lắm Tiểu Mật Đào :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách