Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] You Are My Sunshine/ Bên Nhau Trọn Đời/ Huỳnh Hiểu Minh, Dương Mịch, Đồng Đại Vĩ, Angela Baby/ Vietsub SD + FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 12-5-2015 17:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Cái bài lúc mới vào tên gì thế ạ nghe hay hay
Hơi hụt hẫng vì là bản cam, màn hình tối, nhiều khi chả thấy mặt diễn viên
Dù sao cũng thanks subteam hóng HD ngắm Đại Mịch

Bình luận

SD mà, làm hàng nóng cho nhà bớt hóng :v  Đăng lúc 12-5-2015 06:17 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
 Tác giả| Đăng lúc 12-5-2015 18:19:46 | Chỉ xem của tác giả
Bên Nhau Trọn Đời - Vietsub SD Completed!

Have fun!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 12-5-2015 20:01:36 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên rất cảm ơn subteam đã tung bản SD này, phải công nhận là nhờ có nó mà giảm được bớt độ hóng của fan BNTD.
Quả thật thì nếu xem đây như một phim mới thì xem thấy cũng ổn, dàn diễn viên đẹp, những cảnh quay cũng đầu tư nhiều công phu, có những đoạn phim khiến mình cười như đoạn anh đến nhà dẫn chị đi đăng kí kết hôn mà nhà chị bị hỏng ống nước, rồi lại đi đăng kí vào ngày 1/4 , hay cả đoạn nói mối quan hệ JQ của anh và William
nhưng nếu xét như một phiên bản movie dựa vào tiểu thuyết của Cố Mạn thì == quả thật chắc phim dựa theo nguyên tác chỉ khoảng 40 % thôi, đó cũng là lí do vì sao có nhiều tin chê phiên bản movie đến thế nhất là nó lại được chiếu sau bản drama của BNTD.
Hơn nữa hình ảnh Nhị gia của HHM trong Cẩm tú duyên vẫn còn khá ấn tượng nên nói thật là bản movie này HHM không thể hiện được hình ảnh Hà luật sư ngoài lạnh trong cũng lạnh chỉ ấm áp với Mặc Sênh. Triệu Mặc Sênh của Dương Mịch diễn cũng khá ổn, nhưng có lẽ vì mạch phim nhanh quá, nên xem nhiều lúc không thể thấy được nụ cười tỏa nắng của Mặc Sênh, không hiểu vì sao Dĩ Thâm có thể đợi MS trong 7 năm, nói tóm lại là chưa diễn đạt được hết tình cảm của DT - MS.
Nhưng bản movie này có 1 điểm theo mình có thể là hơn bản drama chính là có nhắc đến mỗi quan hệ của cha MS và cha DT, giải thích nguyên nhân vì sao DT lạnh lùng bảo MS đi. Hơn nữa nhân vật Hà Dĩ Mai và Ưng Quân cũng không bị bôi đen như bản drama.
Nói tóm lại thì mình cũng thưởng thức bản movie này, hóng bản HD để giữ lại trong máy ^^

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
kymus + 5 Bài viết hữu ích
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!
huongntd + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 12-5-2015 23:43:23 | Chỉ xem của tác giả
phim này nghe nói là có bạn trẻ Đào đóng vai William Cường gì đấy :v :v :v :v
down về xem nó như nào
hóng bạn WC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 12-5-2015 23:50:10 | Chỉ xem của tác giả
khung cảnh, đạo cụ, cảnh quay so với bản truyền hình hồi đầu năm quả thực khoảng cách rất lớn )))
diễn viên đều và đẹp, cá nhân mình Dương Mịch ổn hơn hắn Đường Yên nhưng bản này HDT của HHM hay khóc quá )
ngoài ra, quan trọng nhất, Đồng Đại Vĩ bản này khác khá xa hình tượng Ưng Huy mình tưởng tượng, có cái gì trẻ con, cute và si tình hơn, và nói thật, mình rất thích : thích anh hơn cả nam chính nữ chính thích anh nhất phim )
anh ko đẹp zai nhưng sao có thể dễ thương đến thế chứ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 13-5-2015 00:16:20 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi.xem phim hay quá
chị dương mịch xinh quá đi
thích hai anh chị quá
ăn mặc lại còn thời trang và sành điệu nữa chứ
thích anh đồng đại vỹ trong mẹ hổ bố mèo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 13-5-2015 08:53:51 | Chỉ xem của tác giả
Tiểu Mịch xinh quá
Phim đầu tư chất lượng hơn bản truyền hình
Hóng bản HD ghê
Thank subteam !!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 13-5-2015 09:41:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn nhóm biên dịch nhiều nhé. Hóng mãi bản SD rồi. Mình rất thích trang kitesvn.com vì phụ đề vừa sát nghĩa vừa phù hợp với văn hóa giao tiếp của người Việt.
Cảm ởn Subteam một lần nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 13-5-2015 17:13:18 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô hô, sướng quá. Mình chờ bản điện ảnh này lâu lắm rồi cuối cùng cũng được thưởng thức. Tuyệt. Thank st nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 13-5-2015 20:57:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái trailer cái cảnh cuối Triệu Mạc Sênh mặc đồ sinh viên quyến rũ Hà Dĩ Thâm ngờ đâu lại có cả đống bạn của anh Hà thế kia k nhịn được cười . Cơ mà nhìn tạo hình thì không thích cho lắm chị Mịch thì gầy quá còn anh Minh nhìn cứ kiểu giang hồ chứ k giống như trong truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách