Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] You Are My Sunshine/ Bên Nhau Trọn Đời/ Huỳnh Hiểu Minh, Dương Mịch, Đồng Đại Vĩ, Angela Baby/ Vietsub SD + FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 11-5-2015 21:36:25 | Chỉ xem của tác giả
kites quá nhanh quá nguy hiểm, nhưng mà mình vẫn đang hóng HD. hiii. trong bụng nghĩ chắc ko hay bằng bản của Chung - Đường cơ mà mắt vẫn muốn xem )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 11-5-2015 23:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhất định không coi bản drama để đợi bản movie.
Hy vọng anh chị không làm em thất vọng.
Cám ơn subteam thật nhiều,tuy sd nhưng có còn hơn không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 12-5-2015 00:25:58 | Chỉ xem của tác giả
Có ít hóng >"<. Xem bản drama thấy hai diễn viên chính diễn hay cả đáng yêu quá, bản movie thì ko biết thế nào. Hi vọng là đáng yêu!!! Nhưng mà ko thích cô Angela này lắm, trông cứ hô hô xâu xấu, chả đẹp được như Đường Yên . Chung ca nhìn cũng soái hơn cơ . Nhưng mà thôi vẫn phải xem phim này thôi ^^. Kệ đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 12-5-2015 00:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam
Lần trước xem fancam mờ ảo u tối
Mã Tô xuất hiện đủ ít đúng với vai trò cameo nhưng cũng đủ duyên dáng để đọng lại
Đóng có tí mà chị nhiệt tình đi tuyên truyền quá

Bình luận

Bản này cũng là CAM nha bạn :3  Đăng lúc 12-5-2015 01:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 12-5-2015 01:04:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới xem đc 20min phải vào đây com 1 phát
Phim này đã hủy hoại nhân vật Dĩ Thâm trong lòng mình rồi huhu. Anh Minh ơi lần sau anh chọn phim nào vai xã hội đen hay ông trùm chứ anh đóng luật sư Hà em nhìn sao cũng chỉ thấy ghê ghê ko đc thâm tình j hết.
Mạch phim nhanh như tên lửa xem chỉ thấy choáng chưa kịp cảm nhận tình yêu da diết sâu đậm 7 năm đã thấy nam nữ chính vù vù ôm hôn rồi.
Thôi quay lại xem nốt xem đoạn sau có vớt vát đc j ko

Bình luận

Kid
mình háo hức bản này quá đến mức khi xem phim này, phát hiện ra là bản cam thì bị shock dữ dội T___T nhưng mà vì thích quá nên vẫn ngậm ngùi xem :)))  Đăng lúc 12-5-2015 11:20 AM
Kid
Cá nhân mình thì thích bản movie hơn vì fim đc đầu tư kỹ, tuy diễn biến có nhanh thật, vì là bản movie nhưng ít ra cả 2 dv cũng lột tả đc cảm xúc của 2 nv :)  Đăng lúc 12-5-2015 11:19 AM
Kid
@thanhhuyen: mình nghĩ là do bạn bị ấn tượng bởi nv mà a Minh đóng trong CTD nên cảm thấy như vậy thôi.  Đăng lúc 12-5-2015 11:18 AM
Mình cũng thấy thế @@ mạch phim quá nhanh, Hà Dĩ Thâm y như đại ca xã hội đen đội lốt luật sư @@  Đăng lúc 12-5-2015 08:46 AM
Bình tĩnh hay xem, đợi bản fix lỗi đã bạn :3  Đăng lúc 12-5-2015 01:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 12-5-2015 08:19:39 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem drama thì thấy dài dòng toàn tua tua chờ nó hết
Lúc coi movie thì lại không muốn nó kết thúc. Chời ơi movie ngắn quá không có thỏa mãn T_T

Mà cái này st làm trên bản cam phải ko nhỉ? Lại lót dép hóng HD coi lại, hiu hiu.

Thanks st thần tốc nhiều nhé xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 12-5-2015 11:12:43 | Chỉ xem của tác giả

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 12-5-2015 11:16:01 | Chỉ xem của tác giả

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 12-5-2015 11:27:41 | Chỉ xem của tác giả
Vì tò mò nên mình quyết định xem thử bản movie này xem thế nào và kết quả là mình bị thất vọng toàn tập
Xem phim mà chẳng thấy bóng dáng của Hà luật sư lạnh lùng và Triệu tiểu thư nhí nhảnh đâu cả, chỉ thấy phim như một chiếc máy tua thật nhanh qua các tình tiết của truyện, nếu ai chưa đọc truyện chắc cũng khó có thể hiểu nổi phim muốn truyền đạt đến người xem một tình yêu sâu đậm qua 7 năm nó thế nào

Không những thất vọng về tình tiết phim, mình còn thất vọng vô cùng về 2 diễn viên chính nữa. Tuy họ đều là diễn viên nổi tiếng và mình cũng từng thích họ diễn qua những bộ phim khác, nhưng với bộ này thì mình không còn gì để nói nữa, có thể là do biên kịch phim nó vậy nên diễn viên khó mà truyền tải được chăng???

Nói chung đã xem và thích drama rồi thì xem movie kiểu này nó tụt cảm xúc lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 12-5-2015 14:47:45 | Chỉ xem của tác giả
Chèn ơi   đợi mãi rốt cuộc cũng có phim để coi rồi   thanks các đội ngũ subteam nhiều, coi bản truyền hình hay vô cùng, coi hoài mà không chán. Bây giờ tới bản movie thấy tralier cũng hấp dẫn ghê thích HHM với ABB hơn là HHM với DM nhưng thôi kệ có coi là được rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách