Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Tai trái/左耳/The left ear/Mễ Mễ, Trịnh Khải, Mã Ngâm Ngâm, ...

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 3-2-2016 17:10:53 | Chỉ xem của tác giả

Source: Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 3-2-2016 17:12:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 3-2-2016 17:15:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 3-2-2016 17:16:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 3-2-2016 17:21:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 3-2-2016 17:22:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 25-3-2016 08:29:58 | Chỉ xem của tác giả

oh yeah, cuối cùng lại gặp được bạn. Htrc thấy bạn comt bên thớt phim Tai trái phiên bản điện ảnh. Giờ qua đây lại gặp bạn. Rất vui vì điều này, nếu bạn đọc đc comt của mình trả lời mình với nhá.
Mình thật sự rất thích cái nhìn của bạn ( mặc dù bạn là fan của Dương Dương, nhìn hình mình đoán thế) về bộ phim Tai trái. Mình đã đọc truyện vì xem bản điện ảnh sao mà nhân vật TD bị nhiều ng k thích quá vậy. Cuối cùng bị lọt hố và thực sự thích nv TD với LN. Nhưng mà k biết phim TH nhiều tập vậy có bị loãng  k? Mình nghĩ truyện đã rất hay nên hy vọng bản TH k làm mình thất vọng. Nhưng xem ra hai nhân vật TD với LN phiên bản này k thích bằng phiên bản ĐA rồi. Híc híc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 20-4-2016 16:11:56 | Chỉ xem của tác giả
suritran1987 gửi lúc 25-3-2016 08:29 AM
oh yeah, cuối cùng lại gặp được bạn. Htrc thấy bạn comt bên thớt phim Tai trái phiên ...

sau khi xem xong bản điện ảnh mình đã mong có bản truyền hình rồi. bởi vì bản điện ảnh chưa làm hết nguyên tác, còn hẳn một quãng thời gian dài về sau mà
Trương Dạng quả thực bị nhiều người ghét, nhưng không vì thế mà mình ghét lây cả Âu Hào - một tiểu sinh rất khá ở mảng điện ảnh
nói về dàn cast của bản truyền hình thì hầu hết đều là những gương mặt mới. lúc đầu nhìn vào dàn cast quả thực mình không ưng chút nào, nhưng theo sát các bạn ấy lại dần dần có cảm tình
hiện tại mình hóng nhất là 3 vai: Trương Dạng, Ba Lạp và Tưởng Giảo. Trịnh Khải (Trương Dạng) và Hứa Linh Nguyệt (Tưởng Giảo) đã có kha khá kinh nghiệm diễn xuất, mình cũng có xem tác phẩm của 2 người này, diễn khá ổn. Mã Ngâm Ngâm là thí sinh The Voice China năm ngoái nên mình mong chờ những phân đoạn hát của bạn ấy. Ngâm Ngâm còn có gương mặt trầm buồn nữa, hi vọng có thể lột tả được hết tâm tình của Ba Lạp
bạn nữ chính Mễ Mễ (Lý Nhị) đã từng được cô Tuyết Mạn tìm đến để đóng bản điện ảnh, nhưng lúc đó bạn ấy từ chối, thành ra về sau mới là Trần Đô Linh. thực ra Đô Linh cũng muốn đóng tiếp bản truyền hình, vì bản điện ảnh đang còn dang dở, nhưng vì không thể sắp xếp lịch học để quay phim nên lại đành bỏ lỡ. lúc này cô Tuyết Mạn một lần nữa tìm đến Mễ Mễ, và bạn ấy đồng ý. cô Tuyết Mạn có nói, Mễ Mễ tuy không được học diễn xuất bài bản nhưng rất linh hoạt, tiếp thu cũng rất nhanh. nhưng nói thật thì mình vẫn không ưng bằng Trần Đô Linh
tóm lại là phải chờ phim ra rồi mới đánh giá được ^^ chỉ cần đừng kéo dài lê thê, thêm thắt tình tiết vớ vẩn, cứ đúng nguyên tác mà làm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 20-4-2016 16:19:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 20-4-2016 16:21:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo