Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Pháp sư Vô Tâm/无心法师/The monster killer/Hàn Đông Quân, Kim Thần, Trần Dao, Mike [Vietsub E20 END SD+HD]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 27-7-2015 20:15:53 | Chỉ xem của tác giả
đã có fix ep 5 + ep 6 rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm
phim này nội dung khá thú vị, xem thích hơn thể loại phim tình cảm
xem đến ep 6 thì cũng hiểu vì sao Khởi La lại cố chấp với Vô Tâm như thế ==, cuối cùng đợi phim k được nên đi tìm truyện đọc trước
bây giờ lại hối hận vì sao đọc truyện, nghĩ đến cái kết thật là não lòng
vì số tập phim như thế này thì không biết biên kịch có làm tiếp câu chuyện sau khi Nguyệt Nha chết không nhỉ? khá là phân vân vì nếu phim làm được theo đến cuối cùng như truyện thì chắc một vài vụ sẽ bị bỏ qua hoặc làm ngắn đi. Nếu phim chỉ làm đến đoạn Nguyệt Nha chết thì mong là sẽ có tiếp phần 2
đúng là nếu để cái kết SE thì đúng như tên là Pháp sư Vô Tâm, bởi vì tâm của anh này chết theo Nguyệt Nha rồi, nhưng mà nếu kết SE thì thấy tội cho Vô Tâm lắm, cuối cùng cũng chỉ còn mình anh, haizzzz mâu thuânx thật

Bình luận

truyện tên Pháp sư Vô Tâm đó bạn, chỉ có cv thui, chưa ai edit hết á  Đăng lúc 29-7-2015 01:09 PM
bạn đọc truyện ở đâu vậy, cho mình link được không, mình thích đọc truyện lắm  Đăng lúc 27-7-2015 11:08 PM
truyện có tên là gì vậy bạn, full chưa thế? ^^  Đăng lúc 27-7-2015 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 28-7-2015 10:36:45 | Chỉ xem của tác giả
Vô Tâm ca ca, ngày nào em cũng lên diễn đàn lót dép chờ ca hết!!!! Càng nhìn ca càng thấy ca đẹp trai! Nói vậy chứ mình thích Cố đại nhân hơn, sao biên kịch không cho Nguyệt Nha với Cố đại nhân thành một cặp nhỉ, đảm bảo là hài lắm luôn, thích cái tính nhí nha nhí nhảnh của lão họ Cố quá đi mất, xông pha chiến trường giết giặc mà cực kì sợ ma. Phim càng lúc càng có nhiều ma xuất hiện, tập tới đây là cảnh ma suối nước nóng! Haizz đợi Kites thôi, có ai thích Vô Tâm thì vào ủng hộ nhà mình nhá!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 28-7-2015 15:55:38 | Chỉ xem của tác giả
hana_kimi_91 gửi lúc 27-7-2015 08:15 PM
đã có fix ep 5 + ep 6 rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm
phim này nội dung khá thú vị, xem t ...

các bạn search vô tâm pháp sư tangthuvien là ra, mấy trang trước hình như có bạn nào đó share link thì phải
có điều đây là bản convert, sẽ có nhiều từ ngữ hán việt trong đó, nhưng nếu bạn nào đọc quen rồi thì sẽ đọc được thôi
đọc truyện thì phát huy trí tưởng tượng, vô tâm trong truyện miêu tả hơi tà tà quái quái
xem phim thì thích chỉ có điều phim này 1 tuần chỉ có 2 ep nên đợi lâu thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 29-7-2015 12:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đi, cảm ơn nhóm sub nhiều thiệt nhiều nha. Mình là mình đổ anh Pháp sư rồi đó, yêu cái nụ cười của ảnh quá đi . Cố đại nhân cũng vui tánh ghê luôn . ủng hộ nhóm sub nhiều nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 30-7-2015 11:37:38 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá đi, anh vô tâm đẹp trai quá cười lên làm người khác tan chảy à, mà mình cũng thích tạo hình của chị nhạc khởi la quá, nhìn c ấy xinh mà lại có cảm giác ghê ghê khi cười nhếch á , còn nhân vật anh lưu ly nữa chứ, lúc nào anh ý xuất hiện, anh ý có nhiều đất diễn không nữa????? muốn xem quá đi mất . thaks nhóm đã sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 31-7-2015 23:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Pháp Sư Vô Tâm - E07 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 31-7-2015 23:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Pháp Sư Vô Tâm - E08 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 1-8-2015 10:25:52 | Chỉ xem của tác giả
có ai thấy tập 3 với tập 4 không khớp không, có cảm giác như bị mất đoạn nào ấy đấy, không hiểu sao Khởi La lại vào được nhà của Vô Tâm, còn nữa thêm ông tiên sinh nào đấy chuyên dùng phép che mắt rồi định giết cặp vợ chồng hay ăn động vật trong rừng ấy, phải có đoạn trước của nó chứ, không thì cụt lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 1-8-2015 15:12:06 | Chỉ xem của tác giả
Vốn nhát ma, xem tập 1 có cảnh bà tóc dài không dám xem một mình nữa, đợi cả nhà về đông đủ tối mới dám xem.
Nhưng mà càng xem càng thích Cố Đại nhân , kiểu mỗi lần ảnh xuất hiện là hài không đỡ được.
Có bạn nào bảo đọc truyện mà SE, phim mà cũng thế thì tui buồn lắm.
Vô Tâm đẹp trai kiểu hiền hiền, đáng tin mà nhiều lúc cứ phớt đời, buồn buồn.
Ông em mình xem phim, cứ mỗi cảnh a ý lấy huyết ra xài là lại kiểu: tim hông có máu sao tuần hoàn

Bình luận

Bởi vì không có tim, máu không tuần hoàn, nên khi bị thương máu không tự phun ra được mà phải ép ra đó. :D  Đăng lúc 9-8-2015 01:10 AM
Ảnh có phải người đâu mà cần trao đổi chất hè hè  Đăng lúc 7-8-2015 08:31 AM
=)) không tuần hoàn vậy ảnh trao đổi chất kiểu gì vậy ta - hem có ô xi lên não cũng hem sao nhỉ  Đăng lúc 6-8-2015 09:22 AM
Nó không tuần hoàn thôi chứ vẫn có máu mà, kiểu nước nó ở trong bình ko có máy khuấy thôi mà  Đăng lúc 5-8-2015 07:31 PM
ờ ha, không tim mà, máu làm sao xài đây, quan sát tốt ghê  Đăng lúc 3-8-2015 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-8-2015 12:50:21 | Chỉ xem của tác giả
Pháp Sư Vô Tâm - E09 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách