Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mình yêu nhau đi / We are in love | Kiều Nhậm Lương, Từ Lộ, Lâm Tâm Như, Nhậm Trọng, Choi Si Won, Lưu Văn | Vietsub E12 END SD/HD

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 19-5-2015 10:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới coi 1 show mà ko phải của Hàn hay Mỹ hiện nay ngoài RM của Hàn thì mình cũng k coi show nào khác, mà lúc đầu vì thích bạn Liu Wen nên xem của cặp đôi LW - SW trc. Về sau thấy cả 3 đôi đều rất thú vị, mỗi đôi 1 màu sắc riêng Nói chung mình thấy show này hay, tuy thỉnh thoảng thấy có cảm giác dàn dựng nhưng mà các bạn trong show tính cách quá dễ thương nên vẫn xem hihih Cảm ơn subteam đã làm sub, hi vọng nhìu ng ủng hộ hơn nữa để subteam có động lực hén <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 19-5-2015 14:22:13 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi đôi có một màu sắc riêng, không thể nói couple nào hay ho hơn được
Lúc đầu coi vì Lâm Tâm Như - tuổi thơ một thời của mình. Và trong show này cũng không làm mình thất vọng. Thích mấy đoạn LTN kêu NT trẻ con mà cứ ngồi cười mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 19-5-2015 20:17:12 | Chỉ xem của tác giả
ban đầu thấy TQ làm lại show này thì thấy k khả quan lém vì bên HQ cũng k còn mặn mà j lém, nhg khi mình xem thử ep1 thì ôi thôi rồi, kết cặp siwon - lưu văn lun. cặp này theo ý kiến của mình là dễ thương nhất, đẹp nhất trg 3 cặp, hơn nữa còn có 1 sự phản ứng hóa hc kỳ lạ nhg rất đặc biệt, cuốn hút mình. hóng ep kế ghê.
tks ST nha, mọi người vất vả òi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-5-2015 11:28:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới mần xem tập 1 thôi mà cười nắc nẻ với đôi Kimi với Tử Lộ. Đáng yêu quá thể . Lúc Kimi hát trước Tử Lộ, mình cũng bị rung rinh chứ nói gì Tử Lộ đứng đối diện xem Kimi hát :">. Mà Kimi bá đạo quá, quả nhạc chuông tin nhắn điện thoại chịu hết nổi với ổng luôn .

Ruby với Nhậm Trọng thì có chút gian nan yêu hết sức 2 em chó ạ. Khổ Ruby nhẫn nại chịu đựng, Nhậm Trọng kiểu căng thẳng hồi hộp quá cứ mải nói chẳng để ý biểu hiện của chị nhà .

Si Won với Lưu Văn thì nhìn hợp hợp ý, vừa mới gặp mặt Lưu Văn đã hôn anh đi . Mà Lưu Văn đi catwalk đẹp thiệt hiu hiu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-5-2015 23:14:19 | Chỉ xem của tác giả
chẳng hiểu sao sau khi xem hết ep 1 thì hết hứng xem 2 cp LTN - NT và LV - Siwon, nên ep 2 chỉ xem mỗi Kimi - Lộ Lộ
5 ep raw và 2 ep vietsub cứ thế mà được play đi play lại, có 1 tuần thôi mà sao dài dằng dặc thế
xem preview ep 6 thì hình như Lộ Lộ đi xem concert của Kimi rồi được Kimi tỏ tình trên stage thì phải, hóng quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-5-2015 13:42:37 | Chỉ xem của tác giả
Không biết chương trình này sẽ thế nào. Chương trình tập hợp nhiều nghệ sĩ ở nhiều độ tuổi, nhưng mà mình thấy có phần kịch bản quá.
Chỉ thích chị Lâm Tâm Như thôi, xem coi như ủng hộ chị. Hy vọng chương trình sẽ thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-5-2015 22:13:55 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ 1 cái! chờ sub hơn cả chờ cơm mẹ ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-5-2015 22:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Kiều Nhậm Lương dẻo mỏ ghê ý <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 22-5-2015 10:53:26 | Chỉ xem của tác giả
xem và ngóng mỗi cặp của ss Lâm Tâm Như và anh Nhậm Trọng
nhìn anh chị thể hiện cảm xúc rất thật, ss Lâm mới đầu thì rất cứng nhắc
không thích gì là bộc lộ luôn, trong khi anh ấy thì lại hiền lành lại thật thà
với mình thì đôi này thực sự rất thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-5-2015 12:19:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập 1 ngóng nhất đôi KNL - TL, thấy a Lương có nét tinh quái đáng yêu rất riêng. A cũng lắm kinh nghiệm nữa nên xem chương trình thực tế mà như xem phim truyền hình, hehe. Còn xem xong tập 2 thì tình yêu bắt đầu được san sẻ sang cả 2 đôi còn lại. Đôi Lưu Văn đáng yêu quá cơ, chị Lưu rõ là thích a Won từ trước rồi ý. Đôi chị Như thì, không ngờ chị Như lại ngoài cứng trong mềm như vậy... Càng ngày càng thích xem chương trình lun ý, cứ ngóng không biết bao nhiêu lần đợi sub. Ngóng kiss scene của KNL vs Từ Lộ xinh đẹp. Cơ mà soi thì thấy giống bạn Trương Trương đang đút j cho bạn Hoảng Hoảng ăn hơn là kiss :3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách