Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mình yêu nhau đi / We are in love | Kiều Nhậm Lương, Từ Lộ, Lâm Tâm Như, Nhậm Trọng, Choi Si Won, Lưu Văn | Vietsub E12 END SD/HD

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 2-7-2015 00:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Đang hóng cặp của Kimi, nó ngọt như đường, tình như bình, ngôn tình chuyển thể hihi. Mà nghe nói show bị ngưng phát sóng, có thật không vậy bạn, đến giờ chỉ mới có tập 8
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 2-7-2015 05:20:35 | Chỉ xem của tác giả
twinkie1004 gửi lúc 2-7-2015 12:32 AM
Đang hóng cặp của Kimi, nó ngọt như đường, tình như bình, ngôn tình chuyển thể hihi ...

có tập 9 rồi nhưng chưa có sub, muốn xem thì vào
https://youtu.be/7nFkDDOApNo?t=13s

Bình luận

thanks bạn nhìu <3  Đăng lúc 2-7-2015 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-7-2015 11:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi chưa có ep 8 HD.
Xem preview ep này hóng mỗi đôi Kimi
Cố lên subteam, Thanks subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 4-7-2015 14:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này có nhiều chương trình của Hàn Quốc đưa format qua Trung nhỉ
Mà coi chương trình này, 3 cặp đôi là kiểu 3 hình tượng khác nhau luôn í.
Cặp Si Won - Liu Wen cứ như là cặp đôi cấp 3 đầy dè dặt và mới mẻ
Cặp Kiều Nhậm Lương - Từ Lộ thì cứ như thời sinh viên, em gái thì e dè còn em trai thì lúc nào cũng muốn đẩy nhanh tiến độ (xem tới cảnh đi gặp gia đình nhà trai mà hết hồn bật ngửa luôn í )
Còn cặp còn lại thì đúng kiểu tình yêu trưởng thành rầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 5-7-2015 00:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Huhu càng coi càng ghiền đôi Shiliu (( Chị Lưu chưa yêu bao giờ, mới đầu ngượng ngùng trong khi Mã gia thì quá sành sỏi diễn show, nhưng từ Ep 5 trở đi 2 anh chị có bao nhiêu suy nghĩ lấn cấn về nhau đã trải lòng ra hết, càng ngày càng chân thành đốn tim bọn e rùi chết mất thôi Ep 9 raw có lâu rồi mà hóng mãi chưa thấy nhà mình có sub team cố lên
Còn Kiều Nhậm Lương coi càng ngày càng thấy ảnh bad boy >.< Tội Từ Lộ ngây thơ đáng yêu hình như thích ảnh thật trong khi mình cảm giác Kimi chỉ tỏ ra quan tâm bề ngoài thôi ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 5-7-2015 13:53:42 | Chỉ xem của tác giả
đang xem và chờ sub của đổi Từ lộ và kimi 2 anh chị này đáng yêu hết sức
chị gái quá là hiền lành, ngây thơ còn anh kimi thì đậm chất chuyên nghiệp, dẻo mỏ lại còn gian hùm nữa chứ :v :v
không biết sau khi hết show hai người này có show giả tình thật không, chứ mình là thấy cặp này được lắm đấy
cặp Lâm Tâm Như lúc đầu thì như kiểu trái ngược nhau hoàn toàn, đến h vẫn thấy 2 người này có cái gì đấy cứ đầu  nhau chan chát
cặp siwon vs Lưu Văn rất giống kiểu xứng đôi vừa lứa đáng yêu lắm, nhìn thôi cũng thấy đẹp rồi iu chết đi được
nói chung là hóng hóng và hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-7-2015 10:37:47 | Chỉ xem của tác giả
Yêu cái cặp Ruby & Ren lắm ạ! Cảm giác rất chân thật nhé! Siwon và Lưu Văn cũng thích. Siwon oppa vạn năng quá! Đẹp trai, hát hay, nhảy giỏi, biết nấu ăn... cái gì cũng làm được hết á! Trương Trương & Hoang Hoang cute vô đối. Xem show này xong cũng muốn yêu ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 13-7-2015 21:48:45 | Chỉ xem của tác giả
We Are In Love - E09 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 15-7-2015 12:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng thích cặp đôi Cây lựu này.
Mặc dù là có kịch bản nhưng đối với một người không phải là diễn viên chuyên nghiệp như Lưu Văn thì có thể đây chính là cảm xúc thật của cô ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 23-7-2015 09:39:01 | Chỉ xem của tác giả
We Are In Love - E10 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách